Hỏi cách chuyển UID facebook thành name facebook

bichhanhlekha

#faceBook #Namechange #Tutorial #socialmedia #ChangeYourName ## Cách thay đổi tên của bạn trên Facebook

** Cách thay đổi tên của bạn trên Facebook **

Thay đổi tên của bạn trên Facebook là một quy trình đơn giản có thể được thực hiện trong vài phút.Đây là cách:

1. Truy cập hồ sơ ** Facebook của bạn ** và nhấp vào tab ** "Giới thiệu" **.
2. Dưới ** "Tên" **, nhấp vào liên kết ** "Chỉnh sửa" **.
3. Nhập tên mới của bạn vào ** "Tên đầu tiên" ** và ** "Tên cuối cùng" ** Các trường.
4. Nhấp vào nút ** "Lưu" **.

Tên của bạn sẽ được thay đổi trên Facebook ngay lập tức.Bạn bè của bạn sẽ được thông báo về sự thay đổi và tên cũ của bạn sẽ được thay thế bằng tên mới của bạn trong tất cả các bài đăng, nhận xét và hoạt động khác của bạn trên Facebook.

** Lưu ý: ** Bạn chỉ có thể thay đổi tên của mình trên Facebook cứ sau 60 ngày.Nếu bạn cố gắng thay đổi tên của mình thường xuyên hơn thế, bạn sẽ nhận được thông báo lỗi.

** Tôi có thể đổi tên Facebook của mình thành bất cứ điều gì không? **

Không, bạn không thể thay đổi tên Facebook của bạn thành bất cứ điều gì.Tên của bạn phải là một tên thật có thể được sử dụng để xác định bạn.Bạn không thể sử dụng biệt danh, tên công ty hoặc tên sản phẩm làm tên Facebook của bạn.

** Điều gì xảy ra nếu tôi đổi tên trên Facebook? **

Khi bạn thay đổi tên của mình trên Facebook, tên cũ của bạn sẽ được thay thế bằng tên mới của bạn trong tất cả các bài đăng, nhận xét và hoạt động khác của bạn trên Facebook.Bạn bè của bạn sẽ được thông báo về sự thay đổi và họ sẽ có thể thấy tên mới của bạn trong hồ sơ của bạn.

** Tôi có thể thay đổi tên Facebook của mình trở lại tên cũ không? **

Có, bạn có thể thay đổi tên Facebook của bạn trở lại tên cũ của bạn bất cứ lúc nào.Chỉ cần làm theo các bước trên để thay đổi tên của bạn trở lại tên cũ của bạn.

** Dưới đây là một số mẹo để thay đổi tên của bạn trên Facebook: **

* Đảm bảo rằng tên mới của bạn là một tên thật có thể được sử dụng để xác định bạn.
* Không sử dụng biệt danh, tên công ty hoặc tên sản phẩm làm tên Facebook của bạn.
* Hãy lưu ý rằng bạn chỉ có thể thay đổi tên của mình trên Facebook cứ sau 60 ngày.
* Nếu bạn thay đổi tên của mình trên Facebook, tên cũ của bạn sẽ được thay thế bằng tên mới của bạn trong tất cả các bài đăng, nhận xét và hoạt động khác của bạn trên Facebook.Bạn bè của bạn sẽ được thông báo về sự thay đổi và họ sẽ có thể thấy tên mới của bạn trong hồ sơ của bạn.
=======================================
#faceBook #Namechange #Tutorial #socialmedia #ChangeYourName ##How to Change Your Name on Facebook

**How to Change Your Name on Facebook**

Changing your name on Facebook is a simple process that can be done in a few minutes. Here's how:

1. Go to your **Facebook profile** and click the **"About"** tab.
2. Under **"Name"**, click the **"Edit"** link.
3. Enter your new name in the **"First name"** and **"Last name"** fields.
4. Click the **"Save"** button.

Your name will be changed on Facebook immediately. Your friends will be notified of the change, and your old name will be replaced with your new name in all of your posts, comments, and other activity on Facebook.

**Note:** You can only change your name on Facebook once every 60 days. If you try to change your name more frequently than that, you will receive an error message.

**Can I change my Facebook name to anything?**

No, you cannot change your Facebook name to anything. Your name must be a real name that can be used to identify you. You cannot use a nickname, a company name, or a product name as your Facebook name.

**What happens if I change my name on Facebook?**

When you change your name on Facebook, your old name will be replaced with your new name in all of your posts, comments, and other activity on Facebook. Your friends will be notified of the change, and they will be able to see your new name on your profile.

**Can I change my Facebook name back to my old name?**

Yes, you can change your Facebook name back to your old name at any time. Just follow the steps above to change your name back to your old name.

**Here are some tips for changing your name on Facebook:**

* Make sure that your new name is a real name that can be used to identify you.
* Do not use a nickname, a company name, or a product name as your Facebook name.
* Be aware that you can only change your name on Facebook once every 60 days.
* If you change your name on Facebook, your old name will be replaced with your new name in all of your posts, comments, and other activity on Facebook. Your friends will be notified of the change, and they will be able to see your new name on your profile.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock