Share How to Earn from Adsterra and Blogger 🔥

ngomaihoang.yen

#Blogger #Adsterra #MakeMoneyOnline #Affiliatemarketing #OnlineBusiness

** Cách kiếm từ Adsterra và Blogger **

Blogger là một nền tảng phổ biến để tạo và chia sẻ blog.Adsterra là một mạng quảng cáo toàn cầu cung cấp nhiều định dạng quảng cáo, bao gồm các biểu ngữ, quảng cáo gốc và quảng cáo video.Bằng cách sử dụng Adsterra với Blogger, bạn có thể kiếm tiền bằng cách hiển thị quảng cáo trên blog của mình.

** Cách thiết lập adsterra với blogger **

1. ** Đăng ký tài khoản Adsterra. ** Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Adsterra và nhấp vào nút "Đăng ký".
2. ** Tạo một chiến dịch mới. ** Khi bạn đã tạo một tài khoản, bạn có thể tạo một chiến dịch mới.Để thực hiện việc này, nhấp vào tab "Chiến dịch" và sau đó nhấp vào nút "Tạo chiến dịch".
3. ** Chọn các tùy chọn nhắm mục tiêu của bạn. ** Khi tạo chiến dịch của mình, bạn sẽ cần chọn các tùy chọn nhắm mục tiêu của mình.Điều này bao gồm việc chọn các quốc gia nơi bạn muốn quảng cáo của mình hiển thị, các thiết bị bạn muốn quảng cáo của bạn hiển thị và nhân khẩu học mà bạn muốn quảng cáo của mình nhắm mục tiêu.
4. ** Thêm url blog của bạn. ** Khi bạn đã chọn các tùy chọn nhắm mục tiêu của mình, bạn có thể thêm URL blog của bạn vào chiến dịch của mình.Để thực hiện việc này, nhấp vào tab "Trang web" và sau đó nhấp vào nút "Thêm trang web".
5. ** Tạo mã quảng cáo của bạn. ** Khi bạn đã thêm URL blog của mình vào chiến dịch của mình, bạn có thể tạo mã AD của mình.Để thực hiện việc này, nhấp vào tab "Mã AD" và sau đó nhấp vào nút "Tạo mã quảng cáo".

** Cách hiển thị quảng cáo Adsterra trên blog của bạn **

Khi bạn đã tạo mã quảng cáo của mình, bạn có thể hiển thị quảng cáo Adsterra trên blog của mình.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. Mở mã HTML của bài đăng trên blog của bạn.
2. Dán mã quảng cáo Adsterra vào <head> hoặc <body> của bài đăng trên blog của bạn.
3. Lưu bài viết trên blog của bạn.

Quảng cáo Adsterra bây giờ sẽ bắt đầu hiển thị trên bài đăng trên blog của bạn.Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình từ Adsterra bằng cách đăng nhập vào tài khoản Adsterra của bạn.

** Mẹo kiếm được nhiều hơn từ Adsterra và Blogger **

Dưới đây là một vài mẹo để kiếm được nhiều hơn từ Adsterra và Blogger:

*** Sử dụng hình ảnh và video chất lượng cao trong các bài đăng trên blog của bạn. ** Quảng cáo Adsterra có nhiều khả năng được nhấp vào nếu chúng được hiển thị cùng với nội dung chất lượng cao.
*** Viết các bài đăng trên blog hấp dẫn. ** Càng nhiều người đọc bài đăng trên blog của bạn, họ càng có nhiều khả năng nhấp vào quảng cáo của bạn.
*** Thúc đẩy các bài đăng trên blog của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội. ** Chia sẻ bài đăng trên blog của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội có thể giúp tăng lưu lượng truy cập vào blog của bạn và tạo thêm doanh thu quảng cáo.
*** Sử dụng một plugin để theo dõi thu nhập của bạn từ Adsterra. ** Có một số plugin có sẵn có thể giúp bạn theo dõi thu nhập của mình từ Adsterra.Thông tin này có thể giúp bạn tối ưu hóa các bài đăng trên blog của mình để thu nhập tối đa.

** Bằng cách làm theo những lời khuyên này, bạn có thể kiếm được nhiều tiền hơn từ Adsterra và Blogger. ** Vậy bạn còn chờ gì nữa?Bắt đầu tạo blog của riêng bạn ngay hôm nay!

** Hashtags: ** #Blogger #Adsterra #MakeMoneyOnline #Affiliatemarketing #OnlineBusiness
=======================================
#Blogger #Adsterra #MakeMoneyOnline #Affiliatemarketing #OnlineBusiness

**How to Earn from Adsterra and Blogger**

Blogger is a popular platform for creating and sharing blogs. Adsterra is a global advertising network that offers a variety of advertising formats, including banners, native ads, and video ads. By using Adsterra with Blogger, you can earn money by displaying ads on your blog.

**How to set up Adsterra with Blogger**

1. **Sign up for an Adsterra account.** You can do this by visiting the Adsterra website and clicking on the "Sign Up" button.
2. **Create a new campaign.** Once you have created an account, you can create a new campaign. To do this, click on the "Campaigns" tab and then click on the "Create Campaign" button.
3. **Select your targeting options.** When creating your campaign, you will need to select your targeting options. This includes choosing the countries where you want your ads to show, the devices you want your ads to show on, and the demographics you want your ads to target.
4. **Add your blog's URL.** Once you have selected your targeting options, you can add your blog's URL to your campaign. To do this, click on the "Websites" tab and then click on the "Add Website" button.
5. **Generate your ad code.** Once you have added your blog's URL to your campaign, you can generate your ad code. To do this, click on the "Ad Codes" tab and then click on the "Generate Ad Code" button.

**How to display Adsterra ads on your blog**

Once you have generated your ad code, you can display Adsterra ads on your blog. To do this, follow these steps:

1. Open the HTML code of your blog post.
2. Paste the Adsterra ad code into the <head> or <body> of your blog post.
3. Save your blog post.

Adsterra ads will now start to show on your blog post. You can track your earnings from Adsterra by logging into your Adsterra account.

**Tips for earning more from Adsterra and Blogger**

Here are a few tips for earning more from Adsterra and Blogger:

* **Use high-quality images and videos in your blog posts.** Adsterra ads are more likely to be clicked on if they are displayed alongside high-quality content.
* **Write engaging blog posts.** The more people who read your blog posts, the more likely they are to click on your ads.
* **Promote your blog posts on social media.** Sharing your blog posts on social media can help to increase traffic to your blog and generate more ad revenue.
* **Use a plugin to track your earnings from Adsterra.** There are a number of plugins available that can help you to track your earnings from Adsterra. This information can help you to optimize your blog posts for maximum earnings.

**By following these tips, you can earn more money from Adsterra and Blogger.** So what are you waiting for? Start creating your own blog today!

**Hashtags:** #Blogger #Adsterra #MakeMoneyOnline #Affiliatemarketing #OnlineBusiness

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock