Ask Google AdSense trên Facebook 18+: Cách bắt đầu

lykimthuylam

#Googleadsense #faceBook #AdultContent #18+ #Makemoney

** Google AdSense trên Facebook 18+: Cách bắt đầu **

Google Adsense là một chương trình cho phép các nhà xuất bản kiếm tiền bằng cách hiển thị quảng cáo trên trang web của họ.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách bắt đầu sử dụng Google AdSense trên Facebook để kiếm tiền từ nội dung 18+ của bạn.

** Điều kiện tiên quyết **

Trước khi bạn có thể bắt đầu sử dụng Google AdSense trên Facebook, bạn sẽ cần có một trang Facebook và tài khoản Google AdSense.

Để tạo một trang Facebook, hãy truy cập https://www.facebook.com/pages/create và làm theo các hướng dẫn.

Để tạo tài khoản Google AdSense, hãy truy cập https://www.google.com/adsense/start và làm theo hướng dẫn.

** Thiết lập Google AdSense trên Facebook **

Khi bạn có một trang Facebook và tài khoản Google AdSense, bạn có thể bắt đầu thiết lập Google AdSense trên trang của mình.

Để làm điều này, hãy truy cập trang Facebook của bạn và nhấp vào tab "Cài đặt".

Trong tab "Cài đặt", nhấp vào "Kiếm tiền" và sau đó nhấp vào "Cài đặt quảng cáo".

Trong phần "Cài đặt quảng cáo", nhấp vào "Bật tiền kiếm" và sau đó nhấp vào "Bắt đầu".

Sau đó, bạn sẽ được nhắc nhập thông tin tài khoản Google AdSense của mình.

Khi bạn đã nhập thông tin tài khoản Google AdSense của mình, bạn sẽ có thể bắt đầu hiển thị quảng cáo trên trang Facebook của mình.

** Chọn đúng quảng cáo **

Khi bạn thiết lập Google AdSense trên trang Facebook của mình, bạn sẽ cần chọn quảng cáo phù hợp để hiển thị.

Bạn có thể chọn từ nhiều định dạng quảng cáo khác nhau, bao gồm:

* Văn bản quảng cáo
* Quảng cáo hình ảnh
* Quảng cáo video

Bạn cũng có thể chọn các tùy chọn nhắm mục tiêu cho quảng cáo của mình.

Ví dụ: bạn có thể chọn nhắm mục tiêu quảng cáo của mình cho những người quan tâm đến nội dung 18+.

** Theo dõi thu nhập của bạn **

Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình từ Google AdSense trên trang Facebook của mình bằng cách truy cập tài khoản Google AdSense của bạn.

Trong tài khoản Google AdSense của bạn, bạn sẽ có thể thấy số tiền bạn kiếm được từ quảng cáo của mình, cũng như số lần hiển thị và nhấp chuột mà quảng cáo của bạn đã nhận được.

**Phần kết luận**

Google Adsense là một cách tuyệt vời để kiếm tiền từ nội dung 18+ của bạn trên Facebook.

Bằng cách làm theo các bước trong bài viết này, bạn có thể bắt đầu sử dụng Google AdSense trên trang Facebook của mình và bắt đầu kiếm tiền ngay hôm nay.

** Hashtags: **

* #google Adsense
* #faceBook
* #Nội dung người lớn
* #18+
* #Làm ra tiền
=======================================
#Googleadsense #faceBook #AdultContent #18+ #Makemoney

**Google Adsense on Facebook 18+: How to Start**

Google Adsense is a program that allows publishers to earn money by displaying ads on their websites. In this article, we'll show you how to start using Google Adsense on Facebook to earn money from your 18+ content.

**Prerequisites**

Before you can start using Google Adsense on Facebook, you'll need to have a Facebook Page and a Google Adsense account.

To create a Facebook Page, go to https://www.facebook.com/pages/create and follow the instructions.

To create a Google Adsense account, go to https://www.google.com/adsense/start and follow the instructions.

**Setting Up Google Adsense on Facebook**

Once you have a Facebook Page and a Google Adsense account, you can start setting up Google Adsense on your Page.

To do this, go to your Facebook Page and click on the "Settings" tab.

In the "Settings" tab, click on "Monetization" and then click on "Ad Settings".

In the "Ad Settings" section, click on "Enable Monetization" and then click on "Get Started".

You'll then be prompted to enter your Google Adsense account information.

Once you've entered your Google Adsense account information, you'll be able to start displaying ads on your Facebook Page.

**Choosing the Right Ads**

When you're setting up Google Adsense on your Facebook Page, you'll need to choose the right ads to display.

You can choose from a variety of ad formats, including:

* Text ads
* Image ads
* Video ads

You can also choose the targeting options for your ads.

For example, you can choose to target your ads to people who are interested in 18+ content.

**Tracking Your Earnings**

You can track your earnings from Google Adsense on your Facebook Page by going to your Google Adsense account.

In your Google Adsense account, you'll be able to see how much money you've earned from your ads, as well as the number of impressions and clicks your ads have received.

**Conclusion**

Google Adsense is a great way to earn money from your 18+ content on Facebook.

By following the steps in this article, you can start using Google Adsense on your Facebook Page and start earning money today.

**Hashtags:**

* #Googleadsense
* #faceBook
* #AdultContent
* #18+
* #Makemoney

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock