Tips How To Redeem Amazon Gift Card (How To Use Amazon Gift Card)

lebaohong.nhuan

## Cách đổi Thẻ quà tặng Amazon

** #AmazongiftCard #GiftCard #RedeMgiftCard #Amazon #quà tặng **

**Giới thiệu**

Thẻ quà tặng Amazon là một cách tuyệt vời để thể hiện sự đánh giá cao của bạn đối với ai đó hoặc đối xử với chính mình.Chúng có thể được sử dụng để mua bất cứ thứ gì trên Amazon.com và chúng không bao giờ hết hạn.Tuy nhiên, nếu bạn không chắc chắn làm thế nào để đổi thẻ quà tặng Amazon, đừng lo lắng.Đó là một quá trình đơn giản.

** Bước 1: Tìm thẻ quà tặng của bạn **

Điều đầu tiên bạn cần làm là tìm thẻ quà tặng của bạn.Nếu bạn nhận được nó ở dạng vật lý, bạn sẽ cần phải loại bỏ lớp phủ bạc để tiết lộ mã.Nếu bạn nhận được nó bằng điện tử, bạn sẽ có thể tìm thấy mã trong hộp thư đến email của mình.

** Bước 2: Truy cập Amazon.com **

Khi bạn có mã thẻ quà tặng, bạn có thể truy cập Amazon.com.

** Bước 3: Nhấp vào "Đổi thẻ quà tặng" **

Ở góc trên cùng bên phải của trang, bạn sẽ thấy một liên kết có nội dung "Đổi thẻ quà tặng."Nhấp vào liên kết đó.

** Bước 4: Nhập mã thẻ quà tặng của bạn **

Trong hộp xuất hiện, nhập mã thẻ quà tặng của bạn.Sau đó nhấp vào "Đổi."

** Bước 5: Số dư thẻ quà tặng của bạn sẽ được áp dụng **

Số dư thẻ quà tặng của bạn sẽ được áp dụng cho tài khoản Amazon của bạn.Bây giờ bạn có thể sử dụng thẻ quà tặng của mình để mua bất cứ thứ gì trên Amazon.com.

**Lời khuyên**

* Nếu bạn có nhiều thẻ quà tặng, bạn có thể kết hợp chúng để mua hàng lớn hơn.
* Bạn cũng có thể sử dụng thẻ quà tặng của mình để đăng ký Amazon Prime hoặc Amazon Music Unlimited.
* Nếu bạn có Amazon Echo, bạn có thể sử dụng thẻ quà tặng của mình để mua nội dung kỹ thuật số, chẳng hạn như âm nhạc, phim ảnh và sách.

**Phần kết luận**

Việc đổi thẻ quà tặng Amazon là một quá trình đơn giản.Chỉ cần làm theo các bước trên và bạn sẽ có thể sử dụng thẻ quà tặng của mình để mua bất cứ thứ gì trên Amazon.com.

## Người giới thiệu

* [Cách đổi thẻ quà tặng Amazon] (https://www.amazon.com/gp/help/customer/display.html?nodeid=201117450)
=======================================
## How to Redeem Amazon Gift Card

**#AmazonGiftCard #GiftCard #redeemgiftcard #Amazon #Gift**

**Introduction**

Amazon gift cards are a great way to show your appreciation for someone or to treat yourself. They can be used to purchase anything on Amazon.com, and they never expire. However, if you're not sure how to redeem an Amazon gift card, don't worry. It's a simple process.

**Step 1: Find your gift card**

The first thing you need to do is find your gift card. If you received it in a physical form, you'll need to scratch off the silver coating to reveal the code. If you received it electronically, you'll be able to find the code in your email inbox.

**Step 2: Go to Amazon.com**

Once you have your gift card code, you can head over to Amazon.com.

**Step 3: Click on "Redeem Gift Card"**

In the top right corner of the page, you'll see a link that says "Redeem Gift Card." Click on that link.

**Step 4: Enter your gift card code**

In the box that appears, enter your gift card code. Then click on "Redeem."

**Step 5: Your gift card balance will be applied**

Your gift card balance will be applied to your Amazon account. You can now use your gift card to purchase anything on Amazon.com.

**Tips**

* If you have multiple gift cards, you can combine them to make a larger purchase.
* You can also use your gift card to subscribe to Amazon Prime or Amazon Music Unlimited.
* If you have an Amazon Echo, you can use your gift card to purchase digital content, such as music, movies, and books.

**Conclusion**

Redeeming an Amazon gift card is a simple process. Just follow the steps above, and you'll be able to use your gift card to purchase anything on Amazon.com.

## References

* [How to Redeem an Amazon Gift Card](https://www.amazon.com/gp/help/customer/display.html?nodeId=201117450)

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock