Ask Điều gì xảy ra nếu bạn không xác minh địa chỉ quảng cáo Google của mình?

Walmart117

** Điều gì xảy ra nếu bạn không xác minh địa chỉ quảng cáo Google của mình? **

Khi bạn tạo tài khoản Google ADS, bạn được yêu cầu cung cấp địa chỉ doanh nghiệp của bạn.Điều này là để Google có thể xác minh rằng bạn là một doanh nghiệp hợp pháp và để giúp ngăn chặn gian lận.

Nếu bạn không xác minh địa chỉ của mình, tài khoản Google ADS của bạn sẽ bị hạn chế.Điều này có nghĩa là bạn sẽ không thể:

* Tạo các chiến dịch mới
* Thiết lập ngân sách hàng ngày
* Nhận báo cáo về hiệu suất quảng cáo của bạn

Bạn cũng sẽ thấy một thông báo cảnh báo trên bảng điều khiển tài khoản của bạn cho biết "địa chỉ của bạn không được xác minh."

Để xác minh địa chỉ của bạn, bạn sẽ cần cung cấp một bản sao của doanh nghiệp của bạn:

* Giấy phép kinh doanh
* Số nhận dạng thuế (TIN)
* Hóa đơn tiện ích

Bạn có thể tải các tài liệu này lên tài khoản Google ADS của mình hoặc gửi chúng đến Google qua thư.

Khi địa chỉ của bạn được xác minh, bạn sẽ có thể truy cập tất cả các tính năng của quảng cáo Google.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #Googleads
* #Googleadvertising
* #Xác minh địa chỉ
* #Phòng chống gian lận
* #BusinessVerification
=======================================
**What happens if you don't verify your Google advertising address?**

When you create a Google Ads account, you're asked to provide your business address. This is so that Google can verify that you're a legitimate business and to help prevent fraud.

If you don't verify your address, your Google Ads account will be limited. This means that you won't be able to:

* Create new campaigns
* Set up a daily budget
* Get reports on your ad performance

You'll also see a warning message on your account dashboard that says "Your address is unverified."

To verify your address, you'll need to provide a copy of your business's:

* Business license
* Tax identification number (TIN)
* Utility bill

You can upload these documents to your Google Ads account or send them to Google by mail.

Once your address is verified, you'll be able to access all of the features of Google Ads.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #Googleads
* #Googleadvertising
* #AdDressVerification
* #FraudPrevention
* #BusinessVerification

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock