Share How to redeem Amazon Gift Cards

lenhi59

** Cách đổi thẻ quà tặng Amazon **

Thẻ quà tặng Amazon là một cách tuyệt vời để thể hiện sự đánh giá cao của bạn đối với ai đó, hoặc để đối xử với bản thân với một điều gì đó đặc biệt.Nhưng nếu bạn không biết làm thế nào để đổi chúng?Đừng lo lắng, chúng tôi ở đây để giúp đỡ.

** Bước 1: Tìm thẻ quà tặng của bạn **

Đầu tiên, bạn cần tìm thẻ quà tặng của bạn.Nếu bạn nhận được nó trong thư, nó có thể sẽ ở trong một phong bì kín.Nếu bạn nhận được nó bằng điện tử, bạn sẽ tìm thấy nó trong hộp thư đến email của mình.

** Bước 2: Tắt mã **

Khi bạn đã tìm thấy thẻ quà tặng của mình, bạn sẽ cần phải loại bỏ mã.Mã này là sự kết hợp độc đáo của các chữ cái và số sẽ được sử dụng để đổi thẻ quà tặng của bạn.

** Bước 3: Truy cập Amazon.com **

Bây giờ bạn có mã thẻ quà tặng của mình, bạn có thể truy cập Amazon.com.

** Bước 4: Nhấp vào "Đổi thẻ quà tặng" **

Ở góc trên cùng bên phải của trang, bạn sẽ thấy một liên kết có nội dung "Đổi thẻ quà tặng."Nhấp vào liên kết đó.

** Bước 5: Nhập mã thẻ quà tặng của bạn **

Trên trang tiếp theo, bạn sẽ được yêu cầu nhập mã thẻ quà tặng của mình.Nhập mã chính xác khi nó xuất hiện trên thẻ, sau đó nhấp vào "Đổi lại".

** Bước 6: Chọn cách sử dụng thẻ quà tặng của bạn **

Bây giờ bạn sẽ được hỏi bạn muốn sử dụng thẻ quà tặng của mình như thế nào.Bạn có thể chọn sử dụng nó để mua một sản phẩm hoặc bạn có thể lưu nó sau này.

** Bước 7: Thưởng thức thẻ quà tặng của bạn! **

Khi bạn đã chọn cách sử dụng thẻ quà tặng của mình, bạn có thể tiến hành thanh toán và hoàn thành việc mua hàng của mình.Thẻ quà tặng của bạn sẽ được tự động áp dụng cho đơn đặt hàng của bạn.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #AmazongiftCards
* #thẻ quà tặng
* #redeemgiftcards
* #Amazon
* #mua sắm
=======================================
**How to Redeem Amazon Gift Cards**

Amazon gift cards are a great way to show your appreciation for someone, or to treat yourself to something special. But what if you don't know how to redeem them? Don't worry, we're here to help.

**Step 1: Find your gift card**

First, you need to find your gift card. If you received it in the mail, it will likely be in a sealed envelope. If you received it electronically, you'll find it in your email inbox.

**Step 2: Scratch off the code**

Once you've found your gift card, you'll need to scratch off the code. This code is a unique combination of letters and numbers that will be used to redeem your gift card.

**Step 3: Go to Amazon.com**

Now that you have your gift card code, you can head over to Amazon.com.

**Step 4: Click "Redeem Gift Card"**

In the top right corner of the page, you'll see a link that says "Redeem Gift Card." Click on that link.

**Step 5: Enter your gift card code**

On the next page, you'll be asked to enter your gift card code. Enter the code exactly as it appears on the card, and then click "Redeem."

**Step 6: Choose how to use your gift card**

You'll now be asked how you want to use your gift card. You can choose to use it to purchase a product, or you can save it for later.

**Step 7: Enjoy your gift card!**

Once you've chosen how to use your gift card, you can proceed to checkout and complete your purchase. Your gift card will be automatically applied to your order.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #AmazongiftCards
* #GiftCards
* #redeemgiftcards
* #Amazon
* #Shopping

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock