Ask eBay Account on Hold: Billing Statement Insights

Gologindns047

## Tài khoản Ebay đang bị giữ: Thông tin thông tin chi tiết về thanh toán

** Tài khoản eBay đang bị giữ? **

Một tài khoản eBay đang bị giữ là một hạn chế tạm thời ngăn bạn mua hoặc bán trên eBay.Có một vài lý do tại sao tài khoản của bạn có thể bị giữ, chẳng hạn như:

*** Hóa đơn chưa thanh toán: ** Nếu bạn có hóa đơn chưa thanh toán trên tài khoản của mình, tài khoản của bạn có thể bị giữ cho đến khi bạn thanh toán chúng.
*** Phản hồi tiêu cực: ** Nếu bạn đã nhận được nhiều phản hồi tiêu cực từ người mua, tài khoản của bạn có thể bị trì hoãn.
*** Hoạt động đáng ngờ: ** Nếu eBay nghi ngờ rằng bạn đang tham gia vào hoạt động gian lận hoặc đáng ngờ, tài khoản của bạn có thể bị trì hoãn.

** Làm thế nào để tôi biết nếu tài khoản của tôi bị giữ? **

Nếu tài khoản của bạn đang bị giữ, bạn sẽ thấy một tin nhắn trên trang tài khoản eBay của bạn cho biết "Tài khoản của bạn đang bị giữ lại."Bạn cũng sẽ không thể mua hoặc bán trên eBay.

** Làm thế nào để tôi tắt tài khoản ebay của tôi? **

Để giảm tài khoản ebay của bạn, bạn cần giải quyết vấn đề khiến tài khoản của bạn bị tạm dừng.Ví dụ: nếu bạn có hóa đơn chưa thanh toán, bạn cần phải trả chúng.Nếu bạn đã nhận được phản hồi tiêu cực, bạn cần cố gắng giải quyết các vấn đề với người mua.Nếu eBay nghi ngờ rằng bạn đang tham gia vào hoạt động gian lận hoặc đáng ngờ, bạn cần cung cấp tài liệu để chứng minh rằng bạn không.

** Điều gì xảy ra nếu tôi không bị tắt tài khoản ebay? **

Nếu bạn không bị giữ tài khoản ebay trong vòng 30 ngày, tài khoản của bạn có thể bị đóng vĩnh viễn.Điều này có nghĩa là bạn sẽ không thể mua hoặc bán trên eBay nữa.

** Thông tin chi tiết về Tuyên bố hóa đơn **

Nếu tài khoản eBay của bạn bị trì hoãn vì hóa đơn chưa thanh toán, bạn có thể xem thông tin chi tiết về thanh toán của mình để xem danh sách tất cả các hóa đơn chưa thanh toán của bạn.Bạn cũng có thể thấy ngày đáo hạn cho mỗi hóa đơn và số tiền đến hạn.

Để xem thông tin thông tin về bản sao thanh toán của bạn, hãy đăng nhập vào tài khoản eBay của bạn và nhấp vào tab "Ebay của tôi".Sau đó, nhấp vào tab "Tài khoản" và chọn "Insights Stateming Insights."

Bạn cũng có thể xem thông tin chi tiết về tuyên bố thanh toán của mình bằng cách nhấp vào liên kết sau:

[https://www.ebay.com/myb/BillingTHER(https://www.ebay.com/myb/billing)

** Hashtags: **

* #ebay
* #ebayaccounkeep
* #BillingStatementInsights
* #Hóa đơn chưa thanh toán
* #phản hồi tiêu cực
=======================================
## eBay Account on Hold: Billing Statement Insights

**What is an eBay account on hold?**

An eBay account on hold is a temporary restriction that prevents you from buying or selling on eBay. There are a few reasons why your account might be on hold, such as:

* **Unpaid invoices:** If you have unpaid invoices on your account, your account may be put on hold until you pay them.
* **Negative feedback:** If you have received a lot of negative feedback from buyers, your account may be put on hold.
* **Suspicious activity:** If eBay suspects that you are engaging in fraudulent or suspicious activity, your account may be put on hold.

**How do I know if my account is on hold?**

If your account is on hold, you will see a message on your eBay account page that says "Your account is on hold." You will also not be able to buy or sell on eBay.

**How do I get my eBay account off hold?**

To get your eBay account off hold, you need to resolve the issue that caused your account to be put on hold. For example, if you have unpaid invoices, you need to pay them. If you have received negative feedback, you need to try to resolve the issues with the buyers. If eBay suspects that you are engaging in fraudulent or suspicious activity, you need to provide documentation to prove that you are not.

**What happens if I don't get my eBay account off hold?**

If you don't get your eBay account off hold within 30 days, your account may be permanently closed. This means that you will not be able to buy or sell on eBay anymore.

**Billing statement insights**

If your eBay account is on hold because of unpaid invoices, you can view your billing statement insights to see a list of all of your unpaid invoices. You can also see the due date for each invoice and the amount that is due.

To view your billing statement insights, log in to your eBay account and click on the "My eBay" tab. Then, click on the "Account" tab and select "Billing statement insights."

You can also view your billing statement insights by clicking on the following link:

[https://www.ebay.com/myb/billing](https://www.ebay.com/myb/billing)

**Hashtags:**

* #ebay
* #eBayAccountOnHold
* #BillingStatementInsights
* #unpaidinvoices
* #NegativeFeedback

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock