Share Free mobile app making course in 45 min in Hindi

angryladybug483

#मोब इल_एप_बन_

** Khóa học ứng dụng di động miễn phí trong 45 phút bằng tiếng Hindi **

Ứng dụng di động đã trở thành một phần thiết yếu trong cuộc sống của chúng ta.Chúng tôi sử dụng chúng để duy trì kết nối với bạn bè và gia đình, để hoàn thành công việc và học những điều mới.Nhưng nếu bạn muốn tạo ứng dụng di động của riêng mình thì sao?Có thể học cách tạo một ứng dụng di động mà không có bất kỳ kinh nghiệm trước đó?

Câu trả lời là có!Trong bài viết này, tôi sẽ dạy bạn cách tạo một ứng dụng di động trong 45 phút.Chúng tôi sẽ bao gồm tất cả mọi thứ, từ việc chọn một nền tảng đến thiết kế và phát triển ứng dụng của bạn.Đến cuối bài viết này, bạn sẽ có các kỹ năng bạn cần để tạo ứng dụng di động của riêng mình và xuất bản nó trên App Store hoặc Google Play.

** Bước 1: Chọn một nền tảng **

Bước đầu tiên là chọn một nền tảng cho ứng dụng của bạn.Có hai nền tảng chính để lựa chọn từ: Android và iOS.Android là nền tảng phổ biến nhất, với hơn 85% thị phần toàn cầu.iOS là nền tảng phổ biến thứ hai, với hơn 15% thị phần toàn cầu.

Nếu bạn không chắc chắn sẽ chọn nền tảng nào, tôi khuyên bạn nên bắt đầu với Android.Android có nguồn mở hơn iOS, điều đó có nghĩa là có nhiều tài nguyên có sẵn để giúp bạn học cách phát triển các ứng dụng Android.

** Bước 2: Thiết kế ứng dụng của bạn **

Khi bạn đã chọn một nền tảng, đã đến lúc bắt đầu thiết kế ứng dụng của mình.Bạn cần quyết định ứng dụng của bạn sẽ làm gì và nó sẽ trông như thế nào.Bạn có thể sử dụng một công cụ như Figma hoặc Sketch để tạo khung và mockup của ứng dụng của bạn.

** Bước 3: Phát triển ứng dụng của bạn **

Bây giờ là lúc để bắt đầu phát triển ứng dụng của bạn.Nếu bạn chưa quen với việc phát triển ứng dụng, tôi khuyên bạn nên sử dụng một công cụ như Appy Pie hoặc Glide.Những công cụ này giúp bạn dễ dàng tạo các ứng dụng di động mà không có bất kỳ trải nghiệm mã hóa nào.

Nếu bạn có một số kinh nghiệm mã hóa, bạn cũng có thể phát triển ứng dụng của mình bằng ngôn ngữ lập trình như Java hoặc Swift.

** Bước 4: Kiểm tra ứng dụng của bạn **

Khi bạn đã phát triển ứng dụng của mình, điều quan trọng là phải kiểm tra kỹ lưỡng.Bạn cần đảm bảo rằng ứng dụng của bạn hoạt động trên tất cả các thiết bị và nó không có bất kỳ lỗi nào.

** Bước 5: Xuất bản ứng dụng của bạn **

Khi bạn đã kiểm tra ứng dụng của mình và bạn hài lòng với nó, đã đến lúc xuất bản nó.Nếu bạn đang sử dụng một nền tảng như Appy Pie hoặc Glide, bạn có thể xuất bản ứng dụng của mình trực tiếp từ nền tảng.

Nếu bạn đang phát triển ứng dụng của mình bằng ngôn ngữ lập trình, bạn cần gửi ứng dụng của mình đến App Store hoặc Google Play.

**Phần kết luận**

Trong bài viết này, tôi đã chỉ cho bạn cách tạo một ứng dụng di động trong 45 phút.Bạn đã học cách chọn một nền tảng, thiết kế ứng dụng của bạn, phát triển ứng dụng, kiểm tra ứng dụng của bạn và xuất bản ứng dụng của bạn.

Nếu bạn làm theo các bước này, bạn sẽ có thể tạo ứng dụng di động của riêng mình và xuất bản nó trên App Store hoặc Google Play.
=======================================
#मोबाइल_एप_बनाने_का_कोर्स #मोबाइल_एप_कैसे_बनाए #मोबाइल_एप_बनाने_की_प्रोसेसर #मोबाइल_एप_बनाने_की_भाषा #मोबाइल_एप_बनाने_की_एप ##मोबाइल_एप_बनाने_का_कोर्स_45_मिनट_में_हिंदी_में

**Free Mobile App Making Course in 45 Min in Hindi**

Mobile apps have become an essential part of our lives. We use them to stay connected with friends and family, to get work done, and to learn new things. But what if you want to create your own mobile app? Is it possible to learn how to make a mobile app without any prior experience?

The answer is yes! In this article, I will teach you how to make a mobile app in 45 minutes. We will cover everything from choosing a platform to designing and developing your app. By the end of this article, you will have the skills you need to create your own mobile app and publish it on the App Store or Google Play.

**Step 1: Choose a Platform**

The first step is to choose a platform for your app. There are two main platforms to choose from: Android and iOS. Android is the most popular platform, with over 85% of the global market share. iOS is the second most popular platform, with over 15% of the global market share.

If you're not sure which platform to choose, I recommend starting with Android. Android is more open-source than iOS, which means that there are more resources available to help you learn how to develop Android apps.

**Step 2: Design Your App**

Once you've chosen a platform, it's time to start designing your app. You need to decide what your app will do and how it will look. You can use a tool like Figma or Sketch to create wireframes and mockups of your app.

**Step 3: Develop Your App**

Now it's time to start developing your app. If you're new to app development, I recommend using a tool like Appy Pie or Glide. These tools make it easy to create mobile apps without any coding experience.

If you have some coding experience, you can also develop your app using a programming language like Java or Swift.

**Step 4: Test Your App**

Once you've developed your app, it's important to test it thoroughly. You need to make sure that your app works on all devices and that it doesn't have any bugs.

**Step 5: Publish Your App**

Once you've tested your app and you're satisfied with it, it's time to publish it. If you're using a platform like Appy Pie or Glide, you can publish your app directly from the platform.

If you're developing your app using a programming language, you need to submit your app to the App Store or Google Play.

**Conclusion**

In this article, I showed you how to make a mobile app in 45 minutes. You learned how to choose a platform, design your app, develop your app, test your app, and publish your app.

If you follow these steps, you'll be able to create your own mobile app and publish it on the App Store or Google Play.

**Câu hỏi:**

Các bước liên quan đến việc tạo một ứng dụng di động là gì?

**Vấn đề:**

Tôi muốn tạo một ứng dụng di động, nhưng tôi không biết bắt đầu từ đâu.Bạn có thể giúp tôi được không?

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock