Share How to create ETSY Store

smallmeercat860

### Cách tạo cửa hàng Etsy

#etsy #etsystore #etsyselling #etsytutorial #etsyshop

** Bước 1: Tạo tài khoản Etsy **

Để tạo một cửa hàng Etsy, bạn sẽ cần tạo một tài khoản Etsy.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Etsy và nhấp vào nút "Đăng ký".Bạn sẽ cần cung cấp địa chỉ email, mật khẩu và tên người dùng.Bạn cũng sẽ cần phải đồng ý với các điều khoản dịch vụ ETSY.

** Bước 2: Thiết lập cửa hàng của bạn **

Khi bạn đã tạo tài khoản Etsy của mình, bạn sẽ cần thiết lập cửa hàng của mình.Bạn sẽ cần cung cấp tên cửa hàng của bạn, mô tả về cửa hàng của bạn và vị trí của bạn.Bạn cũng sẽ cần tải lên ảnh hồ sơ và ảnh bìa cho cửa hàng của bạn.

** Bước 3: Thêm sản phẩm vào cửa hàng của bạn **

Bước tiếp theo là thêm sản phẩm vào cửa hàng của bạn.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào nút "Thêm danh sách".Bạn sẽ cần cung cấp một tiêu đề cho sản phẩm của bạn, mô tả về sản phẩm của bạn và giá cho sản phẩm của bạn.Bạn cũng sẽ cần tải lên ảnh của sản phẩm.

** Bước 4: Đặt chính sách vận chuyển của bạn **

Bạn sẽ cần phải đặt chính sách vận chuyển cho cửa hàng của bạn.Bạn sẽ cần phải quyết định số tiền bạn sẽ tính phí vận chuyển và cách bạn sẽ gửi sản phẩm của mình.Bạn cũng sẽ cần phải quyết định xem bạn có cung cấp vận chuyển miễn phí không.

** Bước 5: Quảng cáo cửa hàng của bạn **

Một khi bạn đã thiết lập cửa hàng của mình, bạn sẽ cần phải quảng bá nó.Bạn có thể làm điều này bằng cách chia sẻ nó trên phương tiện truyền thông xã hội, viết bài đăng trên blog về sản phẩm của bạn và quảng cáo trên Etsy.

** Etsy là một nền tảng tuyệt vời để bán hàng thủ công và các mặt hàng cổ điển.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể tạo một cửa hàng Etsy và bắt đầu bán sản phẩm của mình ngay hôm nay. **
=======================================
### How to create an Etsy store

#etsy #etsystore #etsyselling #etsytutorial #etsyshop

**Step 1: Create an Etsy account**

To create an Etsy store, you will need to create an Etsy account. You can do this by visiting the Etsy website and clicking on the "Sign Up" button. You will need to provide your email address, password, and a username. You will also need to agree to the Etsy terms of service.

**Step 2: Set up your shop**

Once you have created your Etsy account, you will need to set up your shop. You will need to provide your shop name, a description of your shop, and your location. You will also need to upload a profile picture and a cover photo for your shop.

**Step 3: Add products to your shop**

The next step is to add products to your shop. You can do this by clicking on the "Add a listing" button. You will need to provide a title for your product, a description of your product, and a price for your product. You will also need to upload photos of your product.

**Step 4: Set your shipping policies**

You will need to set your shipping policies for your shop. You will need to decide how much you will charge for shipping, and how you will ship your products. You will also need to decide if you will offer free shipping.

**Step 5: Promote your shop**

Once you have set up your shop, you will need to promote it. You can do this by sharing it on social media, writing blog posts about your products, and advertising on Etsy.

**Etsy is a great platform for selling handmade goods and vintage items. By following these steps, you can create an Etsy store and start selling your products today.**

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock