Giúp mình về việc gỡ limit paypal?

myhoanphamkha

#PayPal #Limited #Account #Payments #Refund ** Cách xóa tài khoản PayPal giới hạn **

PayPal là một phương thức thanh toán trực tuyến phổ biến cho phép bạn gửi và nhận tiền từ bạn bè, gia đình và doanh nghiệp.Tuy nhiên, nếu tài khoản của bạn bị hạn chế, bạn có thể không sử dụng nó để thanh toán hoặc nhận tiền.

Có một vài lý do tại sao tài khoản PayPal của bạn có thể bị hạn chế.Ví dụ: tài khoản của bạn có thể bị giới hạn nếu bạn:

*** đã thực hiện rất nhiều giao dịch trong một khoảng thời gian ngắn. **
*** Đã nhận được rất nhiều khoản thanh toán từ các nguồn không quen thuộc. **
*** Có tài khoản của bạn bị hack hoặc bị xâm phạm. **
*** Không xác minh danh tính của bạn. **

Nếu tài khoản của bạn bị hạn chế, bạn sẽ thấy một tin nhắn trên trang tài khoản PayPal của bạn có nội dung "Tài khoản của bạn bị hạn chế."Bạn cũng sẽ có một số hạn chế về những gì bạn có thể làm với tài khoản của mình, chẳng hạn như:

* Bạn không thể gửi hoặc nhận tiền.
* Bạn không thể thêm tiền vào tài khoản của mình.
* Bạn không thể rút tiền từ tài khoản của mình.

Nếu bạn nghĩ rằng tài khoản của bạn đã bị giới hạn trong lỗi, bạn có thể kháng cáo quyết định.Để thực hiện việc này, hãy đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn và nhấp vào liên kết "giới hạn" ở góc trên cùng bên phải của trang.Sau đó, nhấp vào liên kết "Kháng cáo" và làm theo hướng dẫn trên màn hình.

PayPal sẽ xem xét kháng cáo của bạn và đưa ra quyết định.Nếu kháng cáo của bạn thành công, tài khoản của bạn sẽ không giới hạn và bạn sẽ có thể sử dụng lại.

** Dưới đây là một số mẹo giúp bạn tránh bị giới hạn tài khoản PayPal: **

*** Không thực hiện nhiều giao dịch trong một khoảng thời gian ngắn. ** PayPal có thể giới hạn tài khoản của bạn nếu bạn thực hiện nhiều giao dịch trong một khoảng thời gian ngắn, đặc biệt là nếu các giao dịch lớn hoặc nếu chúngtừ các nguồn không quen thuộc.
*** Không nhận được nhiều khoản thanh toán từ các nguồn không quen thuộc. ** PayPal cũng có thể giới hạn tài khoản của bạn nếu bạn nhận được nhiều khoản thanh toán từ các nguồn không quen thuộc.Điều này là do PayPal muốn bảo vệ người dùng của mình khỏi gian lận.
*** đã xác minh tài khoản của bạn. ** PayPal có thể giới hạn tài khoản của bạn nếu bạn không xác minh tài khoản của mình.Để xác minh tài khoản của bạn, bạn sẽ cần cung cấp cho PayPal tên, địa chỉ và thông tin cá nhân khác của bạn.
*** Nhận thức về các điều khoản dịch vụ PayPal. ** PayPal có một bộ điều khoản dịch vụ mà tất cả người dùng phải đồng ý.Nếu bạn vi phạm Điều khoản dịch vụ, PayPal có thể giới hạn tài khoản của bạn.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể giúp tránh giới hạn tài khoản PayPal của mình.

** 5 hashtags: **

* #PayPal
* #Giới hạn
* #Tài khoản
* #Payments
* #đền bù
=======================================
#PayPal #Limited #Account #Payments #Refund **How to Remove Limited PayPal Account**

PayPal is a popular online payment method that allows you to send and receive money from friends, family, and businesses. However, if your account is limited, you may not be able to use it to make payments or receive funds.

There are a few reasons why your PayPal account may be limited. For example, your account may have been limited if you:

* **Made a lot of transactions in a short period of time.**
* **Received a lot of payments from unfamiliar sources.**
* **Had your account hacked or compromised.**
* **Didn't verify your identity.**

If your account is limited, you'll see a message on your PayPal account page that says "Your account is limited." You'll also have some restrictions on what you can do with your account, such as:

* You can't send or receive money.
* You can't add money to your account.
* You can't withdraw money from your account.

If you think your account has been limited in error, you can appeal the decision. To do this, log in to your PayPal account and click the "Limited" link in the top right corner of the page. Then, click the "Appeal" link and follow the instructions on the screen.

PayPal will review your appeal and make a decision. If your appeal is successful, your account will be un-limited and you'll be able to use it again.

**Here are some tips to help you avoid having your PayPal account limited:**

* **Don't make a lot of transactions in a short period of time.** PayPal may limit your account if you make a lot of transactions in a short period of time, especially if the transactions are large or if they're from unfamiliar sources.
* **Don't receive a lot of payments from unfamiliar sources.** PayPal may also limit your account if you receive a lot of payments from unfamiliar sources. This is because PayPal wants to protect its users from fraud.
* **Have your account verified.** PayPal may limit your account if you don't have your account verified. To verify your account, you'll need to provide PayPal with your name, address, and other personal information.
* **Be aware of the PayPal terms of service.** PayPal has a set of terms of service that all users must agree to. If you violate the terms of service, PayPal may limit your account.

By following these tips, you can help avoid having your PayPal account limited.

**5 Hashtags:**

* #PayPal
* #Limited
* #Account
* #Payments
* #Refund

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock