Share How To Redeem eBay Gift Card (2022)

Chlproxy49

## Cách đổi thẻ quà tặng eBay (2022)

#EbayGiftCard #ebay #GiftCard #redeem #howto

** Bước 1: Tìm thẻ quà tặng eBay của bạn **

Bước đầu tiên là tìm thẻ quà tặng eBay của bạn.Điều này có thể được thực hiện theo một trong hai cách:

*** Thẻ quà tặng vật lý: ** Nếu bạn có thẻ quà tặng vật lý, bạn có thể đổi nó bằng cách gãi bảng điều khiển scrop-off bạc ở mặt sau của thẻ.Điều này sẽ tiết lộ một mã mà bạn có thể nhập trên trang web eBay để đổi thẻ quà tặng của bạn.
*** Thẻ quà tặng kỹ thuật số: ** Nếu bạn có thẻ quà tặng kỹ thuật số, bạn có thể đổi nó bằng cách nhập mã được gửi cho bạn trong một email hoặc tin nhắn văn bản.

** Bước 2: Truy cập trang web eBay **

Khi bạn đã tìm thấy mã thẻ quà tặng eBay của mình, bạn có thể đổi nó bằng cách truy cập trang web eBay và nhấp vào liên kết "Thẻ quà tặng" ở góc trên cùng bên phải của trang.

** Bước 3: Nhập mã thẻ quà tặng của bạn **

Trên trang thẻ quà tặng, bạn sẽ thấy một hộp nơi bạn có thể nhập mã thẻ quà tặng của mình.Nhập mã và nhấp vào nút "Đổi".

** Bước 4: Chọn cách sử dụng thẻ quà tặng của bạn **

Khi bạn đã đổi thẻ quà tặng, bạn sẽ có thể chọn cách sử dụng nó.Bạn có thể sử dụng thẻ quà tặng của mình để mua các mặt hàng trên eBay hoặc bạn có thể thêm nó vào số dư tài khoản eBay của mình.

** Bước 5: Thưởng thức thẻ quà tặng của bạn! **

Khi bạn đã chọn cách sử dụng thẻ quà tặng của mình, bạn có thể bắt đầu mua sắm trên eBay!Thẻ quà tặng của bạn sẽ được áp dụng cho việc mua hàng của bạn tự động.

** Mẹo để đổi thẻ quà tặng eBay của bạn **

* Đảm bảo rằng bạn nhập mã thẻ quà tặng của mình một cách chính xác.Nếu bạn mắc lỗi, bạn sẽ không thể đổi thẻ quà tặng của mình.
* Bạn chỉ có thể đổi một thẻ quà tặng cho mỗi đơn đặt hàng.Nếu bạn có nhiều thẻ quà tặng, bạn sẽ cần sử dụng chúng trên các đơn đặt hàng riêng biệt.
* Bạn có thể sử dụng thẻ quà tặng eBay của mình để mua bất cứ thứ gì được bán trên eBay.Điều này bao gồm các mặt hàng từ cả người bán eBay và cửa hàng eBay.
* Thẻ quà tặng eBay của bạn sẽ không hết hạn.Bạn có thể sử dụng nó để mua hàng trên eBay bao lâu tùy thích.

** Câu hỏi thường gặp **

*** Tôi có thể sử dụng thẻ quà tặng ebay của mình để mua nhãn vận chuyển không? **

Có, bạn có thể sử dụng thẻ quà tặng eBay của bạn để mua nhãn vận chuyển.Tuy nhiên, bạn sẽ không thể sử dụng thẻ quà tặng của mình để trả chi phí vận chuyển của một mặt hàng mà bạn đang bán trên eBay.
*** Tôi có thể sử dụng thẻ quà tặng ebay của mình để mua thẻ quà tặng cho người khác không? **

Không, bạn không thể sử dụng thẻ quà tặng eBay của mình để mua thẻ quà tặng cho người khác.Bạn chỉ có thể sử dụng thẻ quà tặng của mình để mua các mặt hàng trên eBay.
*** Tôi có thể sử dụng thẻ quà tặng eBay của mình để mua các mặt hàng từ các trang web khác không? **

Không, bạn không thể sử dụng thẻ quà tặng eBay của mình để mua các mặt hàng từ các trang web khác.Bạn chỉ có thể sử dụng thẻ quà tặng của mình để mua các mặt hàng trên eBay.
=======================================
## How To Redeem eBay Gift Card (2022)

#EbayGiftCard #ebay #GiftCard #redeem #howto

**Step 1: Find your eBay gift card**

The first step is to find your eBay gift card. This can be done in one of two ways:

* **Physical gift card:** If you have a physical gift card, you can redeem it by scratching off the silver scratch-off panel on the back of the card. This will reveal a code that you can enter on the eBay website to redeem your gift card.
* **Digital gift card:** If you have a digital gift card, you can redeem it by entering the code that was sent to you in an email or text message.

**Step 2: Go to the eBay website**

Once you have found your eBay gift card code, you can redeem it by going to the eBay website and clicking on the "Gift Cards" link in the top right corner of the page.

**Step 3: Enter your gift card code**

On the Gift Cards page, you will see a box where you can enter your gift card code. Enter the code and click on the "Redeem" button.

**Step 4: Choose how to use your gift card**

Once you have redeemed your gift card, you will be able to choose how to use it. You can use your gift card to purchase items on eBay, or you can add it to your eBay account balance.

**Step 5: Enjoy your gift card!**

Once you have chosen how to use your gift card, you can start shopping on eBay! Your gift card will be applied to your purchase automatically.

**Tips for redeeming your eBay gift card**

* Make sure that you enter your gift card code correctly. If you make a mistake, you will not be able to redeem your gift card.
* You can only redeem one gift card per order. If you have multiple gift cards, you will need to use them on separate orders.
* You can use your eBay gift card to purchase anything that is sold on eBay. This includes items from both eBay sellers and eBay Stores.
* Your eBay gift card will not expire. You can use it to make purchases on eBay for as long as you like.

**FAQs**

* **Can I use my eBay gift card to buy shipping labels?**

Yes, you can use your eBay gift card to buy shipping labels. However, you will not be able to use your gift card to pay for the shipping costs of an item that you are selling on eBay.
* **Can I use my eBay gift card to buy gift cards for other people?**

No, you cannot use your eBay gift card to buy gift cards for other people. You can only use your gift card to purchase items on eBay.
* **Can I use my eBay gift card to buy items from other websites?**

No, you cannot use your eBay gift card to buy items from other websites. You can only use your gift card to purchase items on eBay.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock