Em vừa lấy con 13 Pro,có 1 vấn đề mong các bác hỗ trợ

thienkim992

#13Pro #iphone13pro #apple #NewiPhone #iphone ** vừa có iPhone 13 Pro?Đây là những gì bạn cần biết **

Xin chúc mừng iPhone 13 Pro mới của bạn!Cho dù bạn đang nâng cấp từ iPhone cũ hơn hay chuyển từ Android, có rất nhiều thứ để tìm hiểu về thiết bị mới của bạn.Đây là một hướng dẫn nhanh để giúp bạn bắt đầu.

** unboxing iPhone 13 pro **

Khi bạn lần đầu tiên mở hộp, bạn sẽ tìm thấy iPhone 13 Pro của mình, cáp Lightning to USB-C, công cụ đẩy SIM và một số giấy tờ.

Để bật iPhone của bạn, nhấn và giữ nút bên cho đến khi bạn thấy logo của Apple.Sau đó, làm theo các hướng dẫn trên màn hình để thiết lập iPhone của bạn.

** Thiết lập iPhone 13 Pro ** của bạn **

Trong quá trình thiết lập, bạn sẽ được yêu cầu chọn mạng ngôn ngữ, khu vực và Wi-Fi của mình.Bạn cũng sẽ được yêu cầu đăng nhập vào tài khoản iCloud của mình và thiết lập ID mặt hoặc Touch ID.

Nếu bạn đang nâng cấp từ iPhone cũ hơn, bạn có thể chọn chuyển dữ liệu của mình từ thiết bị cũ sang thiết bị mới.Nếu bạn đang chuyển từ Android, bạn có thể sử dụng ứng dụng chuyển sang iOS để chuyển dữ liệu của mình.

** Làm quen với iPhone 13 Pro của bạn **

Khi bạn đã thiết lập xong iPhone, đã đến lúc làm quen với thiết bị.Dưới đây là một vài điều bạn nên biết:

* IPhone 13 Pro có màn hình Super Retina XDR 6,1 inch với độ phân giải 2532 x 1170 pixel.
* IPhone 13 Pro được cung cấp bởi chip A15 Bionic, đây là chip nhanh nhất từng có trong điện thoại thông minh.
* IPhone 13 Pro có hệ thống camera phía sau ống kính ba ống kính với cảm biến chính 12MP, cảm biến siêu âm 12MP và cảm biến tele 12MP.
* IPhone 13 Pro cũng có camera mặt trước 12MP với công nghệ Truedepth.

** Sử dụng iPhone 13 Pro ** của bạn

Bây giờ bạn đã quen thuộc với iPhone 13 Pro của mình, đã đến lúc bắt đầu sử dụng nó.Dưới đây là một vài lời khuyên:

* Tải xuống các ứng dụng yêu thích của bạn từ App Store.
* Khám phá các ứng dụng tích hợp, chẳng hạn như ảnh, tin nhắn và bản đồ.
* Sử dụng ID mặt hoặc Touch ID để mở khóa iPhone của bạn và mua hàng.
* Tận dụng các tính năng mới trên iPhone 13 Pro, chẳng hạn như chế độ điện ảnh và video Prores.

** Nhận trợ giúp với iPhone 13 Pro của bạn **

Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về iPhone 13 Pro của mình, bạn có thể tìm thấy trợ giúp trực tuyến hoặc trong Apple Store.

** Dưới đây là 5 hashtag bạn có thể sử dụng cho bài viết của mình: **

* #iphone13pro
* #NewiPhone
* #Quả táo
* #Tech
* #điện thoại thông minh
=======================================
#13Pro #iphone13pro #apple #NewiPhone #iphone **Just Got the iPhone 13 Pro? Here's What You Need to Know**

Congratulations on your new iPhone 13 Pro! Whether you're upgrading from an older iPhone or switching from Android, there's a lot to learn about your new device. Here's a quick guide to help you get started.

**Unboxing your iPhone 13 Pro**

When you first open the box, you'll find your iPhone 13 Pro, a Lightning to USB-C cable, a SIM ejector tool, and some paperwork.

To turn on your iPhone, press and hold the side button until you see the Apple logo. Then, follow the on-screen instructions to set up your iPhone.

**Setting up your iPhone 13 Pro**

During setup, you'll be asked to choose your language, region, and Wi-Fi network. You'll also be asked to sign in to your iCloud account and set up Face ID or Touch ID.

If you're upgrading from an older iPhone, you can choose to transfer your data from your old device to your new one. If you're switching from Android, you can use the Move to iOS app to transfer your data.

**Getting familiar with your iPhone 13 Pro**

Once you've finished setting up your iPhone, it's time to get familiar with the device. Here are a few things you should know:

* The iPhone 13 Pro has a 6.1-inch Super Retina XDR display with a resolution of 2532 x 1170 pixels.
* The iPhone 13 Pro is powered by the A15 Bionic chip, which is the fastest chip ever in a smartphone.
* The iPhone 13 Pro has a triple-lens rear camera system with a 12MP main sensor, a 12MP ultrawide sensor, and a 12MP telephoto sensor.
* The iPhone 13 Pro also has a 12MP front-facing camera with TrueDepth technology.

**Using your iPhone 13 Pro**

Now that you're familiar with your iPhone 13 Pro, it's time to start using it. Here are a few tips:

* Download your favorite apps from the App Store.
* Explore the built-in apps, such as Photos, Messages, and Maps.
* Use Face ID or Touch ID to unlock your iPhone and make purchases.
* Take advantage of the new features on the iPhone 13 Pro, such as Cinematic mode and ProRes video.

**Getting help with your iPhone 13 Pro**

If you have any questions about your iPhone 13 Pro, you can find help online or in the Apple Store.

**Here are 5 hashtags you can use for your article:**

* #iphone13pro
* #NewiPhone
* #apple
* #Tech
* #smartphone

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock