Tips How to Redeem Chase Points For MAX VALUE (Beginner’s Guide)

camlinhemerson

#ChasePoints #Chaserewards #chaseultimaterewards #Travelhacks #Points #Miles ## Cách đổi điểm Chase cho giá trị tối đa (Hướng dẫn mới bắt đầu)

Điểm thưởng cuối cùng của Chase là một trong những loại tiền thưởng du lịch có giá trị nhất trên thị trường.Nhưng với rất nhiều cách khác nhau để đổi chúng, thật khó để biết làm thế nào để có được giá trị cao nhất cho điểm của bạn.

Trong hướng dẫn này, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn qua các cách khác nhau để đổi điểm Chase và chỉ cho bạn cách tối đa hóa giá trị của bạn.

** 1.Sử dụng điểm Chase để đi du lịch **

Cách tốt nhất để đổi điểm Chase là du lịch.Bạn có thể sử dụng điểm của mình để đặt các chuyến bay, khách sạn, cho thuê xe, và nhiều hơn nữa thông qua cổng thông tin Travel.

Khi bạn đổi điểm của mình để đi qua cổng thông tin Travel, bạn sẽ nhận được giá trị 1,25 cent mỗi điểm.Đây là một giá trị tuyệt vời, đặc biệt là khi bạn so sánh nó với các thẻ thưởng du lịch khác.

Ví dụ, thẻ vàng American Express® cung cấp giá trị 1 cent mỗi điểm khi bạn đổi điểm của mình để đi qua cổng thông tin du lịch Amex.Và Thẻ tín dụng Phần thưởng liên doanh Capital One cung cấp giá trị 1,25 cent mỗi điểm khi bạn đổi điểm để đi qua cổng thông tin du lịch Capital One.

Vì vậy, nếu bạn đang tìm cách nhận được giá trị cao nhất cho các điểm đuổi theo của mình, bạn nên sử dụng chúng để đi du lịch.

** 2.Chuyển điểm Chase cho các đối tác du lịch **

Một cách tuyệt vời khác để đổi điểm Chase là chuyển chúng cho một trong nhiều đối tác du lịch của Chase.Chase có quan hệ đối tác với hơn 100 hãng hàng không và khách sạn, vì vậy bạn sẽ có nhiều tùy chọn để lựa chọn.

Khi bạn chuyển điểm của mình cho một đối tác du lịch, thông thường bạn sẽ nhận được giá trị cao hơn so với bạn nếu bạn đổi chúng thông qua cổng thông tin Travel Chase.Ví dụ: bạn có thể chuyển các điểm Chase của mình sang United Airlines với tốc độ 1,5 cent mỗi điểm.Điều này có nghĩa là một chuyến bay có giá 500 đô la sẽ chỉ khiến bạn mất 33.333 điểm đuổi theo.

Tất nhiên, giá trị bạn nhận được cho điểm của bạn sẽ thay đổi tùy thuộc vào sự chuộc lỗi cụ thể mà bạn chọn.Nhưng nói chung, bạn sẽ nhận được một giá trị tốt hơn bằng cách chuyển điểm của bạn cho một đối tác du lịch hơn bạn bằng cách đổi chúng thông qua cổng thông tin Travel Chase.

** 3.Sử dụng Điểm Chase cho Thẻ quà tặng **

Bạn cũng có thể sử dụng các điểm Chase của mình để mua thẻ quà tặng từ nhiều nhà bán lẻ.Khi bạn sử dụng điểm của mình cho thẻ quà tặng, bạn sẽ nhận được giá trị 1 cent mỗi điểm.

Đây không phải là giá trị tốt nhất cho điểm của bạn, nhưng nó có thể là một cách thuận tiện để sử dụng điểm của bạn nếu bạn không có bất kỳ kế hoạch du lịch cụ thể nào.

**4.Sử dụng điểm Chase cho hàng hóa **

Bạn cũng có thể sử dụng các điểm đuổi theo của mình để mua hàng hóa từ cửa hàng Chase Awards.Việc lựa chọn hàng hóa là hạn chế, nhưng bạn có thể tìm thấy một số giao dịch tốt về các mặt hàng như thiết bị điện tử, hàng gia dụng và quần áo.

Khi bạn sử dụng điểm của mình cho hàng hóa, bạn sẽ nhận được giá trị 0,8 cent mỗi điểm.Đây không phải là giá trị tốt nhất cho điểm của bạn, nhưng nó có thể là một lựa chọn tốt nếu bạn đang tìm kiếm một cái gì đó cụ thể.

** 5.Sử dụng điểm Chase để quyên góp từ thiện **

Bạn cũng có thể sử dụng các điểm đuổi theo của mình để quyên góp từ thiện.Khi bạn sử dụng điểm của mình để quyên góp từ thiện, bạn sẽ nhận được giá trị 1 cent mỗi điểm.

Đây là một cách tuyệt vời để sử dụng điểm của bạn để hỗ trợ một lý do bạn quan tâm.Và đó là một quyên góp được khấu trừ thuế, vì vậy bạn thậm chí có thể lấy lại một chút gì đó về thuế của mình.

**Phần kết luận**

Đây chỉ là một vài trong số nhiều cách bạn có thể đổi điểm Chase.Bằng cách sử dụng các mẹo trong hướng dẫn này, bạn có thể tối đa hóa giá trị điểm của mình và tận dụng tối đa thẻ Phần thưởng Chase Ultimate của bạn.

## 5 hashtag ở dạng #

..
=======================================
#ChasePoints #Chaserewards #chaseultimaterewards #Travelhacks #Points #Miles ## How to Redeem Chase Points for Max Value (Beginner’s Guide)

Chase Ultimate Rewards points are one of the most valuable travel rewards currencies on the market. But with so many different ways to redeem them, it can be hard to know how to get the most value for your points.

In this guide, we'll walk you through the different ways to redeem Chase points, and show you how to maximize your value.

**1. Use Chase points for travel**

The best way to redeem Chase points is for travel. You can use your points to book flights, hotels, car rentals, and more through the Chase travel portal.

When you redeem your points for travel through the Chase travel portal, you'll get a value of 1.25 cents per point. This is a great value, especially when you compare it to other travel rewards cards.

For example, the American Express® Gold Card offers a value of 1 cent per point when you redeem your points for travel through the Amex travel portal. And the Capital One Venture Rewards Credit Card offers a value of 1.25 cents per point when you redeem your points for travel through the Capital One travel portal.

So, if you're looking to get the most value for your Chase points, you should use them for travel.

**2. Transfer Chase points to travel partners**

Another great way to redeem Chase points is to transfer them to one of Chase's many travel partners. Chase has partnerships with over 100 airlines and hotels, so you'll have plenty of options to choose from.

When you transfer your points to a travel partner, you'll typically get a higher value than you would if you redeemed them through the Chase travel portal. For example, you can transfer your Chase points to United Airlines at a rate of 1.5 cents per point. This means that a flight that costs $500 would only cost you 33,333 Chase points.

Of course, the value you get for your points will vary depending on the specific redemption you choose. But in general, you'll get a better value by transferring your points to a travel partner than you would by redeeming them through the Chase travel portal.

**3. Use Chase points for gift cards**

You can also use your Chase points to buy gift cards from a variety of retailers. When you use your points for gift cards, you'll get a value of 1 cent per point.

This is not the best value for your points, but it can be a convenient way to use your points if you don't have any specific travel plans.

**4. Use Chase points for merchandise**

You can also use your Chase points to buy merchandise from the Chase rewards store. The selection of merchandise is limited, but you can find some good deals on items like electronics, home goods, and clothing.

When you use your points for merchandise, you'll get a value of 0.8 cents per point. This is not the best value for your points, but it can be a good option if you're looking for something specific.

**5. Use Chase points for charitable donations**

You can also use your Chase points to make charitable donations. When you use your points for charitable donations, you'll get a value of 1 cent per point.

This is a great way to use your points to support a cause you care about. And it's a tax-deductible donation, so you can even get a little something back on your taxes.

**Conclusion**

These are just a few of the many ways you can redeem Chase points. By using the tips in this guide, you can maximize the value of your points and get the most out of your Chase Ultimate Rewards card.

## 5 Hashtags in the form of #

#ChasePoints #Chaserewards #chaseultimaterewards #Travelhacks #Points #Miles

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock