Share How I MADE $64k In 31 Days With Google ADs

#Googleads #MakeMoneyOnline #Affiliatemarketing #Blogging #entrepreneur ## ** Cách tôi kiếm được 64 nghìn đô la trong 31 ngày với Google ADS **

**Giới thiệu**

Trong bài viết này, tôi sẽ chia sẻ với bạn chính xác cách tôi kiếm được 64 nghìn đô la trong 31 ngày với quảng cáo của Google.Tôi sẽ bao gồm tất cả mọi thứ, từ việc thiết lập tài khoản của bạn đến việc tạo các chiến dịch của bạn để theo dõi kết quả của bạn.

** Bước 1: Thiết lập tài khoản của bạn **

Bước đầu tiên là thiết lập tài khoản Google ADS của bạn.Đây là một quá trình khá đơn giản, và bạn có thể làm tất cả trong vài phút.

Để bắt đầu, hãy truy cập https://ads.google.com và nhấp vào ** Tạo tài khoản **.Sau đó, bạn sẽ được yêu cầu nhập thông tin kinh doanh của bạn và tạo mật khẩu.

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần thêm một phương thức thanh toán.Điều này là để Google có thể tính phí cho bạn cho quảng cáo của bạn.

** Bước 2: Tạo các chiến dịch của bạn **

Bây giờ là lúc để tạo các chiến dịch của bạn.Một chiến dịch là một nhóm các quảng cáo đều liên quan đến một chủ đề cụ thể.

Để tạo một chiến dịch, hãy nhấp vào ** Chiến dịch ** trong menu bên trái và sau đó nhấp vào ** Chiến dịch mới **.

Sau đó, bạn sẽ được yêu cầu chọn loại chiến dịch.Ví dụ này, chúng tôi sẽ chọn ** Tìm kiếm **.

Tiếp theo, bạn sẽ cần nhập tên cho chiến dịch của mình và chọn đối tượng mục tiêu của mình.

Cuối cùng, bạn sẽ cần phải đặt ngân sách của mình.Đây là số tiền bạn sẵn sàng dành mỗi ngày cho quảng cáo của mình.

** Bước 3: Tạo quảng cáo của bạn **

Bây giờ là lúc để tạo quảng cáo của bạn.Quảng cáo là một đoạn văn bản xuất hiện trên Google khi ai đó tìm kiếm một từ khóa mà bạn đang nhắm mục tiêu.

Để tạo quảng cáo, nhấp vào ** ADS ** trong menu bên trái và sau đó nhấp vào ** AD MỚI **.

Sau đó, bạn sẽ được yêu cầu nhập một tiêu đề, mô tả và URL.

Bạn cũng có thể chọn thêm một cuộc gọi hành động, chẳng hạn như "Tìm hiểu thêm" hoặc "Shop ngay".

** Bước 4: Theo dõi kết quả của bạn **

Bước cuối cùng là theo dõi kết quả của bạn.Điều này là để bạn có thể thấy quảng cáo của bạn đang hoạt động như thế nào và điều chỉnh khi cần thiết.

Để theo dõi kết quả của bạn, nhấp vào ** Báo cáo ** trong menu bên trái.Sau đó, bạn sẽ có thể xem có bao nhiêu người đã xem quảng cáo của bạn, bao nhiêu lần nhấp vào quảng cáo của bạn và bạn đã chi bao nhiêu tiền.

**Phần kết luận**

Thực hiện theo các bước này, bạn có thể dễ dàng thiết lập một chiến dịch quảng cáo Google và bắt đầu kiếm tiền trực tuyến.Chỉ cần nhớ để theo dõi kết quả của bạn để bạn có thể điều chỉnh khi cần thiết.

** Mẹo thưởng: ** Nếu bạn không chắc chắn làm thế nào để thiết lập chiến dịch Google ADS của mình, bạn có thể sử dụng một nền tảng như ** Adstage ** để giúp bạn.ADSTAGE là một nền tảng giúp bạn tạo và quản lý các chiến dịch Google ADS của bạn.Nó cũng cung cấp cho bạn những hiểu biết sâu sắc về hiệu suất chiến dịch của bạn để bạn có thể đưa ra quyết định sáng suốt.

** hashtags **

#Googleads #MakeMoneyOnline #Affiliatemarketing #Blogging #entrepreneur
=======================================
#Googleads #MakeMoneyOnline #Affiliatemarketing #Blogging #entrepreneur ## **How I MADE $64k In 31 Days With Google Ads**

**Introduction**

In this article, I'm going to share with you exactly how I made $64k in 31 days with Google Ads. I'll cover everything from setting up your account to creating your campaigns to tracking your results.

**Step 1: Set up your account**

The first step is to set up your Google Ads account. This is a pretty straightforward process, and you can do it all in a few minutes.

To get started, go to https://ads.google.com and click **Create an account**. You'll then be asked to enter your business information and create a password.

Once you've created your account, you'll need to add a payment method. This is so that Google can charge you for your ads.

**Step 2: Create your campaigns**

Now it's time to create your campaigns. A campaign is a group of ads that are all related to a specific topic.

To create a campaign, click **Campaigns** in the left-hand menu and then click **New campaign**.

You'll then be asked to choose a campaign type. For this example, we're going to choose **Search**.

Next, you'll need to enter a name for your campaign and choose your target audience.

Finally, you'll need to set your budget. This is how much you're willing to spend each day on your ads.

**Step 3: Create your ads**

Now it's time to create your ads. An ad is a piece of text that appears on Google when someone searches for a keyword that you're targeting.

To create an ad, click **Ads** in the left-hand menu and then click **New ad**.

You'll then be asked to enter a headline, a description, and a URL.

You can also choose to add a call to action, such as "Learn more" or "Shop now".

**Step 4: Track your results**

The final step is to track your results. This is so that you can see how your ads are performing and make adjustments as needed.

To track your results, click **Reports** in the left-hand menu. You'll then be able to see how many people saw your ads, how many clicked on your ads, and how much money you spent.

**Conclusion**

Following these steps, you can easily set up a Google Ads campaign and start making money online. Just remember to track your results so that you can make adjustments as needed.

**Bonus tip:** If you're not sure how to set up your Google Ads campaign, you can use a platform like **AdStage** to help you. AdStage is a platform that helps you create and manage your Google Ads campaigns. It also provides you with insights into your campaign performance so that you can make informed decisions.

**Hashtags**

#Googleads #MakeMoneyOnline #Affiliatemarketing #Blogging #entrepreneur

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock