Tips How to redeem Amazon pay 500 rupees gift card from Swagbucks

hoaitrang664

** Cách đổi Amazon Pay 500 Thẻ quà tặng Rupees từ Swagbucks **

Swagbucks là một chương trình phần thưởng phổ biến cho phép bạn kiếm được điểm để hoàn thành các nhiệm vụ khác nhau, chẳng hạn như xem video, tham gia khảo sát và mua sắm trực tuyến.Bạn có thể đổi điểm của mình cho nhiều phần thưởng khác nhau, bao gồm thẻ quà tặng, tiền mặt Paypal và thậm chí đi du lịch.

Một trong những phần thưởng phổ biến nhất mà Swagbucks cung cấp là Amazon trả 500 thẻ quà tặng Rupees.Thẻ quà tặng này có thể được sử dụng để mua bất cứ thứ gì trên Amazon.com.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách đổi một thẻ quà tặng Amazon Pay 500 Rupees từ Swagbucks.

** Bước 1: Đăng nhập vào tài khoản Swagbucks của bạn **

Bước đầu tiên là đăng nhập vào tài khoản Swagbucks của bạn.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Swagbucks và nhấp vào nút "Đăng nhập".

** Bước 2: Truy cập trang "Phần thưởng" **

Khi bạn đã đăng nhập vào tài khoản của mình, bạn sẽ cần phải truy cập trang "Phần thưởng".Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào tab "Phần thưởng" ở đầu trang.

** Bước 3: Chọn thẻ quà tặng "Amazon Pay" **

Trên trang "Phần thưởng", bạn sẽ thấy một danh sách tất cả các phần thưởng có sẵn.Cuộn xuống cho đến khi bạn thấy thẻ quà tặng "Amazon Pay".Nhấp vào nút "Đổi" bên cạnh thẻ quà tặng.

** Bước 4: Nhập địa chỉ email trả tiền Amazon của bạn **

Bây giờ bạn sẽ được yêu cầu nhập địa chỉ email trả tiền Amazon của mình.Đây là địa chỉ email mà bạn sử dụng để đăng nhập vào tài khoản Amazon của mình.

** Bước 5: Nhấp vào nút "Đổi" **

Khi bạn đã nhập địa chỉ email trả tiền Amazon của mình, hãy nhấp vào nút "Đổi".Amazon của bạn Pay 500 Thẻ quà tặng Rupees sẽ được đổi và bạn sẽ được cung cấp mã.

** Bước 6: Sử dụng thẻ quà tặng trả tiền Amazon của bạn **

Bây giờ bạn có thể sử dụng thẻ quà tặng Amazon Pay của mình để mua bất cứ thứ gì trên Amazon.com.Để làm điều này, chỉ cần truy cập Amazon.com và nhấp vào liên kết "Thẻ quà tặng" ở đầu trang.Nhập mã thẻ quà tặng của bạn và nhấp vào nút "Áp dụng".Số dư thẻ quà tặng của bạn sẽ được áp dụng cho việc mua hàng của bạn.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #SwagBucks
* #AmazonPay
* #thẻ quà tặng
* #Rewards
* #mua sắm
=======================================
**How to Redeem Amazon Pay 500 Rupees Gift Card from Swagbucks**

Swagbucks is a popular rewards program that allows you to earn points for completing various tasks, such as watching videos, taking surveys, and shopping online. You can redeem your points for a variety of rewards, including gift cards, PayPal cash, and even travel.

One of the most popular rewards that Swagbucks offers is an Amazon Pay 500 Rupees Gift Card. This gift card can be used to purchase anything on Amazon.com. In this article, we will show you how to redeem an Amazon Pay 500 Rupees Gift Card from Swagbucks.

**Step 1: Log in to your Swagbucks account**

The first step is to log in to your Swagbucks account. You can do this by visiting the Swagbucks website and clicking on the "Log In" button.

**Step 2: Go to the "Rewards" page**

Once you are logged in to your account, you will need to go to the "Rewards" page. You can do this by clicking on the "Rewards" tab at the top of the page.

**Step 3: Select the "Amazon Pay" gift card**

On the "Rewards" page, you will see a list of all of the available rewards. Scroll down until you see the "Amazon Pay" gift card. Click on the "Redeem" button next to the gift card.

**Step 4: Enter your Amazon Pay email address**

You will now be asked to enter your Amazon Pay email address. This is the email address that you use to sign in to your Amazon account.

**Step 5: Click the "Redeem" button**

Once you have entered your Amazon Pay email address, click the "Redeem" button. Your Amazon Pay 500 Rupees Gift Card will be redeemed and you will be given a code.

**Step 6: Use your Amazon Pay gift card**

You can now use your Amazon Pay gift card to purchase anything on Amazon.com. To do this, simply go to Amazon.com and click on the "Gift Cards" link at the top of the page. Enter your gift card code and click the "Apply" button. Your gift card balance will be applied to your purchase.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #SwagBucks
* #AmazonPay
* #GiftCards
* #Rewards
* #Shopping

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock