Tips Earn unlimited amazon gift cards from your android phone

quochoang974

## kiếm được thẻ quà tặng Amazon không giới hạn từ điện thoại Android của bạn

** #AmazongiftCards #Android #GiftCards #Makemoney #FreeMoney **

Bạn có muốn kiếm thẻ quà tặng Amazon không giới hạn từ điện thoại Android của mình không?Nó có thể với các phương pháp đơn giản này.

** 1.Sử dụng ứng dụng Amazon **

Ứng dụng Amazon là một cách tuyệt vời để kiếm thẻ quà tặng Amazon.Bạn có thể kiếm được điểm bằng cách mua sắm, quét mã vạch và khảo sát trả lời.

Để kiếm điểm, hãy mở ứng dụng Amazon và nhấn vào biểu tượng "Menu".Sau đó, nhấn vào "Thẻ quà tặng" và chọn "Kiếm điểm."Bạn sẽ tìm thấy nhiều cách khác nhau để kiếm điểm, bao gồm:

* Mua sắm: Bạn sẽ kiếm được 1 điểm cho mỗi 1 đô la bạn chi cho Amazon.
* Quét mã vạch: Bạn có thể kiếm được 10 điểm khi quét mã vạch các sản phẩm bạn mua trong các cửa hàng.
* Trả lời khảo sát: Bạn có thể kiếm được điểm bằng cách thực hiện các cuộc khảo sát về thói quen mua sắm của bạn.

Khi bạn đã kiếm được đủ điểm, bạn có thể đổi chúng cho thẻ quà tặng Amazon.

** 2.Sử dụng swagbucks **

Swagbucks là một ứng dụng phần thưởng cho phép bạn kiếm được điểm để thực hiện nhiều nhiệm vụ khác nhau, bao gồm xem video, tham gia khảo sát và chơi trò chơi.Bạn có thể đổi điểm của mình cho thẻ quà tặng Amazon, cũng như các phần thưởng khác.

Để kiếm điểm với Swagbucks, hãy tải xuống ứng dụng và tạo tài khoản.Sau đó, bắt đầu hoàn thành các nhiệm vụ để kiếm điểm.Bạn có thể tìm thấy một danh sách các tác vụ có sẵn trong tab "Khám phá".

** 3.Sử dụng Ibotta **

Ibotta là một ứng dụng hoàn lại tiền cho phép bạn kiếm lại tiền mặt khi mua hàng.Bạn có thể kiếm lại tiền mặt tại nhiều cửa hàng khác nhau, bao gồm cả Amazon.

Để kiếm lại tiền mặt với Ibotta, hãy tải xuống ứng dụng và tạo tài khoản.Sau đó, bắt đầu mua sắm tại các cửa hàng tham gia.Khi bạn mua hàng, hãy quét mã vạch của biên lai của bạn với ứng dụng IBOTTA.Bạn sẽ kiếm được tiền mặt khi mua hàng đủ điều kiện.

Bạn có thể đổi lại tiền mặt của bạn cho thẻ quà tặng Amazon, cũng như các phần thưởng khác.

**4.Sử dụng Biên lai Hog **

Biên lai HOG là một ứng dụng phần thưởng cho phép bạn kiếm được điểm để tải lên biên lai của mình.Bạn có thể kiếm được điểm tại một loạt các cửa hàng, bao gồm cả Amazon.

Để kiếm điểm với Biên nhận Hog, hãy tải xuống ứng dụng và tạo tài khoản.Sau đó, bắt đầu tải lên biên lai của bạn.Bạn sẽ kiếm được điểm cho mỗi biên lai bạn tải lên.

Bạn có thể đổi điểm của mình cho thẻ quà tặng Amazon, cũng như các phần thưởng khác.

** 5.Sử dụng phần thưởng tìm nạp **

Lấy phần thưởng là một ứng dụng phần thưởng cho phép bạn kiếm điểm để quét biên lai của bạn.Bạn có thể kiếm được điểm tại một loạt các cửa hàng, bao gồm cả Amazon.

Để kiếm điểm với phần thưởng tìm nạp, hãy tải xuống ứng dụng và tạo tài khoản.Sau đó, bắt đầu quét biên lai của bạn.Bạn sẽ kiếm được điểm cho mỗi biên lai bạn quét.

Bạn có thể đổi điểm của mình cho thẻ quà tặng Amazon, cũng như các phần thưởng khác.

**Phần kết luận**

Đây chỉ là một vài cách để kiếm thẻ quà tặng Amazon không giới hạn từ điện thoại Android của bạn.Bằng cách sử dụng các phương thức này, bạn có thể tiết kiệm tiền cho các giao dịch mua của mình và nhận thẻ quà tặng miễn phí cho những thứ bạn muốn.

## Mẹo bổ sung

*** Sử dụng nhiều ứng dụng. ** Càng sử dụng ứng dụng, bạn càng có nhiều cơ hội để kiếm điểm hoặc trả lại tiền.
*** Tham khảo bạn bè. ** Nhiều ứng dụng này cung cấp tiền thưởng giới thiệu, vì vậy bạn có thể kiếm được thêm điểm hoặc trả lại bằng cách giới thiệu bạn bè của bạn.
*** Hãy kiên nhẫn. ** Cần có thời gian để kiếm đủ điểm hoặc trả lại tiền cho một phần thưởng đáng kể.Nhưng nếu bạn nhất quán, cuối cùng bạn sẽ có thể nhận được thẻ quà tặng Amazon miễn phí.
=======================================
## Earn Unlimited Amazon Gift Cards from Your Android Phone

**#AmazonGiftCards #Android #GiftCards #Makemoney #FreeMoney**

Do you want to earn unlimited Amazon gift cards from your Android phone? It's possible with these simple methods.

**1. Use the Amazon App**

The Amazon app is a great way to earn Amazon gift cards. You can earn points by shopping, scanning barcodes, and answering surveys.

To earn points, open the Amazon app and tap the "Menu" icon. Then, tap "Gift Cards" and select "Earn Points." You'll find a variety of ways to earn points, including:

* Shopping: You'll earn 1 point for every $1 you spend on Amazon.
* Scanning barcodes: You can earn 10 points for scanning the barcodes of products you buy in stores.
* Answering surveys: You can earn points by taking surveys about your shopping habits.

Once you've earned enough points, you can redeem them for Amazon gift cards.

**2. Use Swagbucks**

Swagbucks is a rewards app that allows you to earn points for doing a variety of tasks, including watching videos, taking surveys, and playing games. You can redeem your points for Amazon gift cards, as well as other rewards.

To earn points with Swagbucks, download the app and create an account. Then, start completing tasks to earn points. You can find a list of available tasks in the "Discover" tab.

**3. Use Ibotta**

Ibotta is a cashback app that allows you to earn cash back on your purchases. You can earn cash back at a variety of stores, including Amazon.

To earn cash back with Ibotta, download the app and create an account. Then, start shopping at participating stores. When you make a purchase, scan the barcode of your receipt with the Ibotta app. You'll earn cash back on eligible purchases.

You can redeem your cash back for Amazon gift cards, as well as other rewards.

**4. Use Receipt Hog**

Receipt Hog is a rewards app that allows you to earn points for uploading your receipts. You can earn points at a variety of stores, including Amazon.

To earn points with Receipt Hog, download the app and create an account. Then, start uploading your receipts. You'll earn points for each receipt you upload.

You can redeem your points for Amazon gift cards, as well as other rewards.

**5. Use Fetch Rewards**

Fetch Rewards is a rewards app that allows you to earn points for scanning your receipts. You can earn points at a variety of stores, including Amazon.

To earn points with Fetch Rewards, download the app and create an account. Then, start scanning your receipts. You'll earn points for each receipt you scan.

You can redeem your points for Amazon gift cards, as well as other rewards.

**Conclusion**

These are just a few ways to earn unlimited Amazon gift cards from your Android phone. By using these methods, you can save money on your purchases and get free gift cards for things you want.

## Additional Tips

* **Use multiple apps.** The more apps you use, the more opportunities you'll have to earn points or cash back.
* **Refer friends.** Many of these apps offer referral bonuses, so you can earn extra points or cash back by referring your friends.
* **Be patient.** It takes time to earn enough points or cash back for a significant reward. But if you're consistent, you'll eventually be able to get free Amazon gift cards.

* Làm thế nào tôi có thể kiếm được thẻ quà tặng Amazon không giới hạn từ điện thoại Android của tôi?
* Một số cách để kiếm thẻ quà tặng Amazon từ điện thoại Android của tôi là gì?
* Các ứng dụng tốt nhất để sử dụng để kiếm thẻ quà tặng Amazon từ điện thoại Android của tôi là gì?
* Tôi có thể kiếm được bao nhiêu từ thẻ quà tặng Amazon từ điện thoại Android của tôi?

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock