Forgot Your eBay Password and Email?

hanhvi225

#forgoteBayPassword #ebaypassword #EbayEmail #EbayLogin #ebayaccount ### Quên mật khẩu và email eBay của bạn?

Nếu bạn đã quên mật khẩu ebay hoặc địa chỉ email của mình, đừng lo lắng, bạn có thể đặt lại dễ dàng.Đây là cách:

1. Chuyển đến trang đăng nhập ebay và nhấp vào ** Quên mật khẩu của bạn? ** Liên kết.
2. Nhập tên người dùng hoặc địa chỉ email của bạn và nhấp vào ** Tiếp tục **.
3. Bạn sẽ nhận được một email có liên kết để đặt lại mật khẩu của bạn.Nhấp vào liên kết và nhập mật khẩu mới.
4. Mật khẩu của bạn đã được đặt lại và bây giờ bạn có thể đăng nhập vào tài khoản eBay của mình.

** Điều gì sẽ xảy ra nếu tôi không có quyền truy cập vào địa chỉ email được liên kết với tài khoản eBay của tôi? **

Nếu bạn không có quyền truy cập vào địa chỉ email được liên kết với tài khoản eBay của mình, bạn vẫn có thể đặt lại mật khẩu của mình bằng cách làm theo các bước sau:

1. Chuyển đến trang đăng nhập ebay và nhấp vào ** Quên mật khẩu của bạn? ** Liên kết.
2. Nhập tên người dùng ebay của bạn và nhấp vào ** Tiếp tục **.
3. Bạn sẽ được yêu cầu cung cấp một địa chỉ email khác nơi bạn có thể nhận liên kết đặt lại mật khẩu.
4. Nhập địa chỉ email và nhấp vào ** Tiếp tục **.
5. Bạn sẽ nhận được một email có liên kết để đặt lại mật khẩu của bạn.Nhấp vào liên kết và nhập mật khẩu mới.
6. Mật khẩu của bạn đã được đặt lại và bây giờ bạn có thể đăng nhập vào tài khoản eBay của mình.

** Tôi có thể thay đổi mật khẩu ebay của mình không? **

Có, bạn có thể thay đổi mật khẩu ebay của mình bất cứ lúc nào.Để thực hiện việc này, hãy đăng nhập vào tài khoản eBay của bạn và nhấp vào tab ** eBay ** của tôi.Sau đó, nhấp vào tab ** tài khoản ** và chọn ** Thông tin cá nhân **.Trong phần ** Mật khẩu **, nhấp vào liên kết ** Thay đổi mật khẩu **.Nhập mật khẩu hiện tại của bạn và sau đó nhập mật khẩu mới của bạn hai lần.Nhấp vào nút ** Lưu ** để lưu các thay đổi của bạn.

** Tôi quên tên người dùng ebay của mình. **

Nếu bạn đã quên tên người dùng ebay của mình, bạn có thể tìm thấy nó bằng cách làm theo các bước sau:

2. Nhập địa chỉ email của bạn và nhấp vào ** Tiếp tục **.
3. Bạn sẽ nhận được một email với tên người dùng eBay của bạn.

### 5 hashtags

* #ebay
* #Mật khẩu
* #quên mật khẩu
* #đặt lại mật khẩu
* #Tài khoản
=======================================
#forgoteBayPassword #ebaypassword #EbayEmail #EbayLogin #ebayaccount ### Forgot Your eBay Password and Email?

If you've forgotten your eBay password or email address, don't worry, you can reset it easily. Here's how:

1. Go to the eBay login page and click on the **Forgot your password?** link.
2. Enter your eBay username or email address and click **Continue**.
3. You will receive an email with a link to reset your password. Click on the link and enter a new password.
4. Your password has been reset and you can now log in to your eBay account.

**What if I don't have access to the email address associated with my eBay account?**

If you don't have access to the email address associated with your eBay account, you can still reset your password by following these steps:

2. Enter your eBay username and click **Continue**.
3. You will be asked to provide a different email address where you can receive a password reset link.
4. Enter the email address and click **Continue**.
5. You will receive an email with a link to reset your password. Click on the link and enter a new password.
6. Your password has been reset and you can now log in to your eBay account.

**Can I change my eBay password?**

Yes, you can change your eBay password at any time. To do this, log in to your eBay account and click on the **My eBay** tab. Then, click on the **Account** tab and select **Personal Information**. Under the **Password** section, click on the **Change Password** link. Enter your current password and then enter your new password twice. Click on the **Save** button to save your changes.

**I forgot my eBay username.**

If you've forgotten your eBay username, you can find it by following these steps:

2. Enter your email address and click **Continue**.
3. You will receive an email with your eBay username.

### 5 Hashtags

* #ebay
* #password
* #forgotpassword
* #ResetPassword
* #Account

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock