Hỏi 2 paypal dùng chung 1 ip

vietquoc470

#PayPal #ipaddress #Shared #Request #Customerservice ### Cách yêu cầu PayPal chia sẻ địa chỉ IP

Nếu bạn là chủ doanh nghiệp, bạn có thể cần chia sẻ địa chỉ IP của mình với PayPal để nhận thanh toán.Điều này là do PayPal sử dụng địa chỉ IP để xác minh danh tính của khách hàng.Nếu bạn không chắc chắn làm thế nào để yêu cầu PayPal chia sẻ địa chỉ IP của mình, hãy làm theo các bước sau:

1. ** Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn. **
2. ** Nhấp vào tab "Cài đặt". **
3. ** Nhấp vào tab "Bảo mật". **
4. ** Nhấp vào liên kết "Địa chỉ IP". **
5. ** Nhập địa chỉ IP mà bạn muốn chia sẻ với PayPal. **
6. ** Nhấp vào nút "Lưu". **

Khi bạn đã chia sẻ địa chỉ IP của mình với PayPal, nó sẽ có thể xác minh danh tính của bạn khi bạn thanh toán.Điều này sẽ giúp bảo vệ tài khoản của bạn khỏi gian lận.

** Dưới đây là một số mẹo bổ sung để chia sẻ địa chỉ IP của bạn với PayPal: **

* Đảm bảo rằng bạn chỉ chia sẻ địa chỉ IP của máy tính kinh doanh của mình.
* Đừng chia sẻ địa chỉ IP của bạn với bất kỳ ai khác.
* Nếu bạn cần thay đổi địa chỉ IP của mình, bạn có thể làm như vậy bất cứ lúc nào bằng cách làm theo các bước trên.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #PayPal
* #Địa chỉ IP
* #Shared
* #lời yêu cầu
* #Customerservice
=======================================
#PayPal #ipaddress #sharing #Request #Customerservice ### How to Ask Paypal to Share an IP Address

If you're a business owner, you may need to share your IP address with Paypal in order to receive payments. This is because Paypal uses IP addresses to verify the identity of its customers. If you're not sure how to ask Paypal to share your IP address, follow these steps:

1. **Log in to your Paypal account.**
2. **Click the "Settings" tab.**
3. **Click the "Security" tab.**
4. **Click the "IP Addresses" link.**
5. **Enter the IP address that you want to share with Paypal.**
6. **Click the "Save" button.**

Once you've shared your IP address with Paypal, it will be able to verify your identity when you make a payment. This will help to protect your account from fraud.

**Here are some additional tips for sharing your IP address with Paypal:**

* Make sure that you're only sharing the IP address of your business computer.
* Don't share your IP address with anyone else.
* If you need to change your IP address, you can do so at any time by following the steps above.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #PayPal
* #ipaddress
* #sharing
* #Request
* #Customerservice

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock