Tips How To Connect Ebay To Payoneer in 2024 (Tutorial For Beginners)

whitefrog900

#ebay #payoneer #ebaypayoneer #connectebaytopayoneer #ebayseller

** Cách kết nối ebay với Payoneer vào năm 2024 (hướng dẫn cho người mới bắt đầu) **

Ebay là một trong những thị trường trực tuyến phổ biến nhất trên thế giới và Payoneer là một bộ xử lý thanh toán phổ biến cho các doanh nghiệp quốc tế.Nếu bạn là người bán eBay muốn được trả tiền nhanh chóng và dễ dàng, kết nối tài khoản eBay của bạn với Payoneer là một lựa chọn tuyệt vời.

Trong hướng dẫn này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách kết nối eBay với payoneer chỉ trong một vài bước đơn giản.

** Bước 1: Tạo tài khoản Payoneer **

Nếu bạn chưa có tài khoản PayOneer, bạn sẽ cần tạo một tài khoản trước khi bạn có thể kết nối nó với tài khoản eBay của mình.Để làm điều này, hãy truy cập trang web Payoneer và nhấp vào nút "Đăng ký".

Bạn sẽ cần cung cấp một số thông tin cơ bản, chẳng hạn như tên của bạn, địa chỉ email và quốc gia cư trú.Bạn cũng cần tạo mật khẩu và xác minh địa chỉ email của bạn.

Khi bạn đã tạo tài khoản PayOneer của mình, bạn sẽ cần xác minh danh tính của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách tải lên một bản sao của ID do chính phủ cấp hoặc bằng cách chụp ảnh tự sướng với ID của bạn.

** Bước 2: Nhận thẻ Payoneer MasterCard của bạn **

Khi danh tính của bạn đã được xác minh, bạn sẽ có thể đặt hàng thẻ MasterCard Payoneer của mình.Thẻ mastercard sẽ được chuyển đến bạn miễn phí.

Khi bạn nhận được thẻ mastercard của mình, bạn sẽ cần kích hoạt nó trước khi bạn có thể sử dụng nó.Để làm điều này, hãy truy cập trang web Payoneer và nhấp vào nút "Kích hoạt thẻ".

** Bước 3: Kết nối tài khoản eBay của bạn với Payoneer **

Bây giờ bạn có tài khoản Payoneer và MasterCard, bạn có thể kết nối tài khoản eBay của mình với Payoneer.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. Đăng nhập vào tài khoản eBay của bạn.
2. Nhấp vào tab "Ebay của tôi".
3. Nhấp vào liên kết "Tài khoản".
4. Nhấp vào tab "Thanh toán".
5. Nhấp vào liên kết "Thêm phương thức thanh toán mới".
6. Chọn "Payoneer" làm phương thức thanh toán của bạn.
7. Nhập địa chỉ email Payoneer của bạn và số mastercard.
8. Nhấp vào nút "Lưu".

Đó là nó!Bây giờ bạn đã kết nối thành công tài khoản eBay của mình với PayOneer.

** Lợi ích của việc kết nối ebay với payoneer **

Có một số lợi ích khi kết nối tài khoản eBay của bạn với PayOneer, bao gồm:

*** Thanh toán nhanh hơn: ** Khi bạn kết nối tài khoản eBay của mình với PayOneer, bạn sẽ có thể được trả tiền cho việc bán hàng của mình nhanh hơn.Payoneer sẽ gửi các khoản thanh toán của bạn cho Mastercard của bạn trong vòng 24 giờ sau khi việc bán hàng của bạn được hoàn thành.
*** Phí thấp hơn: ** Khi bạn sử dụng PayOneer để nhận thanh toán từ eBay, bạn sẽ trả phí thấp hơn so với bạn sẽ sử dụng bộ xử lý thanh toán khác.
*** Thuận tiện: ** Payoneer giúp bạn dễ dàng quản lý các khoản thanh toán của bạn.Bạn có thể theo dõi các khoản thanh toán của mình, rút tiền và thực hiện mua hàng trực tuyến với Payoneer Mastercard của bạn.

**Phần kết luận**

Kết nối tài khoản eBay của bạn với Payoneer là một cách tuyệt vời để được trả nhanh hơn, phí thấp hơn và thuận tiện hơn.Nếu bạn là người bán eBay, tôi khuyên bạn nên kết nối tài khoản của bạn với Payoneer ngay hôm nay.
=======================================
#ebay #payoneer #ebaypayoneer #connectebaytopayoneer #ebayseller

**How to connect eBay to Payoneer in 2024 (Tutorial for Beginners)**

eBay is one of the most popular online marketplaces in the world, and Payoneer is a popular payment processor for international businesses. If you're an eBay seller who wants to get paid quickly and easily, connecting your eBay account to Payoneer is a great option.

In this tutorial, I'll show you how to connect eBay to Payoneer in just a few simple steps.

**Step 1: Create a Payoneer account**

If you don't already have a Payoneer account, you'll need to create one before you can connect it to your eBay account. To do this, visit the Payoneer website and click on the "Sign Up" button.

You'll need to provide some basic information, such as your name, email address, and country of residence. You'll also need to create a password and verify your email address.

Once you've created your Payoneer account, you'll need to verify your identity. You can do this by uploading a copy of your government-issued ID or by taking a selfie with your ID.

**Step 2: Get your Payoneer Mastercard**

Once your identity has been verified, you'll be able to order your Payoneer Mastercard. The Mastercard will be shipped to you free of charge.

Once you receive your Mastercard, you'll need to activate it before you can use it. To do this, visit the Payoneer website and click on the "Activate Card" button.

**Step 3: Connect your eBay account to Payoneer**

Now that you have a Payoneer account and Mastercard, you can connect your eBay account to Payoneer. To do this, follow these steps:

1. Log in to your eBay account.
2. Click on the "My eBay" tab.
3. Click on the "Account" link.
4. Click on the "Payments" tab.
5. Click on the "Add a new payment method" link.
6. Select "Payoneer" as your payment method.
7. Enter your Payoneer email address and Mastercard number.
8. Click on the "Save" button.

That's it! You've now successfully connected your eBay account to Payoneer.

**Benefits of connecting eBay to Payoneer**

There are a number of benefits to connecting your eBay account to Payoneer, including:

* **Faster payments:** When you connect your eBay account to Payoneer, you'll be able to get paid for your sales faster. Payoneer will send your payments to your Mastercard within 24 hours of your sale being completed.
* **Lower fees:** When you use Payoneer to receive payments from eBay, you'll pay lower fees than you would if you used another payment processor.
* **Convenient:** Payoneer makes it easy to manage your payments. You can track your payments, withdraw your funds, and make purchases online all with your Payoneer Mastercard.

**Conclusion**

Connecting your eBay account to Payoneer is a great way to get paid faster, lower fees, and more convenience. If you're an eBay seller, I highly recommend connecting your account to Payoneer today.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock