Ask eBay Prime Video Account Suspended: Payment Update

#ebay #primeVideo #AccountSusPends #PaymentUpDate #Refund ## Tài khoản video chính của Ebay bị đình chỉ: Cập nhật thanh toán

** Video Ebay Prime là gì? **

Ebay Prime Video là một dịch vụ phát trực tuyến đăng ký cung cấp tuyển chọn các bộ phim và chương trình truyền hình từ các hãng phim lớn.Nó có sẵn cho các thành viên eBay ở Hoa Kỳ, Canada và Vương quốc Anh.

** Điều gì xảy ra nếu tài khoản video Prime Prime của tôi bị đình chỉ? **

Nếu tài khoản video ebay Prime của bạn bị đình chỉ, bạn sẽ không còn có thể truy cập dịch vụ.Điều này có nghĩa là bạn sẽ không thể xem bất kỳ bộ phim hoặc chương trình truyền hình nào được bao gồm trong đăng ký.

** Tại sao tài khoản video Ebay Prime của tôi bị đình chỉ? **

Có một vài lý do tại sao tài khoản video ebay Prime của bạn có thể bị đình chỉ.Bao gồm các:

*** Bạn chưa trả phí đăng ký của mình. ** Nếu bạn chưa trả phí đăng ký, tài khoản của bạn sẽ bị đình chỉ cho đến khi bạn trả số tiền chưa thanh toán.
*** Bạn đã vi phạm các điều khoản dịch vụ. ** Nếu bạn đã vi phạm các điều khoản dịch vụ, tài khoản của bạn có thể bị đình chỉ.Điều này có thể bao gồm chia sẻ tài khoản của bạn với người khác, sử dụng VPN để truy cập dịch vụ từ một quốc gia khác hoặc tải xuống phim hoặc chương trình truyền hình bất hợp pháp.
*** Tài khoản của bạn đã bị hack. ** Nếu tài khoản của bạn đã bị hack, tin tặc có thể đã thay đổi mật khẩu hoặc thông tin thanh toán của bạn.Điều này có thể dẫn đến tài khoản của bạn bị đình chỉ.

** Làm thế nào tôi có thể nhận được tài khoản video ebay Prime của tôi được phục hồi? **

Nếu tài khoản video Ebay Prime của bạn đã bị đình chỉ, bạn có thể làm theo các bước này để được khôi phục:

1. ** Kiểm tra email của bạn. ** Nếu tài khoản của bạn đã bị đình chỉ, bạn sẽ nhận được email từ eBay với hướng dẫn về cách khôi phục nó.
2. ** Trả phí đăng ký của bạn. ** Nếu bạn chưa trả phí đăng ký, bạn sẽ cần phải làm như vậy trước khi tài khoản của bạn có thể được khôi phục.
3. ** Giải quyết mọi vi phạm các điều khoản dịch vụ. ** Nếu bạn đã vi phạm các điều khoản dịch vụ, bạn sẽ cần giải quyết vấn đề trước khi tài khoản của bạn có thể được khôi phục.
4. ** Thay đổi mật khẩu của bạn. ** Nếu tài khoản của bạn đã bị hack, bạn sẽ cần thay đổi mật khẩu để ngăn tin tặc truy cập lại.

** Điều gì sẽ xảy ra nếu tôi không muốn khôi phục tài khoản video ebay Prime của mình thì sao? **

Nếu bạn không muốn khôi phục tài khoản video Ebay Prime của mình, bạn có thể hủy đăng ký của mình.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. Truy cập cài đặt tài khoản eBay của bạn.
2. Nhấp vào "Đăng ký".
3. Tìm đăng ký "ebay Prime Video" và nhấp vào "Hủy".

** Hoàn tiền **

Nếu tài khoản video Ebay Prime của bạn bị đình chỉ do lỗi thanh toán, bạn có thể đủ điều kiện để được hoàn lại tiền.Để yêu cầu hoàn lại tiền, hãy làm theo các bước sau:

1. Truy cập cài đặt tài khoản eBay của bạn.
2. Nhấp vào "Lịch sử mua hàng".
3. Tìm đăng ký "ebay Prime Video" và nhấp vào "Hoàn tiền".

Bạn sẽ cần cung cấp một lý do cho việc hoàn lại tiền và bằng chứng về lỗi.Ebay sẽ xem xét yêu cầu của bạn và sẽ hoàn lại tiền nếu được phê duyệt.

** hashtags **

#ebay #primeVideo #AccountSusPends #PaymentUpDate #Refund
=======================================
#ebay #primeVideo #AccountSuspended #PaymentUpDate #Refund ## eBay Prime Video Account Suspended: Payment Update

**What is eBay Prime Video?**

eBay Prime Video is a subscription streaming service that offers a selection of movies and TV shows from major studios. It is available to eBay members in the United States, Canada, and the United Kingdom.

**What happens if my eBay Prime Video account is suspended?**

If your eBay Prime Video account is suspended, you will no longer be able to access the service. This means that you will not be able to watch any of the movies or TV shows that are included in the subscription.

**Why is my eBay Prime Video account suspended?**

There are a few reasons why your eBay Prime Video account might be suspended. These include:

* **You have not paid your subscription fee.** If you have not paid your subscription fee, your account will be suspended until you pay the outstanding amount.
* **You have violated the terms of service.** If you have violated the terms of service, your account may be suspended. This could include sharing your account with other people, using a VPN to access the service from a different country, or downloading movies or TV shows illegally.
* **Your account has been hacked.** If your account has been hacked, the hacker may have changed your password or payment information. This could lead to your account being suspended.

**How can I get my eBay Prime Video account reinstated?**

If your eBay Prime Video account has been suspended, you can follow these steps to get it reinstated:

1. **Check your email.** If your account has been suspended, you will receive an email from eBay with instructions on how to reinstate it.
2. **Pay your subscription fee.** If you have not paid your subscription fee, you will need to do so before your account can be reinstated.
3. **Resolve any violations of the terms of service.** If you have violated the terms of service, you will need to resolve the issue before your account can be reinstated.
4. **Change your password.** If your account has been hacked, you will need to change your password to prevent the hacker from accessing it again.

**What if I do not want to reinstate my eBay Prime Video account?**

If you do not want to reinstate your eBay Prime Video account, you can cancel your subscription. To do this, follow these steps:

1. Go to your eBay account settings.
2. Click on "Subscriptions".
3. Find the "eBay Prime Video" subscription and click on "Cancel".

**Refunds**

If your eBay Prime Video account was suspended due to a billing error, you may be eligible for a refund. To request a refund, follow these steps:

1. Go to your eBay account settings.
2. Click on "Purchase history".
3. Find the "eBay Prime Video" subscription and click on "Refund".

You will need to provide a reason for the refund and proof of the error. eBay will review your request and will issue a refund if it is approved.

**Hashtags**

#ebay #primeVideo #AccountSuspended #PaymentUpDate #Refund

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock