Giao diện Paypal của mình bị gì rồi :((

tranngocducsinh

#PayPal #Payments #Account #Interface #dashboard))) ## Giao diện PayPal của tôi là gì?

Giao diện PayPal của bạn là bảng điều khiển mà bạn thấy khi bạn đăng nhập vào tài khoản PayPal của mình.Nó cung cấp một vị trí trung tâm để bạn quản lý các khoản thanh toán của mình, xem lịch sử giao dịch của bạn và cập nhật cài đặt tài khoản của bạn.

Giao diện PayPal được chia thành một số phần, mỗi phần chứa thông tin và tính năng khác nhau.Sau đây là tổng quan ngắn gọn về các phần khác nhau của giao diện PayPal:

*** Tổng quan: ** Phần này cung cấp một bản tóm tắt về hoạt động tài khoản của bạn, bao gồm các giao dịch gần đây của bạn, thanh toán đang chờ xử lý và số dư tài khoản.
*** Giao dịch: ** Phần này liệt kê tất cả các giao dịch gần đây của bạn, cả đến và đi.Bạn có thể lọc các giao dịch theo ngày, loại hoặc người nhận.
*** Thanh toán: ** Phần này cho phép bạn gửi và nhận thanh toán, cũng như thiết lập thanh toán định kỳ.
*** Tài khoản ngân hàng: ** Phần này liệt kê tất cả các tài khoản ngân hàng mà bạn đã liên kết với tài khoản PayPal của mình.Bạn có thể sử dụng các tài khoản ngân hàng này để rút tiền từ số dư PayPal hoặc thanh toán.
*** Cài đặt: ** Phần này cho phép bạn cập nhật thông tin tài khoản của mình, chẳng hạn như địa chỉ email, mật khẩu và địa chỉ vận chuyển của bạn.Bạn cũng có thể sử dụng phần này để thiết lập xác thực hai yếu tố và để quản lý cài đặt quyền riêng tư của bạn.

Để biết thêm thông tin về giao diện PayPal, vui lòng truy cập [Trung tâm trợ giúp PayPal] (https://www.paypal.com/us/elfhelp/article/view/751/).

## 5 hashtag ở dạng #

* #PayPal
* #Payments
* #Tài khoản
* #Interface
* #Bảng điều khiển
=======================================
#PayPal #Payments #Account #Interface #dashboard ))) ## What is my PayPal interface?

Your PayPal interface is the dashboard that you see when you log in to your PayPal account. It provides a central location for you to manage your payments, view your transaction history, and update your account settings.

The PayPal interface is divided into several sections, each of which contains different information and features. The following is a brief overview of the different sections of the PayPal interface:

* **Overview:** This section provides a summary of your account activity, including your recent transactions, pending payments, and account balance.
* **Transactions:** This section lists all of your recent transactions, both incoming and outgoing. You can filter the transactions by date, type, or recipient.
* **Payments:** This section allows you to send and receive payments, as well as set up recurring payments.
* **Bank accounts:** This section lists all of the bank accounts that you have linked to your PayPal account. You can use these bank accounts to withdraw funds from your PayPal balance or to make payments.
* **Settings:** This section allows you to update your account information, such as your email address, password, and shipping address. You can also use this section to set up two-factor authentication and to manage your privacy settings.

For more information on the PayPal interface, please visit the [PayPal Help Center](https://www.paypal.com/us/selfhelp/article/view/751/).

## 5 hashtags in the form of #

* #PayPal
* #Payments
* #Account
* #Interface
* #dashboard

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock