How to Embed AdSense Ads in Telegram Messages

happyfish126

### Cách nhúng quảng cáo adsense vào tin nhắn Telegram

Telegram là một ứng dụng nhắn tin phổ biến với hơn 500 triệu người dùng đang hoạt động.Đó là một cách tuyệt vời để tiếp cận đối tượng lớn với nội dung của bạn, nhưng bạn có biết bạn cũng có thể sử dụng Telegram để kiếm tiền không?Bằng cách nhúng quảng cáo AdSense vào tin nhắn của bạn, bạn có thể tạo doanh thu từ lưu lượng truy cập của mình.

Trong bài viết này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách nhúng quảng cáo AdSense vào các tin nhắn Telegram.Tôi cũng sẽ cung cấp một số mẹo về cách làm cho quảng cáo của bạn hiệu quả hơn.

** Bước 1: Tạo tài khoản AdSense **

Bước đầu tiên là tạo một tài khoản AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web AdSense và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh trang web của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách làm theo các hướng dẫn trên trang web AdSense.

** Bước 2: Nhận mã adsense của bạn **

Khi trang web của bạn đã được xác minh, bạn sẽ có thể nhận được mã adsense của mình.Bạn có thể tìm thấy mã AdSense của mình bằng cách nhấp vào tab "AdSense" trong tài khoản Google AdSense của bạn.

** Bước 3: Nhúng mã adsense của bạn vào Telegram **

Bây giờ bạn có mã adsense của mình, bạn có thể nhúng nó vào các tin nhắn Telegram của mình.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. Mở ứng dụng Telegram trên điện thoại của bạn.
2. Nhấn vào biểu tượng "Cài đặt".
3. Nhấn vào "dữ liệu và lưu trữ".
4. Nhấn vào "Telegram Web".
5. Sao chép liên kết xuất hiện.
6. Truy cập trang web AdSense và dán liên kết vào trường "AdSense for Search".
7. Nhấp vào nút "Nhận mã".
8. Sao chép mã xuất hiện.
9. Quay trở lại Telegram và dán mã vào trường "Tin nhắn".
10. Nhấn vào nút "Gửi".

Quảng cáo AdSense của bạn bây giờ sẽ xuất hiện trong tin nhắn Telegram của bạn.

** Mẹo để làm cho quảng cáo của bạn hiệu quả hơn **

Dưới đây là một vài mẹo để làm cho quảng cáo adsense của bạn hiệu quả hơn:

* Sử dụng các từ khóa có liên quan trong quảng cáo của bạn.
* Hãy chắc chắn rằng quảng cáo của bạn rất hấp dẫn.
* Đặt quảng cáo của bạn ở các địa điểm chiến lược.
* Kiểm tra các định dạng quảng cáo khác nhau để xem những gì hoạt động tốt nhất.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể tăng tỷ lệ nhấp chuột của quảng cáo AdSense và kiếm được nhiều tiền hơn từ lưu lượng truy cập của bạn.

### hashtags

* #Quảng cáo
* #telegram
* #Monetization
* #Quảng cáo
* #Tiếp thị
=======================================
### How to Embed Adsense Ads in Telegram Messages

Telegram is a popular messaging app with over 500 million active users. It's a great way to reach a large audience with your content, but did you know you can also use Telegram to earn money? By embedding AdSense ads in your messages, you can generate revenue from your traffic.

In this article, I'll show you how to embed AdSense ads in Telegram messages. I'll also provide some tips on how to make your ads more effective.

**Step 1: Create an AdSense account**

The first step is to create an AdSense account. You can do this by visiting the AdSense website and clicking on the "Create an account" button.

Once you've created your account, you'll need to verify your website. You can do this by following the instructions on the AdSense website.

**Step 2: Get your AdSense code**

Once your website has been verified, you'll be able to get your AdSense code. You can find your AdSense code by clicking on the "AdSense" tab in your Google AdSense account.

**Step 3: Embed your AdSense code in Telegram**

Now that you have your AdSense code, you can embed it in your Telegram messages. To do this, follow these steps:

1. Open the Telegram app on your phone.
2. Tap on the "Settings" icon.
3. Tap on "Data and storage".
4. Tap on "Telegram Web".
5. Copy the link that appears.
6. Go to the AdSense website and paste the link into the "AdSense for search" field.
7. Click on the "Get code" button.
8. Copy the code that appears.
9. Go back to Telegram and paste the code into the "Message" field.
10. Tap on the "Send" button.

Your AdSense ad will now appear in your Telegram message.

**Tips for making your ads more effective**

Here are a few tips for making your AdSense ads more effective:

* Use relevant keywords in your ads.
* Make sure your ads are visually appealing.
* Place your ads in strategic locations.
* Test different ad formats to see what works best.

By following these tips, you can increase the click-through rate of your AdSense ads and earn more money from your traffic.

### Hashtags

* #Adsense
* #telegram
* #Monetization
* #Advertising
* #marketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock