Ask Hiện giờ anh em còn thẻ Visa, Master VN cũ không nhỉ ?

#Visacard #MasterCard #ExpiredCard #ChangeCard #Bank

** Bạn vẫn còn Visa cũ, Thẻ Master VN bây giờ? **

Thẻ Visa và Mastercard VN đã hết hạn không còn hợp lệ cho các giao dịch quốc tế.Nếu bạn vẫn có những thẻ này, bạn nên thay đổi chúng thành những thẻ mới càng sớm càng tốt.

** Tại sao bạn cần phải thay đổi thẻ VSA và MasterCard cũ của mình? **

Có một vài lý do tại sao bạn cần thay đổi thẻ VSA và Mastercard VN cũ của bạn.

*** Thẻ hết hạn không còn hợp lệ cho các giao dịch quốc tế. ** Điều này có nghĩa là bạn sẽ không thể sử dụng thẻ cũ của mình để mua hàng trực tuyến hoặc tại các cửa hàng bên ngoài Việt Nam.
*** Thẻ hết hạn có thể có các tính năng bảo mật thấp hơn. ** Thẻ mới hơn có các tính năng bảo mật nâng cao hơn khiến chúng ít bị xâm phạm.Nếu bạn tiếp tục sử dụng thẻ hết hạn, bạn có thể đang đặt thông tin cá nhân của mình gặp rủi ro.
*** Thẻ đã hết hạn có thể không được một số thương nhân chấp nhận. ** Một số thương nhân có thể không chấp nhận thẻ hết hạn, ngay cả khi chúng vẫn có giá trị đối với các giao dịch trong nước.Điều này có thể gây khó khăn cho bạn để mua hàng tại một số cửa hàng hoặc nhà bán lẻ trực tuyến nhất định.

** Làm thế nào bạn có thể thay đổi Thẻ Visa và Mastercard VN cũ của bạn? **

Bạn có thể thay đổi thẻ VISA và MasterCard VN cũ của mình tại bất kỳ ngân hàng nào phát hành các thẻ này.Quá trình thường đơn giản và nhanh chóng.Bạn sẽ cần mang theo thẻ cũ, thẻ nhận dạng và một khoản phí nhỏ.Ngân hàng sau đó sẽ cấp cho bạn một thẻ mới với ngày hết hạn mới.

** Điều gì xảy ra với số dư trên thẻ VISA và Mastercard của bạn? **

Số dư trên Thẻ Visa và Mastercard VN cũ của bạn sẽ được chuyển sang thẻ mới của bạn.Bạn sẽ không mất bất kỳ khoản tiền nào khi bạn thay đổi thẻ của mình.

** Có điều gì khác tôi cần biết về việc thay đổi thẻ Visa và Mastercard VN cũ của tôi không? **

Vâng, có một vài điều khác bạn nên biết về việc thay đổi thẻ của mình.

*** Bạn có thể cần kích hoạt thẻ mới của mình trước khi bạn có thể sử dụng nó. ** Kiểm tra với ngân hàng của bạn để tìm hiểu cách kích hoạt thẻ mới của bạn.
*** Thẻ mới của bạn có thể có một số khác với thẻ cũ của bạn. ** Đảm bảo cập nhật thông tin thanh toán của bạn với bất kỳ thương nhân hoặc nhà bán lẻ trực tuyến nào mà bạn sử dụng thường xuyên.
*** Bạn có thể cần cập nhật thông tin thẻ tín dụng của mình với bất kỳ đăng ký hoặc dịch vụ nào bạn có. ** Kiểm tra với các công ty mà bạn đăng ký hoặc làm kinh doanh để tìm hiểu xem bạn có cần cập nhật thông tin thẻ tín dụng của mình không.

** Thay đổi Thẻ Visa và MasterCard VN cũ của bạn là một quy trình đơn giản có thể giúp bạn giữ thông tin cá nhân của bạn an toàn và đảm bảo rằng bạn có thể tiếp tục mua hàng trực tuyến và tại các cửa hàng bên ngoài Việt Nam. **
=======================================
#Visacard #MasterCard #ExpiredCard #ChangeCard #Bank

**Do you still have old Visa, Master VN cards now?**

Expired Visa and Mastercard VN cards are no longer valid for international transactions. If you still have these cards, you should change them to new ones as soon as possible.

**Why do you need to change your old Visa and Mastercard VN cards?**

There are a few reasons why you need to change your old Visa and Mastercard VN cards.

* **Expired cards are no longer valid for international transactions.** This means that you will not be able to use your old cards to make purchases online or at stores outside of Vietnam.
* **Expired cards may have lower security features.** Newer cards have more advanced security features that make them less likely to be compromised. If you continue to use an expired card, you may be putting your personal information at risk.
* **Expired cards may not be accepted by some merchants.** Some merchants may not accept expired cards, even if they are still valid for domestic transactions. This could make it difficult for you to make purchases at certain stores or online retailers.

**How can you change your old Visa and Mastercard VN cards?**

You can change your old Visa and Mastercard VN cards at any bank that issues these cards. The process is usually simple and quick. You will need to bring your old card, your identification card, and a small fee. The bank will then issue you a new card with a new expiration date.

**What happens to the balance on your old Visa and Mastercard VN cards?**

The balance on your old Visa and Mastercard VN cards will be transferred to your new cards. You will not lose any money when you change your cards.

**Is there anything else I need to know about changing my old Visa and Mastercard VN cards?**

Yes, there are a few other things you should know about changing your cards.

* **You may need to activate your new card before you can use it.** Check with your bank to find out how to activate your new card.
* **Your new card may have a different number than your old card.** Make sure to update your payment information with any merchants or online retailers that you use regularly.
* **You may need to update your credit card information with any subscriptions or services that you have.** Check with the companies that you subscribe to or do business with to find out if you need to update your credit card information.

**Changing your old Visa and Mastercard VN cards is a simple process that can help you keep your personal information safe and ensure that you can continue to make purchases online and at stores outside of Vietnam.**

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock