Ask Hỏi về Vấn đề xóa nick Facebook

CS6Crack025

## Cách xóa biệt danh Facebook ##
## Xóa biệt danh Facebook ##
## Biệt danh Facebook ##
## Xóa biệt danh ##
##Facebook##

** Cách xóa biệt danh Facebook **

Biệt danh Facebook của bạn là tên xuất hiện bên cạnh hình ảnh hồ sơ của bạn ở góc trên cùng bên phải của trang Facebook của bạn.Nó khác với tên người dùng Facebook của bạn, đây là địa chỉ email bạn đã sử dụng để tạo tài khoản của mình.

Nếu bạn không hài lòng với biệt danh Facebook của mình, bạn có thể xóa nó bất cứ lúc nào.Đây là cách:

1. Truy cập trang hồ sơ Facebook của bạn.
2. Nhấp vào nút ** Chỉnh sửa cấu hình ** ở góc trên cùng bên phải của trang.
3. Trong phần ** Tên **, nhấp vào nút ** Chỉnh sửa ** bên cạnh biệt danh của bạn.
4. Nhập biệt danh mới của bạn vào trường ** Biệt danh ** và nhấp vào ** Lưu **.

Biệt danh Facebook của bạn sẽ bị xóa ngay lập tức.

** Điều gì xảy ra khi bạn xóa biệt danh Facebook của mình? **

Khi bạn xóa biệt danh Facebook của mình, biệt danh cũ của bạn sẽ được thay thế bằng tên đầy đủ của bạn.Điều này có nghĩa là tên đầy đủ của bạn sẽ xuất hiện bên cạnh ảnh hồ sơ của bạn ở góc trên cùng bên phải của trang Facebook của bạn.

** Tôi có thể thay đổi biệt danh Facebook của mình không? **

Có, bạn có thể thay đổi biệt danh Facebook của mình bất cứ lúc nào.Chỉ cần làm theo các bước trên để chỉnh sửa biệt danh của bạn và nhập biệt danh cũ của bạn trong trường ** biệt danh **.

** Tôi có thể xóa tên người dùng facebook của mình không? **

Không, bạn không thể xóa tên người dùng Facebook của mình.Tên người dùng của bạn là địa chỉ email bạn đã sử dụng để tạo tài khoản của mình và nó được sử dụng để đăng nhập vào Facebook.Nếu bạn muốn thay đổi tên người dùng của mình, bạn có thể làm như vậy bằng cách làm theo các bước sau:

2. Nhấp vào nút ** Chỉnh sửa cấu hình ** ở góc trên cùng bên phải của trang.
3. Trong phần ** Tên **, nhấp vào nút ** Chỉnh sửa ** bên cạnh tên người dùng của bạn.
4. Nhập tên người dùng mới của bạn vào trường ** Tên người dùng ** và nhấp vào ** Lưu **.

Tên người dùng Facebook của bạn sẽ được thay đổi ngay lập tức.

** Tôi có thể xóa tài khoản Facebook của mình không? **

Có, bạn có thể xóa tài khoản Facebook của mình bất cứ lúc nào.Tuy nhiên, hãy nhớ rằng một khi bạn xóa tài khoản của mình, bạn không thể lấy lại được.Tất cả dữ liệu của bạn, bao gồm ảnh, video, tin nhắn và bạn bè của bạn, sẽ bị xóa vĩnh viễn.

Nếu bạn chắc chắn rằng bạn muốn xóa tài khoản Facebook của mình, đây là cách thực hiện:

2. Nhấp vào biểu tượng ** Cài đặt ** ở góc dưới cùng bên phải của trang.
3. Nhấp vào ** Chung **.
4. Cuộn xuống phần ** Cài đặt tài khoản ** và nhấp vào ** Xóa tài khoản của bạn **.
5. Nhập mật khẩu của bạn và nhấp vào ** Xóa tài khoản của tôi **.

Tài khoản Facebook của bạn sẽ bị xóa ngay lập tức.
=======================================
##How to delete Facebook nickname##
##Delete Facebook nickname##
##Facebook nickname##
##Delete nickname##
##Facebook##

**How to Delete a Facebook Nickname**

Your Facebook nickname is the name that appears next to your profile picture in the top right corner of your Facebook page. It's different from your Facebook username, which is the email address you used to create your account.

If you're not happy with your Facebook nickname, you can delete it at any time. Here's how:

1. Go to your Facebook profile page.
2. Click the **Edit Profile** button in the top right corner of the page.
3. In the **Name** section, click the **Edit** button next to your nickname.
4. Type your new nickname in the **Nickname** field and click **Save**.

Your Facebook nickname will be deleted immediately.

**What happens when you delete your Facebook nickname?**

When you delete your Facebook nickname, your old nickname will be replaced with your full name. This means that your full name will appear next to your profile picture in the top right corner of your Facebook page.

**Can I change my Facebook nickname back?**

Yes, you can change your Facebook nickname back at any time. Just follow the steps above to edit your nickname and enter your old nickname in the **Nickname** field.

**Can I delete my Facebook username?**

No, you can't delete your Facebook username. Your username is the email address you used to create your account and it's used to log in to Facebook. If you want to change your username, you can do so by following these steps:

2. Click the **Edit Profile** button in the top right corner of the page.
3. In the **Name** section, click the **Edit** button next to your username.
4. Type your new username in the **Username** field and click **Save**.

Your Facebook username will be changed immediately.

**Can I delete my Facebook account?**

Yes, you can delete your Facebook account at any time. However, keep in mind that once you delete your account, you can't get it back. All of your data, including your photos, videos, messages, and friends, will be deleted permanently.

If you're sure you want to delete your Facebook account, here's how to do it:

2. Click the **Settings** icon in the bottom right corner of the page.
3. Click **General**.
4. Scroll down to the **Account Settings** section and click **Delete your account**.
5. Enter your password and click **Delete my account**.

Your Facebook account will be deleted immediately.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock