Tips How To Transfer Amazon Gift Card To Bank Account Simple 2022

### Cách chuyển thẻ quà tặng Amazon sang tài khoản ngân hàng (đơn giản 2022)

** #AmazongiftCard #GiftCard #BankAccount #Transfer #2022 **

Thẻ quà tặng Amazon là một tùy chọn quà tặng phổ biến, nhưng nếu bạn muốn sử dụng số dư thẻ quà tặng của mình để trả cho một cái gì đó khác ngoài việc mua hàng của Amazon thì sao?Bạn có thể chuyển số dư thẻ quà tặng Amazon vào tài khoản ngân hàng của mình, nhưng có một vài điều bạn cần biết trước.

** Cách chuyển số dư thẻ quà tặng Amazon sang tài khoản ngân hàng **

Để chuyển số dư thẻ quà tặng Amazon vào tài khoản ngân hàng của bạn, bạn có thể sử dụng các bước sau:

1. Chuyển đến trang số dư thẻ quà tặng ** Amazon **.
2. Nhập số ** số thẻ quà tặng ** và ** pin **.
3. Nhấp vào ** Tiếp tục **.
4. Chọn tài khoản ** Ngân hàng ** bạn muốn chuyển số dư thẻ quà tặng của mình sang.
5. Nhập số lượng ** bạn muốn chuyển.
6. Nhấp vào ** Chuyển **.

Số dư thẻ quà tặng của bạn sẽ được chuyển vào tài khoản ngân hàng của bạn trong vòng 24 giờ.

** Phí **

Không có phí để chuyển số dư thẻ quà tặng Amazon của bạn vào tài khoản ngân hàng của bạn.Tuy nhiên, ngân hàng của bạn có thể tính phí xử lý giao dịch.

** Hạn chế **

Bạn chỉ có thể chuyển số dư thẻ quà tặng Amazon vào tài khoản ngân hàng tại Hoa Kỳ.Bạn không thể chuyển số dư thẻ quà tặng Amazon vào tài khoản ngân hàng quốc tế.

**Lời khuyên**

* Nếu bạn có nhiều thẻ quà tặng Amazon, bạn có thể kết hợp chúng thành một thẻ quà tặng trước khi chuyển số dư vào tài khoản ngân hàng của bạn.
* Bạn cũng có thể sử dụng số dư thẻ quà tặng Amazon của mình để mua thẻ quà tặng Amazon cho người khác.
* Nếu bạn không muốn chuyển số dư thẻ quà tặng Amazon vào tài khoản ngân hàng của mình, bạn có thể sử dụng nó để mua sản phẩm trên Amazon.com.

**Phần kết luận**

Chuyển số dư thẻ quà tặng Amazon của bạn vào tài khoản ngân hàng của bạn là một quy trình đơn giản.Bằng cách làm theo các bước trên, bạn có thể dễ dàng thêm số dư thẻ quà tặng của mình vào tài khoản ngân hàng của mình và sử dụng nó để trả tiền cho các giao dịch mua khác.

### Tài nguyên bổ sung

* [Câu hỏi thường gặp về cân bằng thẻ quà tặng Amazon] (https://www.amazon.com/gp/help/customer/display.html?nodeid=201118470)
* [Cách chuyển số dư thẻ quà tặng Amazon sang tài khoản ngân hàng] (https://www.thebalance.com/how-to-transfer-amazon-gift-card-balance-to-Bank-account-4178668)
=======================================
### How to Transfer Amazon Gift Card To Bank Account (Simple 2022)

**#amazongiftcard #GiftCard #BankAccount #Transfer #2022**

Amazon gift cards are a popular gift option, but what if you want to use your gift card balance to pay for something other than Amazon purchases? You can transfer your Amazon gift card balance to your bank account, but there are a few things you need to know first.

**How to Transfer Amazon Gift Card Balance to Bank Account**

To transfer your Amazon gift card balance to your bank account, you can use the following steps:

1. Go to the **Amazon Gift Card Balance** page.
2. Enter the **gift card number** and **PIN**.
3. Click **Continue**.
4. Select the **bank account** you want to transfer your gift card balance to.
5. Enter the **amount** you want to transfer.
6. Click **Transfer**.

Your gift card balance will be transferred to your bank account within 24 hours.

**Fees**

There is no fee to transfer your Amazon gift card balance to your bank account. However, your bank may charge a fee for processing the transaction.

**Limitations**

You can only transfer Amazon gift card balances to bank accounts in the United States. You cannot transfer Amazon gift card balances to international bank accounts.

**Tips**

* If you have multiple Amazon gift cards, you can combine them into one gift card before transferring the balance to your bank account.
* You can also use your Amazon gift card balance to purchase Amazon gift cards for other people.
* If you don't want to transfer your Amazon gift card balance to your bank account, you can use it to purchase products on Amazon.com.

**Conclusion**

Transferring your Amazon gift card balance to your bank account is a simple process. By following the steps above, you can easily add your gift card balance to your bank account and use it to pay for other purchases.

### Additional Resources

* [Amazon Gift Card Balance FAQ](https://www.amazon.com/gp/help/customer/display.html?nodeId=201118470)
* [How to Transfer Amazon Gift Card Balance to Bank Account](https://www.thebalance.com/how-to-transfer-amazon-gift-card-balance-to-bank-account-4178668)

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock