Ask Hồ sơ Instagram AirDrop

## Instagram ## AirDrop ## Hồ sơ ## Chia sẻ ## Phương tiện truyền thông xã hội ** Cách AirDrop Cấu hình trên Instagram **

AirDrop là một cách thuận tiện để chia sẻ ảnh, video và các tệp khác giữa các thiết bị Apple.Bạn cũng có thể sử dụng AirDrop để chia sẻ hồ sơ Instagram của mình với người dùng khác.Đây là cách làm điều đó:

1. Mở ứng dụng ** Instagram ** trên iPhone hoặc iPad của bạn.
2. Nhấn vào biểu tượng ** cấu hình ** ở góc dưới bên phải của màn hình.
3. Nhấn vào ** ba dòng ** ở góc trên cùng bên phải của màn hình.
4. Nhấn ** Chia sẻ hồ sơ **.
5. Chọn biểu tượng ** airdrop **.
6. Chọn thiết bị bạn muốn chia sẻ hồ sơ của bạn với.

Người dùng khác sẽ nhận được thông báo mà bạn đã chia sẻ hồ sơ của mình.Sau đó, họ có thể nhấn vào thông báo để mở hồ sơ của bạn.

** Lưu ý: ** Bạn chỉ có thể dẫn Airdrop hồ sơ của mình đến các thiết bị Apple khác đang chạy iOS 11 trở lên.

** Tôi có thể airdrop câu chuyện trên Instagram của mình không? **

Không, bạn không thể airdrop câu chuyện trên Instagram của bạn.Tuy nhiên, bạn có thể chia sẻ câu chuyện của mình với người dùng khác bằng cách gửi cho họ một tin nhắn trực tiếp.

** Tôi có thể phát sóng ảnh và video trên Instagram của mình không? **

Có, bạn có thể airdrop ảnh và video trên Instagram của bạn.Để thực hiện việc này, hãy mở ảnh hoặc video bạn muốn chia sẻ và nhấn vào ** ba dấu chấm ** ở góc trên cùng bên phải của màn hình.Nhấn ** Chia sẻ ** và sau đó chọn ** AirDrop **.Chọn thiết bị bạn muốn chia sẻ ảnh hoặc video với và nó sẽ được gửi.

** Cách chấp nhận Airdrop trên Instagram **

Nếu bạn nhận được Airdrop từ ai đó trên Instagram, bạn sẽ thấy một thông báo trên thiết bị của mình.Để chấp nhận airdrop, hãy nhấn vào thông báo.Tệp sẽ được tải xuống thiết bị của bạn.

** Mẹo sử dụng AirDrop trên Instagram **

* Đảm bảo rằng cả hai thiết bị được kết nối với dữ liệu Wi-Fi hoặc di động.
* Giữ các thiết bị của bạn gần nhau để chúng có thể kết nối với nhau.
* Nếu bạn gặp khó khăn trong việc kết nối, hãy thử khởi động lại thiết bị của mình hoặc tắt AirDrop và sau đó bật lại.

** Hashtags: **

* #instagram
* #Airdrop
* #Hồ sơ
* #Shared
* #truyền thông xã hội
=======================================
##Instagram ##AirDrop ##Profile ##Sharing ##Social Media **How to AirDrop Profile on Instagram**

AirDrop is a convenient way to share photos, videos, and other files between Apple devices. You can also use AirDrop to share your Instagram profile with other users. Here's how to do it:

1. Open the **Instagram** app on your iPhone or iPad.
2. Tap the **Profile** icon in the bottom right corner of the screen.
3. Tap the **three lines** in the top right corner of the screen.
4. Tap **Share Profile**.
5. Select the **AirDrop** icon.
6. Select the device you want to share your profile with.

The other user will receive a notification that you have shared your profile. They can then tap on the notification to open your profile.

**Note:** You can only AirDrop your profile to other Apple devices that are running iOS 11 or later.

**Can I AirDrop my Instagram Story?**

No, you cannot AirDrop your Instagram Story. However, you can share your Story with other users by sending them a direct message.

**Can I AirDrop my Instagram photos and videos?**

Yes, you can AirDrop your Instagram photos and videos. To do this, open the photo or video you want to share and tap the **three dots** in the top right corner of the screen. Tap **Share** and then select **AirDrop**. Select the device you want to share the photo or video with and it will be sent.

**How to Accept an AirDrop on Instagram**

If you receive an AirDrop from someone on Instagram, you will see a notification on your device. To accept the AirDrop, tap on the notification. The file will be downloaded to your device.

**Tips for Using AirDrop on Instagram**

* Make sure that both devices are connected to Wi-Fi or cellular data.
* Keep your devices close together so that they can connect to each other.
* If you are having trouble connecting, try restarting your devices or turning off AirDrop and then turning it back on.

**Hashtags:**

* #instagram
* #Airdrop
* #Profile
* #sharing
* #socialmedia

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock