Tips How To Make Money on Payhip For Beginners (2023) Without Skills

## Làm thế nào để kiếm tiền từ tiền trả cho người mới bắt đầu (2023) mà không có kỹ năng

Payhip là một nền tảng phổ biến để bán các sản phẩm kỹ thuật số, chẳng hạn như sách điện tử, khóa học và phần mềm.Đó là một cách tuyệt vời để kiếm tiền trực tuyến, ngay cả khi bạn không có bất kỳ kỹ năng nào.

Trong bài viết này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách kiếm tiền từ tiền lương khi mới bắt đầu.Tôi sẽ bao gồm mọi thứ bạn cần biết, từ việc thiết lập tài khoản của bạn đến quảng bá sản phẩm của bạn.

** Bước 1: Thiết lập tài khoản trả tiền của bạn **

Để bắt đầu, bạn sẽ cần tạo một tài khoản trả tiền.Điều này là miễn phí để làm và chỉ mất vài phút.

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn có thể bắt đầu thêm sản phẩm vào cửa hàng của mình.Bạn có thể bán bất cứ thứ gì kỹ thuật số, chẳng hạn như sách điện tử, khóa học, phần mềm, và nhiều hơn nữa.

** Bước 2: Quảng cáo sản phẩm của bạn **

Khi bạn đã thêm một số sản phẩm vào cửa hàng của mình, bạn cần bắt đầu quảng bá chúng.Có một số cách để làm điều này, nhưng một số phương pháp hiệu quả nhất bao gồm:

*** Phương tiện truyền thông xã hội: ** Chia sẻ sản phẩm của bạn trên các nền tảng truyền thông xã hội như Facebook, Twitter và Instagram.
*** Tiếp thị qua email: ** Gửi bản tin email cho người đăng ký của bạn và quảng bá sản phẩm của bạn.
*** Quảng cáo trả phí: ** Sử dụng quảng cáo trả tiền để quảng bá sản phẩm của bạn trên các nền tảng như Google AdWords và quảng cáo Facebook.

** Bước 3: Bắt đầu kiếm tiền! **

Khi bạn bắt đầu quảng bá sản phẩm của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền!Payhip mất 5% hoa hồng cho tất cả doanh số bán hàng, vì vậy bạn sẽ giữ 95% doanh thu.

Kiếm tiền từ trả tiền là một cách tuyệt vời để kiếm thu nhập thụ động trực tuyến.Đó là một cách đơn giản và hiệu quả để bán các sản phẩm kỹ thuật số, ngay cả khi bạn không có bất kỳ kỹ năng nào.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #Kiếm tiền trực tuyến
* #Passiveincome
* #những sàn phẩm kĩ thuật số
* #Dookbooks
* #Courses
=======================================
## How to make money on Payhip for Beginners (2023) Without Skills

Payhip is a popular platform for selling digital products, such as eBooks, courses, and software. It's a great way to make money online, even if you don't have any skills.

In this article, I'll show you how to make money on Payhip as a beginner. I'll cover everything you need to know, from setting up your account to promoting your products.

**Step 1: Set up your Payhip account**

To get started, you'll need to create a Payhip account. This is free to do and only takes a few minutes.

Once you've created your account, you can start adding products to your store. You can sell anything digital, such as eBooks, courses, software, and more.

**Step 2: Promote your products**

Once you've added some products to your store, you need to start promoting them. There are a number of ways to do this, but some of the most effective methods include:

* **Social media:** Share your products on social media platforms like Facebook, Twitter, and Instagram.
* **Email marketing:** Send out email newsletters to your subscribers and promote your products.
* **Paid advertising:** Use paid advertising to promote your products on platforms like Google AdWords and Facebook Ads.

**Step 3: Start making money!**

Once you start promoting your products, you'll start making money! Payhip takes a 5% commission on all sales, so you'll keep 95% of the revenue.

Making money on Payhip is a great way to earn passive income online. It's a simple and effective way to sell digital products, even if you don't have any skills.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #MakeMoneyOnline
* #Passiveincome
* #digitalproducts
* #ebooks
* #Courses

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock