Share How to check Google Play Gift card Balance

dangthu.ha

#Googleplayplaygiftcard #GiftCardBalance #CheckGiftCardBalance #googleplay #google ** Cách kiểm tra số dư thẻ quà tặng của Google **

Thẻ quà tặng của Google Play là một cách tuyệt vời để mua nội dung kỹ thuật số từ cửa hàng Google Play.Bạn có thể sử dụng chúng để mua ứng dụng, trò chơi, phim, âm nhạc, v.v.Nhưng làm thế nào để bạn kiểm tra số dư thẻ quà tặng Google Play của bạn?

Có một vài cách khác nhau để làm điều này.

** 1.Kiểm tra số dư của bạn trực tuyến **

Cách dễ nhất để kiểm tra số dư thẻ quà tặng Google Play của bạn là thực hiện trực tuyến.Chỉ cần truy cập [trang web Google Play] (https://play.google.com/redeem) và nhập mã trên thẻ quà tặng của bạn.Số dư của bạn sẽ được hiển thị trên màn hình.

** 2.Kiểm tra số dư của bạn trong ứng dụng Google Play **

Bạn cũng có thể kiểm tra số dư thẻ quà tặng Google Play trong ứng dụng Google Play.Chỉ cần mở ứng dụng và nhấn vào biểu tượng ** menu **.Sau đó nhấn vào tài khoản ** ** và chọn ** Thanh toán & Đăng ký **.Số dư của bạn sẽ được hiển thị ở đầu màn hình.

** 3.Kiểm tra số dư của bạn bằng tin nhắn văn bản **

Nếu bạn không có quyền truy cập vào máy tính hoặc ứng dụng Google Play, bạn cũng có thể kiểm tra số dư thẻ quà tặng Google Play của mình bằng tin nhắn văn bản.Chỉ cần gửi một tin nhắn văn bản đến ** 411 ** với từ ** chơi **.Bạn sẽ nhận được một tin nhắn văn bản trở lại với số dư của bạn.

**4.Kiểm tra số dư của bạn qua điện thoại **

Bạn cũng có thể kiểm tra số dư thẻ quà tặng Google Play của mình qua điện thoại.Chỉ cần gọi ** 1-800-833-4411 ** và cung cấp cho đại diện dịch vụ khách hàng mã trên thẻ quà tặng của bạn.

** 5.Kiểm tra số dư của bạn trong email của bạn **

Nếu bạn nhận được thẻ quà tặng Google Play qua email, bạn cũng có thể kiểm tra số dư của mình bằng cách xem email.Số dư sẽ được hiển thị ở dưới cùng của email.

** Mẹo kiểm tra số dư thẻ quà tặng Google Play của bạn **

* Hãy chắc chắn rằng bạn có mã chính xác cho thẻ quà tặng của bạn.
* Nếu bạn đang kiểm tra số dư của mình trực tuyến, hãy đảm bảo bạn đã đăng nhập đúng tài khoản.
* Nếu bạn đang kiểm tra số dư của mình trong ứng dụng Google Play, hãy đảm bảo bạn sử dụng cùng một tài khoản mà bạn đã sử dụng để mua thẻ quà tặng.
* Nếu bạn đang kiểm tra số dư của mình bằng tin nhắn văn bản, hãy đảm bảo bạn gửi tin nhắn đến đúng số.
* Nếu bạn đang kiểm tra số dư của mình qua điện thoại, hãy đảm bảo bạn đã sẵn sàng mã thẻ quà tặng.

** hashtags **

#googleplaygiftCard
#GiftCardBalance
#CheckGiftCardBalance
#Chợ ứng dụng Google Play
#google
=======================================
#googleplaygiftCard #GiftCardBalance #CheckGiftCardBalance #googleplay #google **How to check Google Play Gift card Balance**

Google Play Gift cards are a great way to purchase digital content from the Google Play Store. You can use them to buy apps, games, movies, music, and more. But how do you check your Google Play Gift card balance?

There are a few different ways to do this.

**1. Check your balance online**

The easiest way to check your Google Play Gift card balance is to do it online. Just go to the [Google Play website](https://play.google.com/redeem) and enter the code on your gift card. Your balance will be displayed on the screen.

**2. Check your balance in the Google Play app**

You can also check your Google Play Gift card balance in the Google Play app. Just open the app and tap on the **Menu** icon. Then tap on **Account** and select **Payments & subscriptions**. Your balance will be displayed at the top of the screen.

**3. Check your balance by text message**

If you don't have access to a computer or the Google Play app, you can also check your Google Play Gift card balance by text message. Just send a text message to **411** with the word **PLAY**. You'll receive a text message back with your balance.

**4. Check your balance by phone**

You can also check your Google Play Gift card balance by phone. Just call **1-800-833-4411** and provide the customer service representative with the code on your gift card.

**5. Check your balance in your email**

If you received your Google Play Gift card by email, you can also check your balance by looking at the email. The balance will be displayed at the bottom of the email.

**Tips for checking your Google Play Gift card balance**

* Make sure you have the correct code for your gift card.
* If you're checking your balance online, make sure you're logged into the correct account.
* If you're checking your balance in the Google Play app, make sure you're using the same account that you used to purchase the gift card.
* If you're checking your balance by text message, make sure you send the message to the correct number.
* If you're checking your balance by phone, make sure you have your gift card code ready.

**Hashtags**

#googleplaygiftCard
#GiftCardBalance
#CheckGiftCardBalance
#googleplay
#google

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock