Tips How to Share Amazon Prime Account Membership with Friends (2022)

heavyzebra628

## Cách chia sẻ tư cách thành viên tài khoản Amazon Prime với bạn bè (2022)

** #AmazonPrime #Shared #Membership #friends #Gia đình **

Amazon Prime là một dịch vụ đăng ký phổ biến cung cấp nhiều lợi ích khác nhau, bao gồm vận chuyển hai ngày miễn phí, phát trực tuyến video và âm nhạc và truy cập vào Prime Reading.Nếu bạn có một tài khoản Amazon Prime, bạn có thể tự hỏi liệu bạn có thể chia sẻ nó với bạn bè hoặc thành viên gia đình của bạn không.

** Tin tốt là bạn có thể! ** Amazon cho phép bạn chia sẻ tài khoản chính của mình với tối đa hai người lớn khác.Điều này có nghĩa là bạn có thể chia chi phí của thuê bao và vẫn được hưởng tất cả các lợi ích.

** Để chia sẻ tài khoản Amazon Prime của bạn, hãy làm theo các bước sau: **

1. Truy cập ** https: //www.amazon.com/myh/prime** và đăng nhập vào tài khoản của bạn.
2. Nhấp vào ** Quản lý hộ gia đình của bạn **.
3. Nhấp vào ** Thêm một thành viên trong gia đình **.
4. Nhập địa chỉ email của người bạn muốn chia sẻ tài khoản của mình.
5. Nhấp vào ** Gửi lời mời **.

Người bạn mời sẽ nhận được một email có liên kết để chấp nhận lời mời của bạn.Khi họ chấp nhận lời mời, họ sẽ có thể truy cập tất cả các lợi ích của tài khoản Amazon Prime của bạn.

** Lưu ý: ** Bạn chỉ có thể chia sẻ tài khoản Amazon Prime của mình với những người sống ở cùng quốc gia với bạn.

** Dưới đây là một số mẹo bổ sung để chia sẻ tài khoản Amazon Prime của bạn: **

* Bạn chỉ có thể chia sẻ tài khoản của mình với hai người lớn khác.Bạn không thể chia sẻ tài khoản của bạn với trẻ em hoặc thanh thiếu niên.
* Bạn chỉ có thể chia sẻ tài khoản của mình với những người có tài khoản Amazon của riêng họ.
* Bạn có thể thu hồi quyền truy cập vào tài khoản của bạn bất cứ lúc nào.
* Nếu bạn chia sẻ tài khoản của mình với ai đó và họ lạm dụng các đặc quyền, Amazon có thể chấm dứt tài khoản của bạn.

** Chia sẻ tài khoản Amazon Prime của bạn có thể là một cách tuyệt vời để tiết kiệm tiền và tận hưởng tất cả các lợi ích của dịch vụ với bạn bè hoặc các thành viên gia đình của bạn.Chỉ cần chắc chắn làm theo các mẹo ở trên để tránh mọi vấn đề. **
=======================================
## How to share Amazon Prime Account Membership with Friends (2022)

**#AmazonPrime #sharing #Membership #friends #family**

Amazon Prime is a popular subscription service that offers a variety of benefits, including free two-day shipping, streaming video and music, and access to Prime Reading. If you have an Amazon Prime account, you may be wondering if you can share it with your friends or family members.

**The good news is that you can!** Amazon allows you to share your Prime account with up to two other adults. This means that you can split the cost of the subscription and still enjoy all of the benefits.

**To share your Amazon Prime account, follow these steps:**

1. Go to **https://www.amazon.com/myh/prime** and sign in to your account.
2. Click **Manage Your Household**.
3. Click **Add a Household Member**.
4. Enter the email address of the person you want to share your account with.
5. Click **Send Invitation**.

The person you invited will receive an email with a link to accept your invitation. Once they accept the invitation, they will be able to access all of the benefits of your Amazon Prime account.

**Note:** You can only share your Amazon Prime account with people who live in the same country as you.

**Here are some additional tips for sharing your Amazon Prime account:**

* You can only share your account with two other adults. You cannot share your account with children or teenagers.
* You can only share your account with people who have their own Amazon account.
* You can revoke access to your account at any time.
* If you share your account with someone and they abuse the privileges, Amazon may terminate your account.

**Sharing your Amazon Prime account can be a great way to save money and enjoy all of the benefits of the service with your friends or family members. Just be sure to follow the tips above to avoid any problems.**

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock