Em đăng nhập google, nhập xong đúng mật khẩu thì nó hiện ra như thế này. Mn có ai biết lấy mã...

minhkiet112

** Cách lấy mã sau khi đăng nhập vào Google **

Sau khi đăng nhập vào Google, bạn có thể thấy một màn hình yêu cầu bạn nhập mã.Đây là một biện pháp bảo mật để giúp bảo vệ tài khoản của bạn khỏi truy cập trái phép.

Có một vài cách để lấy mã:

*** Nếu bạn có điện thoại thông minh, bạn có thể nhận mã bằng tin nhắn văn bản. ** Khi bạn đăng nhập vào Google, bạn sẽ được nhắc nhập số điện thoại của mình.Nếu bạn đã bật xác thực hai yếu tố, bạn sẽ nhận được mã qua tin nhắn văn bản mà bạn có thể sử dụng để đăng nhập.
*** Nếu bạn đã cài đặt ứng dụng Google Authenticator trên điện thoại thông minh của mình, bạn có thể lấy mã bằng cách quét mã QR. ** Khi bạn đăng nhập vào Google, bạn sẽ được nhắc quét mã QR bằng ứng dụng Authenticator của Google.Ứng dụng sau đó sẽ tạo mã mà bạn có thể sử dụng để đăng nhập.
*** Nếu bạn không có điện thoại thông minh hoặc ứng dụng Google Authenticator, bạn có thể nhận mã qua email. ** Khi bạn đăng nhập vào Google, bạn sẽ được nhắc nhập địa chỉ email của mình.Nếu bạn đã bật xác thực hai yếu tố, bạn sẽ nhận được mã qua email mà bạn có thể sử dụng để đăng nhập.

Khi bạn có mã, bạn có thể nhập nó vào trường trên màn hình đăng nhập và nhấp vào ** Tiếp theo **.Sau đó, bạn sẽ được đăng nhập vào tài khoản Google của bạn.

** Hashtags: **

* #google
* #bảo vệ
* #Xác thực hai yếu tố
* #Đăng nhập
* #Mã số
=======================================
**How to Get the Code After Signing In to Google**

After signing in to Google, you may see a screen that asks you to enter a code. This is a security measure to help protect your account from unauthorized access.

There are a few ways to get the code:

* **If you have a smartphone, you can get the code by text message.** When you sign in to Google, you will be prompted to enter your phone number. If you have two-factor authentication enabled, you will receive a code via text message that you can use to sign in.
* **If you have a Google Authenticator app installed on your smartphone, you can get the code by scanning a QR code.** When you sign in to Google, you will be prompted to scan a QR code with your Google Authenticator app. The app will then generate a code that you can use to sign in.
* **If you don't have a smartphone or a Google Authenticator app, you can get the code by email.** When you sign in to Google, you will be prompted to enter your email address. If you have two-factor authentication enabled, you will receive a code via email that you can use to sign in.

Once you have the code, you can enter it into the field on the sign-in screen and click **Next**. You will then be signed in to your Google account.

**Hashtags:**

* #google
* #security
* #two-factor authentication
* #Sign in
* #code

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock