Ask Google AdSense trên YouTube Stories Syncid (2023)

..

** Google AdSense trên YouTube Stories Syncid (2023) - Cách kiếm tiền **

YouTube Stories là một tính năng tương đối mới trên YouTube, nhưng nó nhanh chóng trở thành một cách phổ biến để người sáng tạo chia sẻ các video ngắn, hấp dẫn với khán giả của họ.Và bây giờ, bạn cũng có thể kiếm tiền từ các câu chuyện trên YouTube của bạn với Google Adsense.

Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách bật Google AdSense trên các câu chuyện trên YouTube của bạn và bắt đầu kiếm tiền từ các video của bạn.

** 1.Bật Google AdSense trên kênh YouTube của bạn **

Bước đầu tiên là bật Google AdSense trên kênh YouTube của bạn.Để làm điều này, hãy truy cập studio YouTube của bạn và nhấp vào cài đặt ** **> ** Kiếm tiền **.Sau đó, nhấp vào ** Bật ** bên cạnh ** Google AdSense **.

** 2.Tạo tài khoản đồng bộ hóa **

Syncid là một nền tảng của bên thứ ba giúp bạn quản lý thu nhập trên YouTube của bạn.Để sử dụng Syncid, bạn sẽ cần tạo một tài khoản.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Syncid và nhấp vào ** Đăng ký **.

** 3.Kết nối kênh YouTube của bạn với Syncid **

Khi bạn đã tạo một tài khoản đồng bộ hóa, bạn sẽ cần kết nối nó với kênh YouTube của mình.Để làm điều này, hãy vào bảng điều khiển đồng bộ hóa và nhấp vào ** Kết nối kênh **.Sau đó, nhập URL của kênh YouTube của bạn và nhấp vào ** Kết nối **.

**4.Bật AdSense trên các câu chuyện trên YouTube của bạn **

Bây giờ bạn đã kích hoạt Google AdSense trên kênh YouTube của mình và kết nối nó với Syncid, bạn có thể bật AdSense trên các câu chuyện YouTube của mình.Để làm điều này, hãy truy cập studio YouTube của bạn và nhấp vào cài đặt ** **> ** Kiếm tiền **.Sau đó, nhấp vào ** Bật ** bên cạnh ** Câu chuyện trên YouTube **.

** 5.Bắt đầu kiếm tiền từ các câu chuyện trên YouTube của bạn **

Khi bạn đã bật AdSense trên các câu chuyện trên YouTube của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền từ video của mình khi người xem xem quảng cáo.Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình trong bảng điều khiển đồng bộ hóa.

**Phần kết luận**

Kích hoạt Google AdSense trên các câu chuyện trên YouTube của bạn là một cách tuyệt vời để kiếm tiền từ các video của bạn.Bằng cách làm theo các bước trong bài viết này, bạn có thể bắt đầu kiếm tiền từ các câu chuyện trên YouTube của mình ngay hôm nay.

** 5 hashtags **

* #google Adsense
* #youtubestories
* #Syncid
* #MAKemoneyWithyOutube
* #Youtubemonetization
=======================================
#Googleadsense #youtubestories #Syncid #2023 #MAKemoneyWithyOutube

**Google Adsense on YouTube Stories Syncid (2023) - How to Make Money**

YouTube Stories is a relatively new feature on YouTube, but it's quickly becoming a popular way for creators to share short, engaging videos with their audiences. And now, you can also make money from your YouTube Stories with Google Adsense.

In this article, we'll show you how to enable Google Adsense on your YouTube Stories and start earning money from your videos.

**1. Enable Google Adsense on your YouTube channel**

The first step is to enable Google Adsense on your YouTube channel. To do this, go to your YouTube Studio and click on **Settings** > **Monetization**. Then, click on **Enable** next to **Google Adsense**.

**2. Create a Syncid account**

Syncid is a third-party platform that helps you manage your YouTube Adsense earnings. To use Syncid, you'll need to create an account. You can do this by going to the Syncid website and clicking on **Sign up**.

**3. Connect your YouTube channel to Syncid**

Once you've created a Syncid account, you'll need to connect it to your YouTube channel. To do this, go to the Syncid dashboard and click on **Connect a channel**. Then, enter the URL of your YouTube channel and click on **Connect**.

**4. Enable Adsense on your YouTube Stories**

Now that you've enabled Google Adsense on your YouTube channel and connected it to Syncid, you can enable Adsense on your YouTube Stories. To do this, go to your YouTube Studio and click on **Settings** > **Monetization**. Then, click on **Enable** next to **YouTube Stories**.

**5. Start earning money from your YouTube Stories**

Once you've enabled Adsense on your YouTube Stories, you'll start earning money from your videos when viewers watch ads. You can track your earnings in the Syncid dashboard.

**Conclusion**

Enabling Google Adsense on your YouTube Stories is a great way to make money from your videos. By following the steps in this article, you can start earning money from your YouTube Stories today.

**5 Hashtags**

* #Googleadsense
* #youtubestories
* #Syncid
* #MAKemoneyWithyOutube
* #Youtubemonetization

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock