Share How To Set Up A TikTok Shop (Step- By-Step)

maihuonglyan

** Cách thiết lập một cửa hàng tiktok (từng bước) **

Tiktok là một nền tảng truyền thông xã hội đã bùng nổ phổ biến trong những năm gần đây.Với hơn 1 tỷ người dùng hoạt động, Tiktok là một cách tuyệt vời để tiếp cận nhiều đối tượng cho các sản phẩm hoặc dịch vụ của bạn.Nếu bạn đang tìm cách bán sản phẩm của mình trên Tiktok, bạn có thể làm như vậy bằng cách thiết lập một cửa hàng Tiktok.

Thiết lập một cửa hàng Tiktok rất dễ dàng và chỉ mất vài phút.Đây là hướng dẫn từng bước:

1. ** Mở ứng dụng Tiktok và đăng nhập vào tài khoản của bạn. **
2. ** Nhấn vào biểu tượng hồ sơ ở góc dưới cùng bên phải của màn hình. **
3. ** Nhấn vào tab ** "Me" ** ở đầu màn hình. **
4. ** Nhấn ** "Cửa hàng" ** Ở góc trên cùng bên phải của màn hình. **
5. ** Nhấn ** "Tạo cửa hàng" **. **
6. ** Nhập ** "Tên cửa hàng" ** và ** "Mô tả cửa hàng" **. **
7. ** Chọn ** "Danh mục" ** cho cửa hàng của bạn. **
8. ** Thêm ** "Sản phẩm" của bạn vào cửa hàng của bạn. **
9. ** Đặt ** "Vận chuyển" ** và ** "Thanh toán" ** tùy chọn. **
10. ** Nhấn ** "Lưu" ** để hoàn thành việc thiết lập cửa hàng của bạn. **

Khi bạn đã thiết lập cửa hàng Tiktok của mình, bạn có thể bắt đầu thêm sản phẩm vào danh mục của mình.Để thêm một sản phẩm, chỉ cần nhấn vào biểu tượng ** "+" ** ở góc trên cùng bên phải của màn hình và làm theo các hướng dẫn.

Khi bạn đã sẵn sàng để bắt đầu bán hàng, bạn có thể chia sẻ sản phẩm của mình trên Tiktok bằng cách tạo các video có tính năng sản phẩm của bạn.Bạn cũng có thể sử dụng các tính năng mua sắm của Tiktok để gắn thẻ sản phẩm của mình trong video và hướng người dùng đến cửa hàng của bạn.

Thiết lập một cửa hàng Tiktok là một cách tuyệt vời để tiếp cận đối tượng mới cho các sản phẩm hoặc dịch vụ của bạn.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể dễ dàng thiết lập cửa hàng của riêng mình và bắt đầu bán ngay hôm nay.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho cửa hàng Tiktok của mình: **

* #Tiktokshop
* #Tiktokselling
* #tiktokbusiness
* #tiktokmarketing
* #Tiktokec Commerce
=======================================
**How to Set Up a TikTok Shop (Step-by-Step)**

TikTok is a social media platform that has exploded in popularity in recent years. With over 1 billion active users, TikTok is a great way to reach a wide audience for your products or services. If you're looking to sell your products on TikTok, you can do so by setting up a TikTok Shop.

Setting up a TikTok Shop is easy and only takes a few minutes. Here's a step-by-step guide:

1. **Open the TikTok app and sign in to your account.**
2. **Tap the profile icon in the bottom right corner of the screen.**
3. **Tap the **"Me"** tab at the top of the screen.**
4. **Tap **"Shop"** in the top right corner of the screen.**
5. **Tap **"Create Shop"**.**
6. **Enter your **"Shop name"** and **"Shop description"**.**
7. **Select a **"Category"** for your shop.**
8. **Add your **"Products"** to your shop.**
9. **Set your **"Shipping"** and **"Payment"** options.**
10. **Tap **"Save"** to finish setting up your shop.**

Once you've set up your TikTok Shop, you can start adding products to your catalog. To add a product, simply tap the **"+"** icon in the top right corner of the screen and follow the instructions.

When you're ready to start selling, you can share your products on TikTok by creating videos that feature your products. You can also use TikTok's shopping features to tag your products in videos and direct users to your shop.

Setting up a TikTok Shop is a great way to reach a new audience for your products or services. By following these steps, you can easily set up your own shop and start selling today.

**Here are 5 hashtags that you can use for your TikTok Shop:**

* #Tiktokshop
* #Tiktokselling
* #tiktokbusiness
* #tiktokmarketing
* #TikTokEcommerce

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock