Help! kiểm tra tên paypal

thuanhoajustme

** #PayPal #check #Name **

** Cách kiểm tra tên trên tài khoản PayPal của bạn **

PayPal là một dịch vụ thanh toán trực tuyến phổ biến cho phép bạn gửi và nhận tiền từ bạn bè, gia đình và doanh nghiệp.Nếu bạn không chắc tên nào được liên kết với tài khoản PayPal của bạn, bạn có thể kiểm tra bằng cách làm theo các bước sau:

1. Truy cập trang web PayPal và đăng nhập vào tài khoản của bạn.
2. Nhấp vào tab ** "Hồ sơ" ** ở đầu trang.
3. Theo phần ** "Thông tin cá nhân" **, bạn sẽ thấy tên, địa chỉ email và thông tin cá nhân khác.

Nếu bạn cần thay đổi tên trên tài khoản PayPal của mình, bạn có thể làm như vậy bằng cách làm theo các bước sau:

1. Truy cập trang web PayPal và đăng nhập vào tài khoản của bạn.
2. Nhấp vào tab ** "Hồ sơ" ** ở đầu trang.
3. Trong phần ** "Thông tin cá nhân" **, nhấp vào liên kết ** "Chỉnh sửa" ** bên cạnh tên của bạn.
4. Nhập tên mới của bạn và nhấp vào nút ** "Lưu" **.

** Điều gì xảy ra nếu tên trên tài khoản PayPal của tôi không chính xác? **

Nếu tên trên tài khoản PayPal của bạn không chính xác, bạn có thể không thể gửi hoặc nhận tiền.Bạn cũng có thể gặp khó khăn khi truy cập tài khoản của mình hoặc thực hiện các thay đổi đối với cài đặt của bạn.Nếu bạn cần thay đổi tên trên tài khoản PayPal của mình, bạn có thể làm như vậy bằng cách làm theo các bước trên.

** Tôi có thể kiểm tra tên trên tài khoản PayPal của mình trên điện thoại không? **

Có, bạn có thể kiểm tra tên trên tài khoản PayPal trên điện thoại bằng cách làm theo các bước sau:

1. Mở ứng dụng PayPal trên điện thoại của bạn.
2. Nhấn vào tab ** "Hồ sơ" ** ở dưới cùng của màn hình.
3. Theo phần ** "Thông tin cá nhân" **, bạn sẽ thấy tên, địa chỉ email và thông tin cá nhân khác.

** Tôi có thể đổi tên trên tài khoản PayPal của mình trên điện thoại không? **

Có, bạn có thể thay đổi tên trên tài khoản PayPal trên điện thoại bằng cách làm theo các bước sau:

1. Mở ứng dụng PayPal trên điện thoại của bạn.
2. Nhấn vào tab ** "Hồ sơ" ** ở dưới cùng của màn hình.
3. Trong phần ** "Thông tin cá nhân" **, nhấn vào liên kết ** "Chỉnh sửa" ** bên cạnh tên của bạn.
4. Nhập tên mới của bạn và nhấn vào nút ** "Lưu" **.
=======================================
**#Paypal #check #Name**

**How to Check the Name on Your Paypal Account**

Paypal is a popular online payment service that allows you to send and receive money from friends, family, and businesses. If you're not sure what name is associated with your Paypal account, you can check it by following these steps:

1. Go to the Paypal website and sign in to your account.
2. Click on the **"Profile"** tab at the top of the page.
3. Under the **"Personal Information"** section, you'll see your name, email address, and other personal information.

If you need to change the name on your Paypal account, you can do so by following these steps:

1. Go to the Paypal website and sign in to your account.
2. Click on the **"Profile"** tab at the top of the page.
3. Under the **"Personal Information"** section, click on the **"Edit"** link next to your name.
4. Enter your new name and click on the **"Save"** button.

**What Happens if the Name on My Paypal Account is Incorrect?**

If the name on your Paypal account is incorrect, you may not be able to send or receive money. You may also have difficulty accessing your account or making changes to your settings. If you need to change the name on your Paypal account, you can do so by following the steps above.

**Can I Check the Name on My Paypal Account on My Phone?**

Yes, you can check the name on your Paypal account on your phone by following these steps:

1. Open the Paypal app on your phone.
2. Tap on the **"Profile"** tab at the bottom of the screen.
3. Under the **"Personal Information"** section, you'll see your name, email address, and other personal information.

**Can I Change the Name on My Paypal Account on My Phone?**

Yes, you can change the name on your Paypal account on your phone by following these steps:

1. Open the Paypal app on your phone.
2. Tap on the **"Profile"** tab at the bottom of the screen.
3. Under the **"Personal Information"** section, tap on the **"Edit"** link next to your name.
4. Enter your new name and tap on the **"Save"** button.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock