Share How to delet daraz account

ngonhahaithanh

## Cách xóa tài khoản Daraz

## xóa tài khoản daraz vĩnh viễn

## Xóa tài khoản Daraz

## Đóng tài khoản Daraz

## Cách xóa tài khoản Daraz vĩnh viễn trên thiết bị di động ### 5 hashtags cho bài viết này:

* #DARAZ
* #Account xóa
* #Permanent xóa
* #Mobile
* #Làm cách nào để

### Cách xóa tài khoản Daraz

Daraz là một trong những nền tảng mua sắm trực tuyến lớn nhất ở Pakistan.Nó cung cấp nhiều loại sản phẩm từ các loại khác nhau, bao gồm thời trang, điện tử, nhà và nhà bếp, v.v.Nếu bạn không còn sử dụng tài khoản DARAZ của mình, bạn có thể xóa nó vĩnh viễn.Đây là cách làm điều đó:

1. Truy cập trang web Daraz và đăng nhập vào tài khoản của bạn.
2. Nhấp vào tab ** tài khoản của tôi ** ở đầu trang.
3. Trong phần ** tài khoản của tôi **, nhấp vào ** Cài đặt **.
4. Trong trang ** cài đặt **, cuộn xuống tài khoản ** xóa **.
5. Nhấp vào nút ** Xóa tài khoản **.
6. Nhập mật khẩu của bạn và nhấp vào nút ** xóa tài khoản ** một lần nữa.

Tài khoản Daraz của bạn sẽ bị xóa vĩnh viễn.Bạn sẽ không thể truy cập tài khoản hoặc dữ liệu của mình sau khi nó đã bị xóa.

### Tại sao bạn có thể muốn xóa tài khoản DARAZ của mình

Có một vài lý do tại sao bạn có thể muốn xóa tài khoản DARAZ của mình.Ví dụ: bạn có thể:

* Không còn sử dụng nền tảng
* Đã tìm thấy một sự thay thế tốt hơn
* Hãy quan tâm đến quyền riêng tư của bạn
* Muốn bắt đầu mới

Nếu bạn không chắc chắn liệu bạn có muốn xóa tài khoản DARAZ của mình hay không, bạn luôn có thể không hoạt động.Điều này có nghĩa là bạn sẽ không thể truy cập tài khoản hoặc dữ liệu của mình, nhưng bạn vẫn có thể kích hoạt lại tài khoản của mình bất cứ lúc nào.

### Cách xóa tài khoản DARAZ của bạn trên thiết bị di động

Bạn cũng có thể xóa tài khoản DARAZ của mình trên thiết bị di động.Đây là cách làm điều đó:

1. Mở ứng dụng Daraz và đăng nhập vào tài khoản của bạn.
2. Nhấn vào tab ** me ** ở dưới cùng của màn hình.
3. Nhấn vào ** Cài đặt **.
4. Cuộn xuống phần ** xóa tài khoản **.
5. Nhấn vào nút ** Xóa tài khoản **.
6. Nhập mật khẩu của bạn và nhấn vào nút ** Xóa ** một lần nữa.

Tài khoản Daraz của bạn sẽ bị xóa vĩnh viễn.Bạn sẽ không thể truy cập tài khoản hoặc dữ liệu của mình sau khi nó đã bị xóa.

### Câu hỏi thường gặp

** Q: Điều gì xảy ra khi tôi xóa tài khoản Daraz của mình? **

Trả lời: Khi bạn xóa tài khoản DARAZ của mình, tài khoản của bạn sẽ bị xóa vĩnh viễn.Điều này có nghĩa là bạn sẽ không thể truy cập tài khoản hoặc dữ liệu của mình.

** Q: Tôi có thể kích hoạt lại tài khoản Daraz của mình sau khi xóa nó không? **

A: Có, bạn có thể kích hoạt lại tài khoản DARAZ của bạn sau khi bạn xóa nó.Để làm điều này, chỉ cần đăng nhập vào tài khoản của bạn bằng địa chỉ email và mật khẩu của bạn.

** Q: Điều gì sẽ xảy ra nếu tôi thay đổi suy nghĩ và không muốn xóa tài khoản Daraz của mình? **

Trả lời: Nếu bạn thay đổi ý định và không muốn xóa tài khoản DARAZ của bạn, bạn chỉ có thể không hoạt động.Điều này có nghĩa là bạn sẽ không thể truy cập tài khoản hoặc dữ liệu của mình, nhưng bạn vẫn có thể kích hoạt lại tài khoản của mình bất cứ lúc nào.

** Q: Điều gì xảy ra với dữ liệu của tôi nếu tôi xóa tài khoản Daraz của mình? **

Trả lời: Khi bạn xóa tài khoản DARAZ của mình, dữ liệu của bạn sẽ bị xóa vĩnh viễn.Điều này bao gồm lịch sử đơn hàng của bạn, danh sách mong muốn và các mục đã lưu.

** Q: Tôi quan tâm đến quyền riêng tư của mình.Có an toàn không khi xóa tài khoản daraz của tôi? **

A: Có, việc xóa tài khoản Daraz của bạn là an toàn.Khi bạn xóa tài khoản của mình, dữ liệu của bạn sẽ bị xóa vĩnh viễn.Điều này có nghĩa là bạn sẽ không còn có nguy cơ dữ liệu của bạn bị xâm phạm.
=======================================
## How to delete Daraz account

## Delete Daraz account permanently

## Daraz account deletion

## Daraz account close

## How to delete Daraz account permanently on mobile ### 5 hashtags for this article:

* #DARAZ
* #Account deletion
* #Permanent deletion
* #Mobile
* #How to

### How to delete Daraz account

Daraz is one of the largest online shopping platforms in Pakistan. It offers a wide variety of products from different categories, including fashion, electronics, home & kitchen, and more. If you're no longer using your Daraz account, you can delete it permanently. Here's how to do it:

1. Go to the Daraz website and log in to your account.
2. Click on the **My Account** tab at the top of the page.
3. Under the **My Account** section, click on **Settings**.
4. In the **Settings** page, scroll down to the **Delete Account** section.
5. Click on the **Delete Account** button.
6. Enter your password and click on the **Delete Account** button again.

Your Daraz account will be deleted permanently. You will not be able to access your account or your data after it has been deleted.

### Why you might want to delete your Daraz account

There are a few reasons why you might want to delete your Daraz account. For example, you might:

* No longer be using the platform
* Have found a better alternative
* Be concerned about your privacy
* Want to start fresh

If you're not sure whether you want to delete your Daraz account, you can always leave it inactive. This means that you won't be able to access your account or your data, but you can still reactivate your account at any time.

### How to delete your Daraz account on mobile

You can also delete your Daraz account on your mobile device. Here's how to do it:

1. Open the Daraz app and log in to your account.
2. Tap on the **Me** tab at the bottom of the screen.
3. Tap on **Settings**.
4. Scroll down to the **Delete Account** section.
5. Tap on the **Delete Account** button.
6. Enter your password and tap on the **Delete Account** button again.

Your Daraz account will be deleted permanently. You will not be able to access your account or your data after it has been deleted.

### FAQs

**Q: What happens when I delete my Daraz account?**

A: When you delete your Daraz account, your account will be deleted permanently. This means that you will not be able to access your account or your data.

**Q: Can I reactivate my Daraz account after I delete it?**

A: Yes, you can reactivate your Daraz account after you delete it. To do this, simply log in to your account using your email address and password.

**Q: What if I change my mind and don't want to delete my Daraz account?**

A: If you change your mind and don't want to delete your Daraz account, you can simply leave it inactive. This means that you won't be able to access your account or your data, but you can still reactivate your account at any time.

**Q: What happens to my data if I delete my Daraz account?**

A: When you delete your Daraz account, your data will be deleted permanently. This includes your order history, wishlist, and saved items.

**Q: I'm concerned about my privacy. Is it safe to delete my Daraz account?**

A: Yes, it is safe to delete your Daraz account. When you delete your account, your data will be deleted permanently. This means that you will no longer be at risk of your data being compromised.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock