How to Fix Payment Threshold Not Met Error in AdSense

## Cách khắc phục ngưỡng thanh toán không phải Metror trong AdSense

** 1.Ngưỡng thanh toán trong AdSense là gì? **

Ngưỡng thanh toán là số tiền tối thiểu bạn cần kiếm được trước khi bạn có thể nhận được khoản thanh toán từ AdSense.Ngưỡng được đặt ở mức 100 đô la cho hầu hết các quốc gia.

** 2.Tại sao ngưỡng thanh toán của tôi không được đáp ứng? **

Có một vài lý do tại sao ngưỡng thanh toán của bạn có thể không được đáp ứng.Dưới đây là một số lý do phổ biến nhất:

*** Bạn chưa kiếm được đủ tiền. ** Lý do rõ ràng nhất tại sao ngưỡng thanh toán của bạn có thể không được đáp ứng là bạn chưa kiếm được đủ tiền.Nếu bạn không kiếm đủ tiền từ quảng cáo adsense của mình, bạn có thể thử tăng số lần hiển thị quảng cáo hoặc tỷ lệ nhấp qua.
*** Bạn đang sử dụng tài khoản AdSense mới. ** Nếu bạn đang sử dụng tài khoản AdSense mới, bạn có thể không đủ điều kiện nhận thanh toán cho đến khi bạn hoạt động trong một khoảng thời gian nhất định.Điều này là để ngăn chặn gian lận và lạm dụng.
*** Tài khoản AdSense của bạn đã bị đình chỉ. ** Nếu tài khoản AdSense của bạn đã bị đình chỉ, bạn sẽ không thể nhận được thanh toán cho đến khi hệ thống treo được dỡ bỏ.

** 3.Làm cách nào để sửa chữa ngưỡng thanh toán của mình? **

Nếu ngưỡng thanh toán của bạn không được đáp ứng, có một vài điều bạn có thể làm để cố gắng sửa nó.Đây là một vài gợi ý:

*** Tăng số lần hiển thị quảng cáo của bạn. ** Một cách để tăng ấn tượng quảng cáo của bạn là thêm nhiều quảng cáo vào trang web của bạn.Bạn cũng có thể thử sử dụng các định dạng và kích thước quảng cáo khác nhau.
*** Tăng tỷ lệ nhấp qua của bạn. ** Một cách khác để tăng thu nhập của bạn là tăng tỷ lệ nhấp qua của bạn.Bạn có thể làm điều này bằng cách làm cho quảng cáo của bạn phù hợp và thú vị hơn với khán giả của bạn.
*** Đợi tài khoản của bạn hoạt động lâu hơn. ** Nếu bạn đang sử dụng tài khoản AdSense mới, bạn có thể cần phải đợi một khoảng thời gian nhất định trước khi bạn đủ điều kiện nhận thanh toán.
*** Giải quyết mọi vấn đề với tài khoản AdSense của bạn. ** Nếu tài khoản AdSense của bạn đã bị đình chỉ, bạn sẽ cần giải quyết mọi vấn đề trước khi bạn có thể bắt đầu nhận lại thanh toán.

**4.Điều gì xảy ra nếu tôi không đáp ứng ngưỡng thanh toán của mình? **

Nếu bạn không đáp ứng ngưỡng thanh toán của mình, bạn sẽ không thể nhận được khoản thanh toán từ AdSense.Tuy nhiên, thu nhập của bạn sẽ được chuyển sang tháng tới.Bạn có thể tiếp tục kiếm tiền từ quảng cáo adsense của bạn cho đến khi bạn đạt đến ngưỡng thanh toán.

** 5.Làm cách nào để kiểm tra ngưỡng thanh toán của mình? **

Bạn có thể kiểm tra ngưỡng thanh toán của mình bằng cách đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn.Ngưỡng thanh toán của bạn sẽ được hiển thị trên trang ** Thanh toán **.

## 5 hashtag ở dạng #

* #Quảng cáo
* #Paymentthreshold
* #Googleads
* #Quảng cáo trực tuyến
* #Kiếm tiền trực tuyến
=======================================
## How to Fix Payment Threshold not metror in adsense

**1. What is the payment threshold in AdSense?**

The payment threshold is the minimum amount of money you need to earn before you can receive a payment from AdSense. The threshold is set at $100 for most countries.

**2. Why is my payment threshold not met?**

There are a few reasons why your payment threshold might not be met. Here are some of the most common reasons:

* **You haven't earned enough money.** The most obvious reason why your payment threshold might not be met is that you haven't earned enough money. If you're not earning enough money from your AdSense ads, you can try increasing your ad impressions or click-through rate.
* **You're using a new AdSense account.** If you're using a new AdSense account, you might not be eligible to receive payments until you've been active for a certain amount of time. This is to prevent fraud and abuse.
* **Your AdSense account has been suspended.** If your AdSense account has been suspended, you won't be able to receive payments until the suspension is lifted.

**3. How can I fix my payment threshold?**

If your payment threshold is not met, there are a few things you can do to try to fix it. Here are some suggestions:

* **Increase your ad impressions.** One way to increase your ad impressions is to add more ads to your website. You can also try using different ad formats and sizes.
* **Increase your click-through rate.** Another way to increase your earnings is to increase your click-through rate. You can do this by making your ads more relevant and interesting to your audience.
* **Wait for your account to be active for longer.** If you're using a new AdSense account, you might need to wait for a certain amount of time before you're eligible to receive payments.
* **Resolve any issues with your AdSense account.** If your AdSense account has been suspended, you'll need to resolve any issues before you can start receiving payments again.

**4. What happens if I don't meet my payment threshold?**

If you don't meet your payment threshold, you won't be able to receive a payment from AdSense. However, your earnings will be carried over to the next month. You can continue to earn money from your AdSense ads until you reach the payment threshold.

**5. How can I check my payment threshold?**

You can check your payment threshold by logging into your AdSense account. Your payment threshold will be displayed on the **Payments** page.

## 5 hashtags in the form of #

* #Adsense
* #Paymentthreshold
* #Googleads
* #onlineadvertising
* #MakeMoneyOnline

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock