E đang muốn chuyển sang s23 ult mà ss sợ rớt giá nhanh với anh em trước hay dùng samsung kêu vậy...

#S23ultra #Samsung #FlagShipphone #flagshipkiller #PhoneUpgrade ## Bạn đang nghĩ đến việc chuyển sang S23 Ultra nhưng lo lắng về khấu hao nhanh của Samsung?Bạn không cô đơn.Nhiều người ngần ngại mua điện thoại Samsung vì danh tiếng của họ vì mất giá trị nhanh chóng.Tuy nhiên, có một vài điều bạn có thể làm để giảm thiểu vấn đề này.

** 1.Mua điện thoại của bạn từ một đại lý có uy tín **

Một trong những cách tốt nhất để bảo vệ khoản đầu tư của bạn là mua điện thoại của bạn từ một đại lý có uy tín.Điều này sẽ đảm bảo rằng bạn có được một sản phẩm chính hãng và bạn được bảo hành.Nếu bạn mua điện thoại của mình từ người bán của bên thứ ba, bạn có thể có nhiều khả năng kết thúc bằng một thiết bị giả hoặc tân trang, có thể giảm giá nhanh hơn so với điện thoại Samsung mới.

** 2.Sử dụng một trường hợp và bộ bảo vệ màn hình **

Một cách khác để bảo vệ giá trị điện thoại của bạn là sử dụng bộ bảo vệ vỏ và màn hình.Điều này sẽ giúp giữ cho điện thoại của bạn trông mới và ngăn không cho nó duy trì thiệt hại có thể làm giảm giá trị bán lại của nó.

** 3.Chăm sóc điện thoại của bạn **

Cách tốt nhất để bảo vệ giá trị điện thoại của bạn là chăm sóc nó tốt.Điều này có nghĩa là sử dụng nó một cách có trách nhiệm, giữ cho nó sạch sẽ và tránh mọi thiệt hại không cần thiết.Nếu bạn chăm sóc điện thoại của mình, nó sẽ tồn tại lâu hơn và giữ lại giá trị của nó tốt hơn.

**4.Bán điện thoại của bạn khi nó vẫn còn đáng giá một thứ **

Nếu bạn dự định nâng cấp lên điện thoại mới, tốt nhất là bán điện thoại cũ của bạn khi nó vẫn còn giá trị gì.Điều này sẽ giúp bạn thu lại một số khoản đầu tư của bạn và giúp việc mua điện thoại mới dễ dàng hơn.

** 5.Cân nhắc nhận được một kế hoạch chăm sóc Samsung+ **

Nếu bạn thực sự quan tâm đến khấu hao điện thoại của mình, bạn có thể xem xét việc nhận gói Samsung Care+.Kế hoạch này sẽ bao gồm điện thoại của bạn chống lại thiệt hại do tai nạn, trộm cắp và mất mát.Nó cũng sẽ cung cấp cho bạn quyền truy cập vào hỗ trợ kỹ thuật và sửa chữa.

Bằng cách làm theo những lời khuyên này, bạn có thể giúp bảo vệ khoản đầu tư của mình và đảm bảo rằng bạn tận dụng tối đa điện thoại Samsung của mình.

## hashtags

* #S23ultra
* #Samsung
* #FlagShipphone
* #flagshipkiller
* #PhoneUpgrade
=======================================
#S23ultra #Samsung #FlagShipphone #flagshipkiller #PhoneUpgrade ## Are you thinking of switching to the S23 Ultra but are worried about Samsung's fast depreciation? You're not alone. Many people are hesitant to buy a Samsung phone because of their reputation for losing value quickly. However, there are a few things you can do to mitigate this issue.

**1. Buy your phone from a reputable dealer**

One of the best ways to protect your investment is to buy your phone from a reputable dealer. This will ensure that you get a genuine product and that you're covered by a warranty. If you buy your phone from a third-party seller, you may be more likely to end up with a counterfeit or refurbished device, which could depreciate even faster than a new Samsung phone.

**2. Use a case and screen protector**

Another way to protect your phone's value is to use a case and screen protector. This will help to keep your phone looking new and prevent it from sustaining damage that could reduce its resale value.

**3. Take care of your phone**

The best way to protect your phone's value is to take good care of it. This means using it responsibly, keeping it clean, and avoiding any unnecessary damage. If you take care of your phone, it will last longer and retain its value better.

**4. Sell your phone when it's still worth something**

If you're planning to upgrade to a new phone, it's best to sell your old phone when it's still worth something. This will help you recoup some of your investment and make it easier to afford a new phone.

**5. Consider getting a Samsung Care+ plan**

If you're really concerned about your phone's depreciation, you could consider getting a Samsung Care+ plan. This plan will cover your phone against accidental damage, theft, and loss. It will also give you access to technical support and repairs.

By following these tips, you can help to protect your investment and ensure that you get the most out of your Samsung phone.

## Hashtags

* #S23ultra
* #Samsung
* #FlagShipphone
* #flagshipkiller
* #PhoneUpgrade

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock