Forgot eBay Password? We Have the Answers

truongmytam

#ebay #password #forgot #Reset #Account ### quên mật khẩu ebay?Chúng tôi có câu trả lời

Nếu bạn đã quên mật khẩu ebay của mình, đừng lo lắng, bạn không đơn độc.Nó xảy ra tốt nhất của chúng tôi.Nhưng đừng lo lắng, chúng tôi ở đây để giúp đỡ.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn các bước về cách đặt lại mật khẩu ebay của bạn.

** Bước 1: Truy cập trang đăng nhập eBay **

Bước đầu tiên là truy cập trang đăng nhập eBay.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào liên kết bên dưới:

[Trang đăng nhập eBay] (https://www.ebay.com/signin)

** Bước 2: Nhấp vào "Quên mật khẩu của bạn?" **

Khi bạn ở trên trang đăng nhập ebay, bạn sẽ thấy một liên kết có nội dung "Quên mật khẩu của bạn?".Nhấp vào liên kết này.

** Bước 3: Nhập địa chỉ email của bạn **

Trên trang tiếp theo, bạn sẽ được yêu cầu nhập địa chỉ email của bạn.Đây là địa chỉ email mà bạn đã sử dụng để tạo tài khoản eBay của mình.

** Bước 4: Nhấp vào "Gửi" **

Khi bạn đã nhập địa chỉ email của mình, nhấp vào nút "Gửi".Ebay sẽ gửi cho bạn một email có liên kết để đặt lại mật khẩu của bạn.

** Bước 5: Nhấp vào liên kết trong email **

Email mà eBay đã gửi cho bạn sẽ chứa một liên kết để đặt lại mật khẩu của bạn.Nhấp vào liên kết này.

** Bước 6: Nhập mật khẩu mới **

Trên trang tiếp theo, bạn sẽ được yêu cầu nhập mật khẩu mới cho tài khoản eBay của mình.Đảm bảo chọn mật khẩu mà bạn sẽ có thể nhớ.

** Bước 7: Nhấp vào "Lưu" **

Khi bạn đã nhập mật khẩu mới của mình, nhấp vào nút "Lưu".Mật khẩu của bạn sẽ được đặt lại và bạn sẽ có thể đăng nhập vào tài khoản eBay của mình.

### 5 hashtag ở dạng#

* #ebay
* #Mật khẩu
* #quên
* #Cài lại
* #Tài khoản
=======================================
#ebay #password #forgot #Reset #Account ### Forgot eBay Password? We Have the Answers

If you've forgotten your eBay password, don't worry—you're not alone. It happens to the best of us. But don't worry, we're here to help. In this article, we'll walk you through the steps on how to reset your eBay password.

**Step 1: Go to the eBay login page**

The first step is to go to the eBay login page. You can do this by clicking on the link below:

[eBay login page](https://www.ebay.com/signin)

**Step 2: Click on "Forgot your password?"**

Once you're on the eBay login page, you'll see a link that says "Forgot your password?". Click on this link.

**Step 3: Enter your email address**

On the next page, you'll be asked to enter your email address. This is the email address that you used to create your eBay account.

**Step 4: Click on "Send"**

Once you've entered your email address, click on the "Send" button. eBay will send you an email with a link to reset your password.

**Step 5: Click on the link in the email**

The email that eBay sent you will contain a link to reset your password. Click on this link.

**Step 6: Enter a new password**

On the next page, you'll be asked to enter a new password for your eBay account. Make sure to choose a password that you'll be able to remember.

**Step 7: Click on "Save"**

Once you've entered your new password, click on the "Save" button. Your password will be reset, and you'll be able to log in to your eBay account.

### 5 Hashtags in the form of #

* #ebay
* #password
* #forgot
* #Reset
* #Account

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock