How to Edit Items in Your eBay Cart

tuly719

#ebay #Shopping #cart #Edit #EbayCart ##

** Cách chỉnh sửa các mục trong giỏ hàng ebay của bạn **

Giỏ hàng ebay của bạn là một cách thuận tiện để theo dõi các mặt hàng bạn muốn mua.Bạn có thể thêm các mặt hàng vào giỏ hàng của bạn từ bất kỳ danh sách sản phẩm nào trên eBay và bạn có thể chỉnh sửa giỏ hàng của mình bất cứ lúc nào trước khi bạn kiểm tra.Bài viết này sẽ chỉ cho bạn cách chỉnh sửa các mục trong giỏ hàng eBay của bạn.

** 1.** Đăng nhập vào tài khoản eBay của bạn và nhấp vào liên kết ** Giỏ ** ở góc trên cùng bên phải của trang.

** 2.** Nhấp vào liên kết ** Chỉnh sửa ** bên cạnh mục bạn muốn chỉnh sửa.

** 3.** Thực hiện các thay đổi mong muốn đối với số lượng vật phẩm, kích thước, màu sắc hoặc các chi tiết khác.

**4.** Nhấp vào nút ** Cập nhật **.

** 5.** Lặp lại các bước 2-4 cho bất kỳ mục nào khác bạn muốn chỉnh sửa.

** 6.** Khi bạn hoàn thành chỉnh sửa giỏ hàng của mình, nhấp vào nút ** Thanh toán ** để tiến hành quy trình thanh toán.

** Lưu ý: ** Bạn cũng có thể xóa các mục khỏi giỏ hàng của mình bằng cách nhấp vào liên kết ** xóa ** bên cạnh mục.

** Chỉnh sửa giỏ hàng ebay của bạn là một cách nhanh chóng và dễ dàng để đảm bảo bạn nhận được các mặt hàng phù hợp với mức giá phù hợp. ** Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể dễ dàng cập nhật giỏ hàng của mình và đảm bảo bạn 'lại nhận được thỏa thuận tốt nhất có thể về việc mua hàng của bạn.

** Hashtags: **

* #ebay
* #mua sắm
* #Xe đẩy
* #Biên tập
* #EbayCart
=======================================
#ebay #Shopping #cart #Edit #EbayCart ##

**How to Edit Items in Your eBay Cart**

Your eBay cart is a convenient way to keep track of the items you want to buy. You can add items to your cart from any product listing on eBay, and you can edit your cart at any time before you check out. This article will show you how to edit items in your eBay cart.

**1. **Log in to your eBay account and click the **Cart** link in the top right corner of the page.

**2. **Click the **Edit** link next to the item you want to edit.

**3. **Make the desired changes to the item quantity, size, color, or other details.

**4. **Click the **Update** button.

**5. **Repeat steps 2-4 for any other items you want to edit.

**6. **When you're finished editing your cart, click the **Checkout** button to proceed to the checkout process.

**Note:** You can also delete items from your cart by clicking the **Delete** link next to the item.

**Editing your eBay cart is a quick and easy way to make sure you're getting the right items at the right prices.** By following these steps, you can easily keep your cart up-to-date and make sure you're getting the best possible deal on your purchases.

**Hashtags:**

* #ebay
* #Shopping
* #cart
* #Edit
* #EbayCart

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock