Ask Hỏi về cách chuyển tiền paypal add mail qua tk chính

tranthanhvinhan

#PayPal #ADD tiền #Transfer tiền #MAIN tài khoản #payment

## Cách chuyển tiền từ số dư PayPal của bạn sang tài khoản ngân hàng của bạn

PayPal là một dịch vụ thanh toán trực tuyến phổ biến cho phép bạn gửi và nhận tiền từ bạn bè, gia đình và doanh nghiệp.Bạn cũng có thể sử dụng PayPal để mua hàng trực tuyến.Nếu bạn có số dư PayPal, bạn có thể chuyển nó vào tài khoản ngân hàng của mình bất cứ lúc nào.Đây là cách làm điều đó:

1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab ** Wallet **.
3. Nhấp vào ** Chuyển tiền **.
4. Chọn tài khoản ngân hàng của bạn từ danh sách các ngân hàng có sẵn.
5. Nhập số tiền bạn muốn chuyển.
6. Nhấp vào ** Tiếp tục **.
7. Nhập mật khẩu tài khoản ngân hàng của bạn.
8. Nhấp vào ** Xác nhận **.

Tiền sẽ được chuyển vào tài khoản ngân hàng của bạn trong vòng 1 đến 3 ngày làm việc.

## Cách chuyển tiền từ số dư PayPal của bạn sang tài khoản PayPal khác

Bạn cũng có thể sử dụng PayPal để chuyển tiền sang tài khoản PayPal khác.Đây là cách làm điều đó:

2. Nhấp vào tab ** Gửi & Yêu cầu **.
3. Nhấp vào ** Yêu cầu tiền **.
4. Nhập địa chỉ email của người bạn muốn gửi tiền.
5. Nhập số tiền bạn muốn gửi.
7. Nhập mật khẩu PayPal của bạn.
8. Nhấp vào ** Gửi **.

Người bạn đã gửi tiền để nhận được một thông báo.Sau đó, họ có thể nhấp vào liên kết trong thông báo để chấp nhận tiền.Một khi họ chấp nhận tiền, nó sẽ được chuyển sang số dư PayPal của họ.

## Cách chuyển tiền từ số dư PayPal của bạn sang thẻ tín dụng của bạn

Bạn cũng có thể sử dụng PayPal để chuyển tiền vào thẻ tín dụng của mình.Đây là cách làm điều đó:

4. Chọn thẻ tín dụng của bạn từ danh sách các thẻ tín dụng có sẵn.
7. Nhập mật khẩu thẻ tín dụng của bạn.

Tiền sẽ được chuyển vào thẻ tín dụng của bạn trong vòng 1 đến 3 ngày làm việc.

## Cách chuyển tiền từ số dư PayPal của bạn sang thẻ ghi nợ của bạn

Bạn cũng có thể sử dụng PayPal để chuyển tiền vào thẻ ghi nợ của mình.Đây là cách làm điều đó:

4. Chọn thẻ ghi nợ của bạn từ danh sách các thẻ ghi nợ có sẵn.
7. Nhập mật khẩu thẻ ghi nợ của bạn.

Tiền sẽ được chuyển vào thẻ ghi nợ của bạn trong vòng 1 đến 3 ngày làm việc.

## Câu hỏi thường gặp

** Q: Tôi có thể chuyển tiền từ số dư paypal của mình sang tài khoản ngân hàng của người khác không? **

Trả lời: Không, bạn không thể chuyển tiền từ số dư PayPal của mình sang tài khoản ngân hàng của người khác.Bạn chỉ có thể chuyển tiền vào tài khoản ngân hàng được liên kết với tài khoản PayPal của bạn.

** Q: Tôi có thể chuyển tiền từ số dư PayPal của mình sang thẻ tín dụng không được liên kết với tài khoản PayPal của tôi không? **

Trả lời: Không, bạn không thể chuyển tiền từ số dư PayPal của mình sang thẻ tín dụng không được liên kết với tài khoản PayPal của bạn.Bạn chỉ có thể chuyển tiền vào thẻ tín dụng được liên kết với tài khoản PayPal của bạn.

** Q: Tôi có thể chuyển tiền từ số dư PayPal của mình sang thẻ ghi nợ không được liên kết với tài khoản PayPal của mình không? **

Trả lời: Không, bạn không thể chuyển tiền từ số dư PayPal của mình sang thẻ ghi nợ không được liên kết với tài khoản PayPal của bạn.Bạn chỉ có thể chuyển tiền vào thẻ ghi nợ được liên kết với tài khoản PayPal của bạn.

** Q: Mất bao lâu để chuyển tiền từ số dư paypal của tôi sang tài khoản ngân hàng của tôi? **

Trả lời: Thường phải mất 1 đến 3 ngày làm việc để tiền chuyển từ số dư PayPal của bạn vào tài khoản ngân hàng của bạn.Tuy nhiên, có thể mất nhiều thời gian hơn nếu bạn
=======================================
#PayPal #ADD money #Transfer money #MAIN account #payment

## How to transfer money from your PayPal balance to your bank account

PayPal is a popular online payment service that allows you to send and receive money from friends, family, and businesses. You can also use PayPal to make purchases online. If you have a PayPal balance, you can transfer it to your bank account at any time. Here's how to do it:

1. Log in to your PayPal account.
2. Click the **Wallet** tab.
3. Click **Transfer funds**.
4. Select your bank account from the list of available banks.
5. Enter the amount you want to transfer.
6. Click **Continue**.
7. Enter your bank account password.
8. Click **Confirm**.

The money will be transferred to your bank account within 1 to 3 business days.

## How to transfer money from your PayPal balance to another PayPal account

You can also use PayPal to transfer money to another PayPal account. Here's how to do it:

2. Click the **Send & Request** tab.
3. Click **Request money**.
4. Enter the email address of the person you want to send money to.
5. Enter the amount you want to send.
6. Click **Continue**.
7. Enter your PayPal password.
8. Click **Send**.

The person you sent money to will receive a notification. They can then click the link in the notification to accept the money. Once they accept the money, it will be transferred to their PayPal balance.

## How to transfer money from your PayPal balance to your credit card

You can also use PayPal to transfer money to your credit card. Here's how to do it:

4. Select your credit card from the list of available credit cards.
6. Click **Continue**.
7. Enter your credit card password.
8. Click **Confirm**.

The money will be transferred to your credit card within 1 to 3 business days.

## How to transfer money from your PayPal balance to your debit card

You can also use PayPal to transfer money to your debit card. Here's how to do it:

4. Select your debit card from the list of available debit cards.
6. Click **Continue**.
7. Enter your debit card password.
8. Click **Confirm**.

The money will be transferred to your debit card within 1 to 3 business days.

## FAQs

**Q: Can I transfer money from my PayPal balance to another person's bank account?**

A: No, you cannot transfer money from your PayPal balance to another person's bank account. You can only transfer money to a bank account that is linked to your PayPal account.

**Q: Can I transfer money from my PayPal balance to a credit card that is not linked to my PayPal account?**

A: No, you cannot transfer money from your PayPal balance to a credit card that is not linked to your PayPal account. You can only transfer money to a credit card that is linked to your PayPal account.

**Q: Can I transfer money from my PayPal balance to a debit card that is not linked to my PayPal account?**

A: No, you cannot transfer money from your PayPal balance to a debit card that is not linked to your PayPal account. You can only transfer money to a debit card that is linked to your PayPal account.

**Q: How long does it take for money to transfer from my PayPal balance to my bank account?**

A: It usually takes 1 to 3 business days for money to transfer from your PayPal balance to your bank account. However, it may take longer if your

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock