Hỏi về thứ tự họ tên trên Paypal

uyennhi166

** Cách thay đổi thứ tự tên đầy đủ của bạn trên PayPal **

Tên đầy đủ của bạn trên PayPal được sử dụng để xác định bạn khi bạn mua hàng, gửi thanh toán và nhận tiền.Nếu bạn muốn thay đổi thứ tự tên đầy đủ của mình trên PayPal, bạn có thể làm như vậy bằng cách làm theo các bước sau:

1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab ** Cài đặt **.
3. Nhấp vào ** Thông tin cá nhân **.
4. Dưới ** Tên **, nhập tên đầy đủ của bạn vào tên ** tên đầu tiên ** và ** Tên cuối cùng **.
5. Nhấp vào ** Lưu **.

Tên đầy đủ của bạn trên PayPal sẽ được cập nhật ngay lập tức.

** Câu hỏi thường gặp **

** Q: Nếu tôi không có tên đệm thì sao? **

A: Nếu bạn không có tên đệm, bạn có thể để lại trường ** tên đệm **.

** Q: Điều gì sẽ xảy ra nếu tôi muốn thay đổi tên đầy đủ của mình trên PayPal thành biệt danh? **

Trả lời: Bạn không thể thay đổi tên đầy đủ của mình trên PayPal thành biệt danh.Tên đầy đủ của bạn phải là tên hợp pháp của bạn.

** Q: Điều gì sẽ xảy ra nếu tôi mắc lỗi khi nhập tên đầy đủ của mình trên PayPal? **

Trả lời: Nếu bạn mắc lỗi khi nhập tên đầy đủ của mình trên PayPal, bạn có thể thay đổi nó bằng cách làm theo các bước trên.

** hashtags **

* #PayPal
* #Họ và tên
* #Đổi tên
* #tên nick
* Tên #legal
=======================================
**How to Change the Order of Your Full Name on PayPal**

Your full name on PayPal is used to identify you when you make purchases, send payments, and receive money. If you want to change the order of your full name on PayPal, you can do so by following these steps:

1. Log in to your PayPal account.
2. Click on the **Settings** tab.
3. Click on **Personal Information**.
4. Under **Name**, enter your full name in the **First Name** and **Last Name** fields.
5. Click on **Save**.

Your full name on PayPal will be updated immediately.

**FAQs**

**Q: What if I don't have a middle name?**

A: If you don't have a middle name, you can leave the **Middle Name** field blank.

**Q: What if I want to change my full name on PayPal to a nickname?**

A: You cannot change your full name on PayPal to a nickname. Your full name must be your legal name.

**Q: What if I make a mistake when entering my full name on PayPal?**

A: If you make a mistake when entering your full name on PayPal, you can change it by following the steps above.

**Hashtags**

* #PayPal
* #Full Name
* #Change Name
* #NickName
* #legal Name

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock