Tips How to get PayPal account in Pakistan By Rehan Allahwala

#PayPal #paypalaccount #paypalinpakistan #howtoopenpaypalaccountinpakistan #rehanallahwala ## Làm thế nào để nhận tài khoản paypal ở Pakistan

PayPal là một phương thức thanh toán trực tuyến phổ biến cho phép bạn gửi và nhận tiền từ bất cứ đâu trên thế giới.Tuy nhiên, nhận được một tài khoản PayPal ở Pakistan có thể là khó khăn.Trong bài viết này, tôi sẽ chỉ cho bạn từng bước cách mở tài khoản PayPal ở Pakistan.

** 1.Tạo tài khoản PayPal **

Bước đầu tiên là tạo một tài khoản PayPal.Để làm điều này, hãy truy cập trang web PayPal và nhấp vào nút "Đăng ký".Bạn sẽ cần nhập địa chỉ email, mật khẩu và thông tin cá nhân khác.

** 2.Xác minh địa chỉ email của bạn **

Khi bạn đã tạo tài khoản PayPal của mình, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.Để làm điều này, hãy mở email mà PayPal đã gửi cho bạn và nhấp vào liên kết.

** 3.Thêm tài khoản ngân hàng của bạn **

Bước tiếp theo là thêm tài khoản ngân hàng của bạn vào tài khoản PayPal của bạn.Để làm điều này, hãy truy cập phần "Tài khoản ngân hàng" trong tài khoản PayPal của bạn và nhấp vào nút "Thêm tài khoản ngân hàng".Bạn sẽ cần nhập số tài khoản ngân hàng, số định tuyến và thông tin khác.

**4.Liên kết thẻ ghi nợ hoặc thẻ tín dụng của bạn **

Bạn cũng có thể liên kết thẻ ghi nợ hoặc thẻ tín dụng của bạn với tài khoản PayPal của bạn.Điều này cho phép bạn thực hiện thanh toán mà không phải thêm tài khoản ngân hàng của bạn mỗi lần.Để làm điều này, hãy chuyển đến phần "Phương thức thanh toán" trong tài khoản PayPal của bạn và nhấp vào nút "Thêm tín dụng hoặc thẻ ghi nợ".Bạn sẽ cần nhập số thẻ, ngày hết hạn và thông tin khác.

** 5.Bắt đầu sử dụng PayPal **

Khi bạn đã thêm tài khoản ngân hàng của mình và liên kết thẻ ghi nợ hoặc thẻ tín dụng của bạn, bạn có thể bắt đầu sử dụng PayPal.Bạn có thể sử dụng PayPal để gửi và nhận tiền, trả tiền cho các giao dịch mua hàng trực tuyến và hơn thế nữa.

** Mẹo để nhận tài khoản PayPal ở Pakistan **

* Sử dụng địa chỉ email và số điện thoại thực sự khi tạo tài khoản PayPal của bạn.
* Xác minh địa chỉ email của bạn càng sớm càng tốt.
* Thêm tài khoản ngân hàng của bạn càng sớm càng tốt.
* Liên kết thẻ ghi nợ hoặc thẻ tín dụng của bạn càng sớm càng tốt.
* Kiên nhẫn.Có thể mất một vài ngày để PayPal xác minh tài khoản của bạn.

** Câu hỏi thường gặp về việc nhận tài khoản PayPal ở Pakistan **

*** Q: Tôi có thể nhận tài khoản PayPal ở Pakistan nếu tôi không có thẻ tín dụng? **

Trả lời: Có, bạn có thể nhận được một tài khoản PayPal ở Pakistan ngay cả khi bạn không có thẻ tín dụng.Bạn chỉ có thể liên kết tài khoản ngân hàng của mình với tài khoản PayPal của bạn.

*** Q: Tôi có thể sử dụng paypal để rút tiền từ tài khoản ngân hàng của mình không? **

Trả lời: Có, bạn có thể sử dụng PayPal để rút tiền từ tài khoản ngân hàng của mình.Để làm điều này, hãy truy cập phần "rút tiền" trong tài khoản PayPal của bạn và nhấp vào nút "rút tiền vào tài khoản ngân hàng".Bạn sẽ cần nhập số tiền bạn muốn rút tiền và thông tin tài khoản ngân hàng của bạn.

*** Q: Tôi có thể sử dụng paypal để trả tiền mua hàng trực tuyến không? **

Trả lời: Có, bạn có thể sử dụng PayPal để thanh toán cho các giao dịch mua trực tuyến.Để làm điều này, chỉ cần chọn PayPal làm phương thức thanh toán của bạn khi bạn thanh toán.

*** Q: Mất bao lâu để có được tài khoản PayPal ở Pakistan? **

Có thể mất một vài ngày để PayPal xác minh tài khoản của bạn.Khi tài khoản của bạn được xác minh, bạn có thể bắt đầu sử dụng PayPal ngay lập tức.

**Phần kết luận**

Nhận một tài khoản PayPal ở Pakistan rất dễ dàng.Chỉ cần làm theo các bước trong bài viết này và bạn sẽ hoạt động ngay lập tức.Bạn đang chờ đợi điều gì?Bắt đầu sử dụng PayPal ngay hôm nay!
=======================================
#PayPal #paypalaccount #paypalinpakistan #howtoopenpaypalaccountinpakistan #rehanallahwala ##How to get a PayPal account in Pakistan

PayPal is a popular online payment method that allows you to send and receive money from anywhere in the world. However, getting a PayPal account in Pakistan can be tricky. In this article, I will show you step-by-step how to open a PayPal account in Pakistan.

**1. Create a PayPal account**

The first step is to create a PayPal account. To do this, go to the PayPal website and click on the "Sign Up" button. You will need to enter your email address, password, and other personal information.

**2. Verify your email address**

Once you have created your PayPal account, you will need to verify your email address. To do this, open the email that PayPal sent you and click on the link.

**3. Add your bank account**

The next step is to add your bank account to your PayPal account. To do this, go to the "Bank Accounts" section of your PayPal account and click on the "Add Bank Account" button. You will need to enter your bank account number, routing number, and other information.

**4. Link your debit or credit card**

You can also link your debit or credit card to your PayPal account. This allows you to make payments without having to add your bank account each time. To do this, go to the "Payment Methods" section of your PayPal account and click on the "Add Credit or Debit Card" button. You will need to enter your card number, expiration date, and other information.

**5. Start using PayPal**

Once you have added your bank account and linked your debit or credit card, you can start using PayPal. You can use PayPal to send and receive money, pay for online purchases, and more.

**Tips for getting a PayPal account in Pakistan**

* Use a real email address and phone number when creating your PayPal account.
* Verify your email address as soon as possible.
* Add your bank account as soon as possible.
* Link your debit or credit card as soon as possible.
* Be patient. It can take a few days for PayPal to verify your account.

**FAQs about getting a PayPal account in Pakistan**

* **Q: Can I get a PayPal account in Pakistan if I don't have a credit card?**

A: Yes, you can get a PayPal account in Pakistan even if you don't have a credit card. You can simply link your bank account to your PayPal account.

* **Q: Can I use PayPal to withdraw money from my bank account?**

A: Yes, you can use PayPal to withdraw money from your bank account. To do this, go to the "Withdraw Funds" section of your PayPal account and click on the "Withdraw to Bank Account" button. You will need to enter the amount you want to withdraw and your bank account information.

* **Q: Can I use PayPal to pay for online purchases?**

A: Yes, you can use PayPal to pay for online purchases. To do this, simply select PayPal as your payment method when you checkout.

* **Q: How long does it take to get a PayPal account in Pakistan?**

It can take a few days for PayPal to verify your account. Once your account is verified, you can start using PayPal immediately.

**Conclusion**

Getting a PayPal account in Pakistan is easy. Just follow the steps in this article and you'll be up and running in no time. So what are you waiting for? Start using PayPal today!

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock