Hỏi các pro về tên hiển thị trong Paypal

smallleopard190

#PayPal #Name #Display #Account

** Tên được hiển thị trong PayPal là gì? **

Khi bạn đăng ký tài khoản PayPal, bạn sẽ được yêu cầu cung cấp tên của bạn.Tên này sẽ được hiển thị trên tài khoản PayPal của bạn và trên bất kỳ giao dịch nào bạn thực hiện.Bạn có thể thay đổi tên của mình bất cứ lúc nào bằng cách truy cập cài đặt PayPal của bạn.

** Tại sao tên của tôi không được hiển thị chính xác trong paypal? **

Có một vài lý do tại sao tên của bạn có thể không được hiển thị chính xác trong PayPal.

*** Bạn có thể đã viết sai tên của bạn khi bạn đăng ký tài khoản của mình. ** Đảm bảo rằng bạn kiểm tra cài đặt tài khoản PayPal của mình để đảm bảo rằng tên của bạn là chính xác.
*** Tên của bạn có thể đã thay đổi kể từ khi bạn đăng ký tài khoản của mình. ** Nếu tên của bạn đã thay đổi, bạn có thể cập nhật cài đặt tài khoản PayPal của mình để phản ánh sự thay đổi.
*** Tài khoản PayPal của bạn có thể được liên kết với một tên khác. ** Nếu bạn đã liên kết tài khoản PayPal của mình với một tên khác, chẳng hạn như tên doanh nghiệp, tên của bạn sẽ không được hiển thị chính xác.Để sửa lỗi này, bạn có thể hủy liên kết tài khoản PayPal của mình khỏi tên khác hoặc cập nhật cài đặt tài khoản PayPal của bạn để phản ánh tên chính xác.

** Làm thế nào tôi có thể thay đổi tên của tôi trong paypal? **

Để thay đổi tên của bạn trong PayPal, hãy làm theo các bước sau:

1. Chuyển đến cài đặt tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab "Thông tin cá nhân".
3. Nhập tên mới của bạn vào trường "Tên".
4. Nhấp vào nút "Lưu".

Tên của bạn sẽ được cập nhật trên tài khoản PayPal của bạn và trên bất kỳ giao dịch nào bạn thực hiện.

** Tôi có thể thay đổi tên trên thanh toán paypal không? **

Không, bạn không thể thay đổi tên trên một khoản thanh toán PayPal sau khi nó được thực hiện.Nếu bạn cần thay đổi tên trên một khoản thanh toán, bạn sẽ cần hủy thanh toán và thực hiện một cái mới có tên chính xác.

** Hashtags: **

* #PayPal
* #tên
* #Trưng bày
* #Tài khoản
=======================================
#PayPal #Name #Display #Account

**What is the name displayed in Paypal?**

When you sign up for a Paypal account, you will be asked to provide your name. This name will be displayed on your Paypal account and on any transactions that you make. You can change your name at any time by going to your Paypal settings.

**Why is my name not displayed correctly in Paypal?**

There are a few reasons why your name might not be displayed correctly in Paypal.

* **You may have misspelled your name when you signed up for your account.** Make sure that you check your Paypal account settings to make sure that your name is correct.
* **Your name may have changed since you signed up for your account.** If your name has changed, you can update your Paypal account settings to reflect the change.
* **Your Paypal account may be linked to a different name.** If you have linked your Paypal account to a different name, such as a business name, your name will not be displayed correctly. To fix this, you can unlink your Paypal account from the other name or update your Paypal account settings to reflect the correct name.

**How can I change my name in Paypal?**

To change your name in Paypal, follow these steps:

1. Go to your Paypal account settings.
2. Click on the "Personal Information" tab.
3. Enter your new name in the "Name" field.
4. Click on the "Save" button.

Your name will be updated on your Paypal account and on any transactions that you make.

**Can I change the name on a Paypal payment?**

No, you cannot change the name on a Paypal payment after it has been made. If you need to change the name on a payment, you will need to cancel the payment and make a new one with the correct name.

**Hashtags:**

* #PayPal
* #Name
* #Display
* #Account

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock