Ask eBay Sub Account: All You Need to Know

hoangmaingodiep

## tài khoản phụ ebay: tất cả những gì bạn cần biết

** Tài khoản phụ ebay là gì? **

Tài khoản Sub ebay là một tài khoản riêng mà bạn có thể tạo trong tài khoản eBay chính của mình.Điều này cho phép bạn bán các loại mặt hàng khác nhau, nhắm mục tiêu các đối tượng khác nhau hoặc đơn giản là giữ các hoạt động cá nhân và kinh doanh của bạn riêng biệt.

** Lợi ích của việc sử dụng tài khoản phụ ebay **

Có một số lợi ích khi sử dụng tài khoản phụ ebay, bao gồm:

*** Tăng giới hạn bán hàng: ** Mỗi tài khoản phụ ebay có giới hạn bán riêng, tách biệt với tài khoản chính của bạn.Điều này có nghĩa là bạn có thể bán nhiều mặt hàng hơn trên mỗi tài khoản phụ hoặc bạn có thể sử dụng tài khoản phụ để bán các mặt hàng vượt quá giới hạn bán của tài khoản chính của bạn.
*** Thương hiệu khác nhau: ** Bạn có thể tạo một tên người dùng và logo khác nhau cho mỗi tài khoản phụ ebay, cho phép bạn nhắm mục tiêu đối tượng khác nhau hoặc thương hiệu sản phẩm của mình khác nhau.
*** Tách các hoạt động cá nhân và kinh doanh: ** Nếu bạn sử dụng eBay cho cả mục đích cá nhân và doanh nghiệp, một tài khoản phụ có thể giúp bạn tách biệt các hoạt động của mình.Điều này có thể hữu ích cho mục đích thuế, hoặc đơn giản là để giữ cho các mặt hàng cá nhân của bạn không bị trộn lẫn với các mặt hàng kinh doanh của bạn.

** Cách tạo tài khoản Sub ebay **

Tạo một tài khoản phụ ebay là nhanh chóng và dễ dàng.Chỉ cần làm theo các bước sau:

1. Đăng nhập vào tài khoản eBay chính của bạn.
2. Nhấp vào tab ** eBay ** của tôi ở đầu trang.
3. Nhấp vào tab Tài khoản ** ** trong menu bên trái.
4. Nhấp vào ** Tạo liên kết tài khoản phụ mới **.
5. Nhập thông tin cần thiết, chẳng hạn như tên, địa chỉ email và mật khẩu của bạn.
6. Nhấp vào nút ** Tạo tài khoản phụ **.

Tài khoản Sub Ebay mới của bạn sẽ được tạo và bạn sẽ tự động đăng nhập. Bây giờ bạn có thể bắt đầu sử dụng tài khoản phụ của mình để bán các mặt hàng, quản lý danh sách của mình và theo dõi doanh số của bạn.

** Cách sử dụng tài khoản phụ ebay **

Khi bạn đã tạo một tài khoản phụ ebay, bạn có thể bắt đầu sử dụng nó để bán các mặt hàng, quản lý danh sách của bạn và theo dõi doanh số của bạn.Dưới đây là một vài lời khuyên:

*** Sử dụng tên người dùng và logo khác: ** Điều này sẽ giúp bạn xây dựng thương hiệu tài khoản phụ của mình và nhắm mục tiêu đối tượng khác nhau.
*** Đặt các giới hạn bán hàng khác nhau: ** Nếu bạn cần bán nhiều mặt hàng hơn trên một tài khoản phụ cụ thể, bạn có thể tăng giới hạn bán cho tài khoản đó.
*** Giữ các hoạt động của bạn riêng biệt: ** Nếu bạn đang sử dụng eBay cho cả mục đích cá nhân và doanh nghiệp, hãy đảm bảo giữ các hoạt động của bạn riêng biệt trên mỗi tài khoản phụ.

** Câu hỏi thường gặp về tài khoản phụ ebay **

*** Tôi có thể sử dụng cùng một tài khoản PayPal cho nhiều tài khoản phụ ebay không? ** Có, bạn có thể sử dụng cùng một tài khoản PayPal cho nhiều tài khoản phụ ebay.Tuy nhiên, bạn không thể sử dụng cùng một thẻ tín dụng cho nhiều tài khoản phụ ebay.
*** Tôi có thể sử dụng cùng một địa chỉ vận chuyển cho nhiều tài khoản phụ ebay không? ** Có, bạn có thể sử dụng cùng một địa chỉ vận chuyển cho nhiều tài khoản phụ eBay.Tuy nhiên, bạn không thể sử dụng cùng một số theo dõi cho nhiều doanh số eBay.
*** Tôi có thể sử dụng cùng một kho cho nhiều tài khoản phụ ebay không? ** Không, bạn không thể sử dụng cùng một kho cho nhiều tài khoản phụ ebay.Mỗi tài khoản phụ phải có hàng tồn kho riêng.

**Phần kết luận**

Các tài khoản phụ ebay là một cách tuyệt vời để tăng giới hạn bán hàng của bạn, nhắm mục tiêu các đối tượng khác nhau và giữ các hoạt động cá nhân và kinh doanh của bạn riêng biệt.Nếu bạn đang suy nghĩ về việc bán trên eBay, tôi khuyên bạn nên tạo một tài khoản phụ ebay.

## hashtags

* #ebay
* #ebaysubaccount
* #sellingonebay
* #ebaytips
* #ebaybusiness
=======================================
## eBay sub account: All you need to know

**What is an eBay sub account?**

An eBay sub account is a separate account that you can create within your main eBay account. This allows you to sell different types of items, target different audiences, or simply keep your personal and business activities separate.

**Benefits of using an eBay sub account**

There are a number of benefits to using an eBay sub account, including:

* **Increased selling limits:** Each eBay sub account has its own selling limits, which are separate from your main account. This means that you can sell more items on each sub account, or you can use a sub account to sell items that exceed your main account's selling limits.
* **Different branding:** You can create a different username and logo for each eBay sub account, which allows you to target different audiences or brand your products differently.
* **Separating personal and business activities:** If you use eBay for both personal and business purposes, a sub account can help you keep your activities separate. This can be useful for tax purposes, or simply for keeping your personal items from being mixed in with your business items.

**How to create an eBay sub account**

Creating an eBay sub account is quick and easy. Just follow these steps:

1. Log in to your main eBay account.
2. Click the **My eBay** tab at the top of the page.
3. Click the **Account** tab in the left-hand menu.
4. Click the **Create a new sub account** link.
5. Enter the required information, such as your name, email address, and password.
6. Click the **Create sub account** button.

Your new eBay sub account will be created and you will be automatically logged in. You can now start using your sub account to sell items, manage your listings, and track your sales.

**How to use an eBay sub account**

Once you have created an eBay sub account, you can start using it to sell items, manage your listings, and track your sales. Here are a few tips:

* **Use a different username and logo:** This will help you to brand your sub account and target different audiences.
* **Set different selling limits:** If you need to sell more items on a particular sub account, you can increase the selling limits for that account.
* **Keep your activities separate:** If you are using eBay for both personal and business purposes, make sure to keep your activities separate on each sub account.

**FAQs about eBay sub accounts**

* **Can I use the same PayPal account for multiple eBay sub accounts?** Yes, you can use the same PayPal account for multiple eBay sub accounts. However, you cannot use the same credit card for multiple eBay sub accounts.
* **Can I use the same shipping address for multiple eBay sub accounts?** Yes, you can use the same shipping address for multiple eBay sub accounts. However, you cannot use the same tracking number for multiple eBay sales.
* **Can I use the same inventory for multiple eBay sub accounts?** No, you cannot use the same inventory for multiple eBay sub accounts. Each sub account must have its own inventory.

**Conclusion**

eBay sub accounts are a great way to increase your selling limits, target different audiences, and keep your personal and business activities separate. If you are thinking about selling on eBay, I highly recommend creating an eBay sub account.

## Hashtags

* #ebay
* #ebaysubaccount
* #sellingonebay
* #ebaytips
* #ebaybusiness

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock