How to Redeem a Free eBay Prime Gift Card

ngonhuanh.thi

#ebay #GiftCard #prime #redeem #Free

## Làm thế nào để đổi thẻ quà tặng ebay Prime miễn phí

Ebay Prime là một chương trình thành viên cung cấp vận chuyển hai ngày miễn phí cho các mặt hàng đủ điều kiện, cũng như các lợi ích khác như lợi nhuận miễn phí và truy cập sớm vào bán hàng.Nếu bạn không phải là thành viên eBay Prime, bạn vẫn có thể nhận được thẻ quà tặng eBay Prime miễn phí để tự mình thử dịch vụ.Đây là cách đổi thẻ quà tặng eBay Prime miễn phí của bạn:

1. ** Truy cập trang mua lại thẻ quà tặng eBay Prime. ** Bạn có thể tìm thấy trang này bằng cách nhấp vào liên kết "đổi thẻ quà tặng" ở góc trên cùng bên phải của bất kỳ trang eBay nào.
2. ** Nhập mã thẻ quà tặng của bạn. ** Mã thẻ quà tặng là mã chữ và số gồm 16 chữ số mà bạn sẽ tìm thấy ở mặt sau của thẻ quà tặng của mình.
3. ** Nhấp vào "Đổi." ** Thẻ quà tặng của bạn sẽ được đổi và tư cách thành viên eBay Prime của bạn sẽ được kích hoạt.

Bây giờ bạn có thể tận hưởng tất cả các lợi ích của eBay Prime, bao gồm vận chuyển hai ngày miễn phí trên các mặt hàng đủ điều kiện, lợi nhuận miễn phí và truy cập sớm vào bán hàng.Tư cách thành viên eBay Prime của bạn sẽ kéo dài trong một tháng và sau đó bạn có thể chọn tiếp tục thành viên của mình với phí hàng tháng hoặc hàng năm.

** Dưới đây là một số mẹo bổ sung để đổi thẻ quà tặng Ebay Prime miễn phí của bạn: **

* Bạn chỉ có thể đổi một thẻ quà tặng cho mỗi tài khoản.
* Nếu bạn có nhiều thẻ quà tặng, bạn có thể nhập tất cả chúng cùng một lúc.
* Thẻ quà tặng của bạn sẽ được áp dụng cho số dư tài khoản eBay của bạn.
* Bạn có thể sử dụng số dư tài khoản eBay của mình để mua các mặt hàng trên eBay hoặc để trả tiền vận chuyển.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết của mình: **

* #ebay
* #thẻ quà tặng
* #Xuất sắc
* #Chuộc lại
* #miễn phí
=======================================
#ebay #GiftCard #prime #redeem #Free

## How to Redeem a Free eBay Prime Gift Card

eBay Prime is a membership program that offers free two-day shipping on eligible items, as well as other benefits such as free returns and early access to sales. If you're not an eBay Prime member, you can still get a free eBay Prime gift card to try out the service for yourself. Here's how to redeem your free eBay Prime gift card:

1. **Visit the eBay Prime gift card redemption page.** You can find this page by clicking on the "Redeem a Gift Card" link in the top right corner of any eBay page.
2. **Enter your gift card code.** The gift card code is a 16-digit alphanumeric code that you'll find on the back of your gift card.
3. **Click "Redeem."** Your gift card will be redeemed and your eBay Prime membership will be activated.

You can now enjoy all the benefits of eBay Prime, including free two-day shipping on eligible items, free returns, and early access to sales. Your eBay Prime membership will last for one month, and you can then choose to continue your membership for a monthly or annual fee.

**Here are some additional tips for redeeming your free eBay Prime gift card:**

* You can only redeem one gift card per account.
* If you have multiple gift cards, you can enter them all at once.
* Your gift card will be applied to your eBay account balance.
* You can use your eBay account balance to purchase items on eBay or to pay for shipping.

**Here are 5 hashtags that you can use for your article:**

* #ebay
* #GiftCard
* #prime
* #redeem
* #Free

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock