Share How I'm Doing $8,691 Per Day With Google ADs

danquynhlykim

#Googleads #Affiliatemarketing #MakeMoneyOnline #Blogging #PassiveInincome ##

** Cách tôi đang làm $ 8,691 mỗi ngày với quảng cáo của Google **

Tôi đã sử dụng quảng cáo của Google trong một vài năm nay và tôi đã có thể liên tục tăng thu nhập của mình từ họ.Trên thực tế, tôi hiện đang kiếm được hơn 8.691 đô la mỗi ngày từ quảng cáo của Google.

Trong bài viết này, tôi sẽ chia sẻ với bạn chính xác cách tôi làm điều này và tôi sẽ chỉ cho bạn cách bạn cũng có thể làm điều đó.

** Bước đầu tiên là chọn một hốc **

Bước đầu tiên để thành công với Google ADS là chọn một thị trường thích hợp mà bạn đam mê và bạn biết điều gì đó.

Khi bạn đã chọn một thị trường ngách, bạn cần tạo một trang web hoặc blog tập trung vào thị trường thích hợp đó.

** Bước tiếp theo là tạo nội dung chất lượng cao **

Bước tiếp theo là tạo nội dung chất lượng cao sẽ xếp hạng tốt trong kết quả tìm kiếm của Google.

Nội dung của bạn nên được thông tin, hấp dẫn và viết tốt.Nó cũng nên liên quan đến thị trường ngách của bạn và nó nên bao gồm các từ khóa mà mọi người đang tìm kiếm.

** Bước thứ ba là thiết lập tài khoản Google ADS của bạn **

Khi bạn đã tạo trang web hoặc blog của mình, bạn cần thiết lập tài khoản Google ADS của mình.

Google ADS là một nền tảng cho phép bạn tạo quảng cáo sẽ xuất hiện trên các trang kết quả tìm kiếm của Google.

Khi ai đó tìm kiếm một từ khóa có liên quan đến thị trường ngách của bạn, quảng cáo của bạn có thể xuất hiện ở đầu trang kết quả tìm kiếm.

** Bước thứ tư là tạo các chiến dịch quảng cáo Google của bạn **

Khi bạn đã thiết lập tài khoản Google ADS của mình, bạn cần tạo các chiến dịch của mình.

Một chiến dịch là một nhóm các quảng cáo đều nhắm mục tiêu cùng một từ khóa.

Bạn cần tạo một chiến dịch riêng cho từng sản phẩm hoặc dịch vụ mà bạn đang bán.

** Bước thứ năm là đặt giá thầu của bạn **

Khi ai đó tìm kiếm một từ khóa có liên quan đến chiến dịch của bạn, quảng cáo của bạn sẽ được hiển thị trong trang Kết quả tìm kiếm.

Tuy nhiên, không phải tất cả các quảng cáo được hiển thị với cùng một mức giá.

Google ADS sử dụng hệ thống đấu thầu và quảng cáo được hiển thị ở đầu trang kết quả tìm kiếm là những quảng cáo có giá thầu cao nhất.

Bạn cần đặt giá thầu của mình một cách cẩn thận để bạn không chi tiêu quá mức, nhưng bạn cũng muốn đảm bảo rằng quảng cáo của bạn được hiển thị nổi bật.

** Bước thứ sáu là theo dõi kết quả của bạn **

Bước cuối cùng là theo dõi kết quả của bạn và điều chỉnh khi cần thiết.

Google ADS cung cấp một bảng điều khiển báo cáo mà bạn có thể sử dụng để theo dõi ấn tượng, nhấp chuột và chuyển đổi của mình.

Bạn cần theo dõi kết quả của mình để bạn có thể thấy những gì đang hoạt động và những gì không.

Sau đó, bạn có thể điều chỉnh các chiến dịch của mình để cải thiện kết quả của bạn.

**Phần kết luận**

Nếu bạn làm theo các bước này, bạn có thể bắt đầu kiếm tiền với quảng cáo của Google.

Nó sẽ không xảy ra qua đêm, nhưng nếu bạn nhất quán và bạn đã đưa vào công việc, bạn có thể đạt được thành công.

Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này:

* #Googleads
* #Affiliatemarketing
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #Viết blog
* #Passiveincome
=======================================
#Googleads #Affiliatemarketing #MakeMoneyOnline #Blogging #Passiveincome ##

**How I'm Doing $8,691 Per Day With Google Ads**

I've been using Google Ads for a few years now, and I've been able to consistently grow my income from them. In fact, I'm currently making over $8,691 per day from Google Ads.

In this article, I'm going to share with you exactly how I'm doing this, and I'm going to show you how you can do it too.

**The first step is to choose a niche**

The first step to success with Google Ads is to choose a niche that you're passionate about and that you know something about.

Once you've chosen a niche, you need to create a website or blog that focuses on that niche.

**The next step is to create high-quality content**

The next step is to create high-quality content that will rank well in Google search results.

Your content should be informative, engaging, and well-written. It should also be relevant to your niche and it should include keywords that people are searching for.

**The third step is to set up your Google Ads account**

Once you've created your website or blog, you need to set up your Google Ads account.

Google Ads is a platform that allows you to create ads that will appear on Google search results pages.

When someone searches for a keyword that's relevant to your niche, your ad could appear at the top of the search results page.

**The fourth step is to create your Google Ads campaigns**

Once you've set up your Google Ads account, you need to create your campaigns.

A campaign is a group of ads that are all targeting the same keywords.

You need to create a separate campaign for each product or service that you're selling.

**The fifth step is to set your bids**

When someone searches for a keyword that's relevant to your campaign, your ad will be displayed in the search results page.

However, not all ads are displayed for the same price.

Google Ads uses a bidding system, and the ads that are displayed at the top of the search results page are the ones that have the highest bids.

You need to set your bids carefully so that you don't overspend, but you also want to make sure that your ads are displayed prominently.

**The sixth step is to track your results**

The final step is to track your results and make adjustments as needed.

Google Ads provides a reporting dashboard that you can use to track your impressions, clicks, and conversions.

You need to track your results so that you can see what's working and what's not.

You can then make adjustments to your campaigns to improve your results.

**Conclusion**

If you follow these steps, you can start making money with Google Ads.

It won't happen overnight, but if you're consistent and you put in the work, you can achieve success.

Here are 5 hashtags that you can use for this article:

* #Googleads
* #Affiliatemarketing
* #MakeMoneyOnline
* #Blogging
* #Passiveincome

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock