Tips How To Transfer Amazon Gift Card Balance To Bank Account

ngoainhasuong

#AmazongiftCard #BankAccount #Transfer #GiftCardBalance #howto ### Cách chuyển số dư thẻ quà tặng Amazon sang tài khoản ngân hàng

Thẻ quà tặng Amazon là một tùy chọn quà tặng phổ biến, nhưng nếu bạn muốn sử dụng số dư trên thẻ quà tặng của mình để trả cho một cái gì đó khác ngoài mua hàng của Amazon?Bạn có thể chuyển số dư thẻ quà tặng Amazon vào tài khoản ngân hàng của mình, nhưng có một vài cách khác nhau để làm điều đó.

** Tùy chọn 1: Sử dụng Dịch vụ chuyển số cân bằng thẻ quà tặng Amazon **

Cách dễ nhất để chuyển số dư thẻ quà tặng Amazon của bạn vào tài khoản ngân hàng của bạn là sử dụng dịch vụ chuyển số cân bằng thẻ quà tặng Amazon.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. Chuyển đến trang dịch vụ chuyển số cân bằng thẻ quà tặng Amazon.
2. Nhập số tiền bạn muốn chuyển và thông tin tài khoản ngân hàng của bạn.
3. Nhấp vào "Chuyển nhượng."

Các khoản tiền sẽ được chuyển vào tài khoản ngân hàng của bạn trong vòng 24 giờ.

** Tùy chọn 2: Sử dụng dịch vụ của bên thứ ba **

Ngoài ra còn có một số dịch vụ của bên thứ ba cho phép bạn chuyển số dư thẻ quà tặng Amazon vào tài khoản ngân hàng của bạn.Các dịch vụ này thường tính phí chuyển nhượng, nhưng chúng có thể cung cấp sự linh hoạt hơn so với dịch vụ chuyển số cân bằng thẻ quà tặng Amazon.

Một số dịch vụ của bên thứ ba phổ biến bao gồm:

*** Thẻ quà tặng Granny: ** Thẻ quà tặng Granny tính phí 2,9% cộng với 0,99 đô la cho mỗi lần chuyển.
*** Cardcash: ** Cardcash tính phí 2,5% cho mỗi lần chuyển nhượng.
*** Tăng: ** Tăng tính phí 1,5% cho mỗi lần chuyển nhượng.

** Tùy chọn 3: Bán thẻ quà tặng Amazon của bạn **

Nếu bạn không muốn trải qua rắc rối khi chuyển số dư thẻ quà tặng Amazon vào tài khoản ngân hàng của mình, bạn luôn có thể bán thẻ quà tặng của mình cho người mua bên thứ ba.Đây là một lựa chọn tốt nếu bạn cần tiền một cách nhanh chóng, nhưng bạn thường sẽ nhận được ít hơn cho thẻ quà tặng của mình so với bạn nếu bạn chuyển nó vào tài khoản ngân hàng của mình.

Một số trang web phổ biến để bán thẻ quà tặng Amazon bao gồm:

*** Thẻ quà tặng Granny: ** Thẻ quà tặng Granny cho phép bạn bán thẻ quà tặng của mình để lấy tiền mặt hoặc giao dịch cho một thẻ quà tặng khác.
*** Cardcash: ** Cardcash cho phép bạn bán thẻ quà tặng của mình để lấy tiền mặt hoặc sử dụng nó để mua thẻ quà tặng từ một nhà bán lẻ khác.
*** Nâng cao: ** Giảm giá cho phép bạn bán thẻ quà tặng của mình để lấy tiền mặt hoặc sử dụng nó để mua cổ phiếu.

** Phương pháp nào là tốt nhất cho bạn? **

Cách tốt nhất để chuyển số dư thẻ quà tặng Amazon của bạn vào tài khoản ngân hàng của bạn phụ thuộc vào nhu cầu cá nhân của bạn.Nếu bạn muốn tùy chọn dễ nhất và thuận tiện nhất, dịch vụ chuyển số cân bằng thẻ quà tặng Amazon là lựa chọn tốt nhất.Nếu bạn muốn linh hoạt hơn hoặc nếu bạn cần tiền nhanh chóng, bạn có thể sử dụng dịch vụ của bên thứ ba hoặc bán thẻ quà tặng của bạn.

### hashtags

* #AmazongiftCard
* #Tài khoản ngân hàng
* #Chuyển khoản
* #GiftCardBalance
* #Làm cách nào để
=======================================
#AmazongiftCard #BankAccount #Transfer #GiftCardBalance #howto ### How to Transfer Amazon Gift Card Balance to Bank Account

Amazon gift cards are a popular gift option, but what if you want to use the balance on your gift card to pay for something other than Amazon purchases? You can transfer your Amazon gift card balance to your bank account, but there are a few different ways to do it.

**Option 1: Use the Amazon Gift Card Balance Transfer Service**

The easiest way to transfer your Amazon gift card balance to your bank account is to use the Amazon Gift Card Balance Transfer Service. To do this, follow these steps:

1. Go to the Amazon Gift Card Balance Transfer Service page.
2. Enter the amount you want to transfer and your bank account information.
3. Click "Transfer."

The funds will be transferred to your bank account within 24 hours.

**Option 2: Use a third-party service**

There are also a number of third-party services that allow you to transfer your Amazon gift card balance to your bank account. These services typically charge a fee for the transfer, but they may offer more flexibility than the Amazon Gift Card Balance Transfer Service.

Some popular third-party services include:

* **Gift Card Granny:** Gift Card Granny charges a fee of 2.9% plus $0.99 for each transfer.
* **CardCash:** CardCash charges a fee of 2.5% for each transfer.
* **Raise:** Raise charges a fee of 1.5% for each transfer.

**Option 3: Sell your Amazon gift card**

If you don't want to go through the hassle of transferring your Amazon gift card balance to your bank account, you can always sell your gift card to a third-party buyer. This is a good option if you need the money quickly, but you will typically get less for your gift card than you would if you transferred it to your bank account.

Some popular websites for selling Amazon gift cards include:

* **Gift Card Granny:** Gift Card Granny allows you to sell your gift card for cash or trade it in for another gift card.
* **CardCash:** CardCash allows you to sell your gift card for cash or use it to buy a gift card from another retailer.
* **Raise:** Raise allows you to sell your gift card for cash or use it to buy a stock.

**Which method is best for you?**

The best way to transfer your Amazon gift card balance to your bank account depends on your individual needs. If you want the easiest and most convenient option, the Amazon Gift Card Balance Transfer Service is the best choice. If you want more flexibility or if you need the money quickly, you can use a third-party service or sell your gift card.

### Hashtags

* #AmazongiftCard
* #BankAccount
* #Transfer
* #GiftCardBalance
* #howto

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock