Tips How to Sell eBooks Without Amazon: Use Flodesk Checkout Instead

crazybear389

Bán sách điện tử của bạn trên Amazon, bạn có thể sử dụng Checkout Flodesk để bán chúng trực tiếp cho khách hàng của bạn.Điều này cho phép bạn kiểm soát nhiều hơn đối với giá cả, tiếp thị và dịch vụ khách hàng của bạn.

** Lợi ích của việc bán sách điện tử mà không có Amazon **

Có rất nhiều lợi ích khi bán sách điện tử của bạn mà không có Amazon, bao gồm:

*** Kiểm soát nhiều hơn đối với giá của bạn: ** Bạn có thể đặt giá của riêng mình cho Sách điện tử của mình và bạn không phải lo lắng về việc Amazon cắt giảm doanh số của mình.
*** Kiểm soát nhiều hơn đối với tiếp thị của bạn: ** Bạn có thể sử dụng các kênh tiếp thị của riêng mình để quảng bá sách điện tử của mình và bạn không phải lo lắng về các thuật toán của Amazon.
*** Kiểm soát nhiều hơn đối với dịch vụ khách hàng của bạn: ** Bạn có thể cung cấp dịch vụ khách hàng của riêng mình cho Sách điện tử của mình và bạn không phải đối phó với các đại diện dịch vụ khách hàng của Amazon.
*** Tăng doanh số: ** Khi bạn bán sách điện tử trực tiếp cho khách hàng của mình, bạn có thể xây dựng mối quan hệ gần gũi hơn với họ và tăng doanh số của bạn.

** Cách bán sách điện tử mà không cần Amazon bằng cách sử dụng Checkout Flodesk **

Bán sách điện tử mà không có Amazon dễ dàng với việc thanh toán Flodesk.Đây là cách bắt đầu:

1. ** Tạo tài khoản Flodesk. ** Bạn có thể đăng ký tài khoản Flodesk miễn phí tại đây.
2. ** Thêm sách điện tử của bạn vào cửa hàng Flodesk của bạn. ** Khi bạn đã tạo tài khoản Flodesk của mình, bạn có thể thêm ebook của mình vào cửa hàng của mình.Để làm điều này, hãy truy cập tab "Sản phẩm" và nhấp vào "Thêm sản phẩm".
3. ** Đặt giá cả và tính khả dụng của bạn. ** Khi bạn thêm sách điện tử vào cửa hàng của mình, bạn có thể đặt giá và tính khả dụng của mình.Bạn cũng có thể chọn cung cấp sách điện tử của mình dưới dạng tải xuống miễn phí.
4. ** Quảng cáo sách điện tử của bạn. ** Khi bạn đã thêm sách điện tử của mình vào cửa hàng của mình, bạn có thể bắt đầu quảng bá chúng.Bạn có thể làm điều này bằng cách chia sẻ chúng trên phương tiện truyền thông xã hội, gửi chúng vào danh sách email của bạn hoặc thêm chúng vào trang web của bạn.
5. ** Quy trình thanh toán và cung cấp ebook của bạn. ** Khi khách hàng mua một trong các ebook của bạn, Flodesk sẽ xử lý thanh toán và giao ebook cho khách hàng.Bạn có thể theo dõi doanh số của mình và quản lý khách hàng của bạn trong bảng điều khiển Flodesk.

** Thanh toán Flodesk là một cách tuyệt vời để bán sách điện tử trực tiếp cho khách hàng của bạn.Thật dễ dàng để sử dụng, giá cả phải chăng và cung cấp cho bạn nhiều quyền kiểm soát hơn đối với giá cả, tiếp thị và dịch vụ khách hàng của bạn. **

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #SellyouREbooks
* #SelleBookswithOutamazon
* #FlodeSkCheckout
* #Dookbooks
* #selfpublishing
=======================================
of selling your eBooks on Amazon, you can use Flodesk Checkout to sell them directly to your customers. This gives you more control over your pricing, marketing, and customer service.

**Benefits of selling eBooks without Amazon**

There are many benefits to selling your eBooks without Amazon, including:

* **More control over your pricing:** You can set your own prices for your eBooks, and you don't have to worry about Amazon taking a cut of your sales.
* **More control over your marketing:** You can use your own marketing channels to promote your eBooks, and you don't have to worry about Amazon's algorithms.
* **More control over your customer service:** You can provide your own customer service for your eBooks, and you don't have to deal with Amazon's customer service representatives.
* **Increased sales:** When you sell your eBooks directly to your customers, you can build a closer relationship with them and increase your sales.

**How to sell eBooks without Amazon using Flodesk Checkout**

Selling eBooks without Amazon is easy with Flodesk Checkout. Here's how to get started:

1. **Create a Flodesk account.** You can sign up for a free Flodesk account here.
2. **Add your eBooks to your Flodesk store.** Once you've created your Flodesk account, you can add your eBooks to your store. To do this, go to the "Products" tab and click "Add Product."
3. **Set your pricing and availability.** When you're adding your eBooks to your store, you can set your prices and availability. You can also choose to offer your eBooks as a free download.
4. **Promote your eBooks.** Once you've added your eBooks to your store, you can start promoting them. You can do this by sharing them on social media, sending them to your email list, or adding them to your website.
5. **Process payments and deliver your eBooks.** When a customer purchases one of your eBooks, Flodesk will process the payment and deliver the eBook to the customer. You can track your sales and manage your customers in the Flodesk dashboard.

**Flodesk Checkout is a great way to sell your eBooks directly to your customers. It's easy to use, affordable, and gives you more control over your pricing, marketing, and customer service.**

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #SellyouREbooks
* #SelleBookswithOutamazon
* #FlodeSkCheckout
* #ebooks
* #selfpublishing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock