How to Check Out on eBay Without an Account

trankieukim.sa

** Cách kiểm tra trên eBay mà không có tài khoản **

Ebay là một thị trường trực tuyến phổ biến, nơi bạn có thể mua và bán nhiều mặt hàng.Tuy nhiên, bạn không cần phải có tài khoản eBay để kiểm tra.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách làm điều đó.

** Bước 1: Tìm mặt hàng bạn muốn mua **

Đầu tiên, tìm mặt hàng bạn muốn mua trên eBay.Bạn có thể làm điều này bằng cách tìm kiếm tên của mục hoặc bằng cách duyệt qua các danh mục khác nhau.

** Bước 2: Thêm mục vào giỏ hàng của bạn **

Khi bạn đã tìm thấy mặt hàng bạn muốn mua, hãy nhấp vào nút "Thêm vào giỏ hàng".Điều này sẽ thêm mặt hàng vào giỏ hàng của bạn.

** Bước 3: Tiến hành thanh toán **

Nhấp vào nút "Tiến hành để thanh toán" để tiến hành thanh toán.Điều này sẽ đưa bạn đến trang thanh toán.

** Bước 4: Nhập thông tin vận chuyển của bạn **

Trên trang thanh toán, bạn sẽ cần nhập thông tin vận chuyển của mình.Điều này bao gồm tên, địa chỉ và số điện thoại của bạn.

** Bước 5: Chọn phương thức vận chuyển **

Sau đó, bạn sẽ cần chọn một phương thức vận chuyển.Bạn có thể chọn từ một loạt các phương thức vận chuyển, bao gồm vận chuyển tiêu chuẩn, vận chuyển nhanh và vận chuyển qua đêm.

** Bước 6: Xem lại đơn đặt hàng của bạn **

Khi bạn đã chọn phương thức vận chuyển, bạn sẽ có thể xem lại đơn đặt hàng của mình.Điều này bao gồm mặt hàng bạn đang mua, phương thức vận chuyển bạn đã chọn và tổng chi phí đơn đặt hàng của bạn.

** Bước 7: Trả tiền cho đơn đặt hàng của bạn **

Bạn có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của mình bằng nhiều phương thức khác nhau, bao gồm thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ, paypal và google pay.

** Bước 8: Xác nhận đơn đặt hàng của bạn **

Khi bạn đã trả tiền cho đơn đặt hàng của mình, bạn sẽ có thể xác nhận đơn đặt hàng của mình.Điều này sẽ hoàn thành quá trình thanh toán và bạn sẽ nhận được một email xác nhận.

**Đó là nó!Bây giờ bạn đã kiểm tra thành công trên eBay mà không có tài khoản. **

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #ebay
* #mua sắm
* #Trực tuyến
* #Thủ tục thanh toán
* #KHÔNG tài khoản
=======================================
**How to Check Out on eBay Without an Account**

eBay is a popular online marketplace where you can buy and sell a wide variety of items. However, you don't need to have an eBay account in order to check out. In this article, we'll show you how to do just that.

**Step 1: Find the item you want to buy**

First, find the item you want to buy on eBay. You can do this by searching for the item's name or by browsing through the different categories.

**Step 2: Add the item to your cart**

Once you've found the item you want to buy, click on the "Add to cart" button. This will add the item to your shopping cart.

**Step 3: Proceed to checkout**

Click on the "Proceed to checkout" button to proceed to checkout. This will take you to the checkout page.

**Step 4: Enter your shipping information**

On the checkout page, you'll need to enter your shipping information. This includes your name, address, and phone number.

**Step 5: Select a shipping method**

You'll then need to select a shipping method. You can choose from a variety of shipping methods, including standard shipping, expedited shipping, and overnight shipping.

**Step 6: Review your order**

Once you've selected a shipping method, you'll be able to review your order. This includes the item you're buying, the shipping method you selected, and the total cost of your order.

**Step 7: Pay for your order**

You can pay for your order using a variety of methods, including credit card, debit card, PayPal, and Google Pay.

**Step 8: Confirm your order**

Once you've paid for your order, you'll be able to confirm your order. This will complete the checkout process and you'll receive a confirmation email.

**That's it! You've now successfully checked out on eBay without an account.**

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #ebay
* #Shopping
* #online
* #checkout
* #noaccount

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock