Tips How To: Use Amazon One at a Just Walk Out technology-enabled store

lazykoala177

** Cách sử dụng Amazon One tại cửa hàng hỗ trợ công nghệ vừa đi bộ **

** #Amazonone #JustWalkout #Amazongo #groceryshopping #tiện lợi **

Amazon One là một trải nghiệm mua sắm miễn phí mới hiện đang được thử nghiệm tại các cửa hàng Amazon Go.Với Amazon One, bạn có thể chỉ cần quét lòng bàn tay của mình tại một cửa quay để vào cửa hàng, lấy các vật phẩm bạn muốn và bước ra ngoài.Mua hàng của bạn sẽ được tự động tính phí vào tài khoản Amazon của bạn.

Để sử dụng Amazon One, bạn sẽ cần tạo một tài khoản Amazon One và thêm phương thức thanh toán.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Amazon One hoặc bằng cách quét mã QR tại cửa hàng Amazon Go tham gia.

Khi bạn đã tạo một tài khoản Amazon One, bạn có thể sử dụng nó để mua sắm tại bất kỳ cửa hàng Amazon Go nào tham gia.Để làm điều này, đơn giản là:

1. Quét lòng bàn tay của bạn tại cửa quay để vào cửa hàng.
2. Lấy các vật phẩm bạn muốn.
3. Đi ra khỏi cửa hàng.

Mua hàng của bạn sẽ được tự động tính phí vào tài khoản Amazon của bạn.

** Lợi ích của Amazon One **

Có một số lợi ích khi sử dụng Amazon One, bao gồm:

*** Thuận tiện: ** Amazon một người làm cho mua sắm nhanh chóng và dễ dàng.Bạn không phải xếp hàng chờ để thanh toán và bạn có thể rời khỏi cửa hàng mà không phải lo lắng về việc quên đi biên lai của bạn.
*** Tốc độ: ** Amazon One là một cách nhanh chóng để mua sắm.Bạn có thể vào và ra khỏi cửa hàng chỉ trong vài phút.
*** Bảo mật: ** Amazon One là một cách an toàn để mua sắm.Mua hàng của bạn được bảo vệ bởi các biện pháp bảo mật của Amazon.

** Cách bắt đầu với Amazon One **

Để bắt đầu với Amazon One, bạn sẽ cần:

1. Tạo một tài khoản Amazon One.
2. Thêm một phương thức thanh toán vào tài khoản của bạn.
3. Quét lòng bàn tay của bạn tại một cửa hàng Amazon Go tham gia.

Bạn có thể tạo một tài khoản Amazon One và thêm một phương thức thanh toán vào tài khoản của mình bằng cách truy cập trang web Amazon One.Bạn cũng có thể quét lòng bàn tay của mình tại cửa hàng Amazon Go tham gia để tạo tài khoản và thêm phương thức thanh toán.

Khi bạn đã tạo một tài khoản Amazon One và thêm một phương thức thanh toán, bạn có thể sử dụng nó để mua sắm tại bất kỳ cửa hàng Amazon Go nào tham gia.Để làm điều này, chỉ cần quét lòng bàn tay của bạn tại cửa quay để vào cửa hàng, lấy các mặt hàng bạn muốn và bước ra khỏi cửa hàng.Mua hàng của bạn sẽ được tự động tính phí vào tài khoản Amazon của bạn.

** Câu hỏi thường gặp **

** Q: Amazon là gì? **

Amazon One là một trải nghiệm mua sắm miễn phí mới hiện đang được thử nghiệm tại các cửa hàng Amazon Go.Với Amazon One, bạn có thể chỉ cần quét lòng bàn tay của mình tại một cửa quay để vào cửa hàng, lấy các vật phẩm bạn muốn và bước ra ngoài.Mua hàng của bạn sẽ được tự động tính phí vào tài khoản Amazon của bạn.

** Q: Làm cách nào để sử dụng Amazon One? **

Để sử dụng Amazon One, bạn sẽ cần:

1. Tạo một tài khoản Amazon One.
2. Thêm một phương thức thanh toán vào tài khoản của bạn.
3. Quét lòng bàn tay của bạn tại một cửa hàng Amazon Go tham gia.

Khi bạn đã tạo một tài khoản Amazon One và thêm một phương thức thanh toán, bạn có thể sử dụng nó để mua sắm tại bất kỳ cửa hàng Amazon Go nào tham gia.Để làm điều này, chỉ cần quét lòng bàn tay của bạn tại cửa quay để vào cửa hàng, lấy các mặt hàng bạn muốn và bước ra khỏi cửa hàng.Mua hàng của bạn sẽ được tự động tính phí vào tài khoản Amazon của bạn.

** Q: Lợi ích của việc sử dụng Amazon One là gì? **

Có một số lợi ích khi sử dụng Amazon One, bao gồm:

*** Thuận tiện: ** Amazon một người làm cho mua sắm nhanh chóng và dễ dàng.Bạn không phải xếp hàng chờ để thanh toán và bạn có thể rời khỏi cửa hàng mà không phải lo lắng về việc quên đi biên lai của bạn.
*** Tốc độ: ** Amazon One là một cách nhanh chóng để mua sắm.Bạn có thể vào và ra khỏi cửa hàng chỉ trong vài phút.
*** Bảo mật: ** Amazon One là một cách an toàn để mua sắm.Mua hàng của bạn được bảo vệ bởi các biện pháp bảo mật của Amazon.

** Q: Tôi có thể sử dụng Amazon ở đâu? **

Amazon One hiện đang được thử nghiệm tại các cửa hàng Amazon Go.Nó chưa có sẵn tại tất cả các cửa hàng Amazon GO.

** Q: Điều gì xảy ra nếu tôi quên tài khoản hoặc mật khẩu Amazon của mình? **

Nếu bạn quên tài khoản hoặc mật khẩu Amazon One của mình, bạn có thể đặt lại bằng cách làm theo các hướng dẫn trên trang web Amazon One.

** Q: Chuyện gì xảy ra nếu tôi mất bản in lòng bàn tay? **

Nếu bạn mất bản in lòng bàn tay, bạn có thể cập nhật bản in lòng bàn tay của mình bằng cách truy cập một cửa hàng Amazon Go tham gia.

** Q: Điều gì xảy ra nếu tôi trả lại một mặt hàng mà tôi đã mua với Amazon One? **

Nếu bạn trả lại một mặt hàng mà bạn đã mua với Amazon One, bạn sẽ được hoàn lại tiền cho tài khoản Amazon của mình.
=======================================
**How to Use Amazon One at a Just Walk Out Technology-Enabled Store**

**#AmazonOne #JustWalkout #Amazongo #groceryshopping #Convenience**

Amazon One is a new checkout-free shopping experience that is currently being tested in Amazon Go stores. With Amazon One, you can simply scan your palm at a turnstile to enter the store, take the items you want, and walk out. Your purchases will be automatically charged to your Amazon account.

To use Amazon One, you will need to create an Amazon One account and add a payment method. You can do this by visiting the Amazon One website or by scanning the QR code at a participating Amazon Go store.

Once you have created an Amazon One account, you can use it to shop at any participating Amazon Go store. To do this, simply:

1. Scan your palm at the turnstile to enter the store.
2. Take the items you want.
3. Walk out of the store.

Your purchases will be automatically charged to your Amazon account.

**Benefits of Amazon One**

There are several benefits to using Amazon One, including:

* **Convenience:** Amazon One makes shopping quick and easy. You don't have to wait in line to checkout, and you can leave the store without having to worry about forgetting your receipt.
* **Speed:** Amazon One is a fast way to shop. You can get in and out of the store in just a few minutes.
* **Security:** Amazon One is a secure way to shop. Your purchases are protected by Amazon's security measures.

**How to Get Started with Amazon One**

To get started with Amazon One, you will need to:

1. Create an Amazon One account.
2. Add a payment method to your account.
3. Scan your palm at a participating Amazon Go store.

You can create an Amazon One account and add a payment method to your account by visiting the Amazon One website. You can also scan your palm at a participating Amazon Go store to create an account and add a payment method.

Once you have created an Amazon One account and added a payment method, you can use it to shop at any participating Amazon Go store. To do this, simply scan your palm at the turnstile to enter the store, take the items you want, and walk out of the store. Your purchases will be automatically charged to your Amazon account.

**FAQs**

**Q: What is Amazon One?**

Amazon One is a new checkout-free shopping experience that is currently being tested in Amazon Go stores. With Amazon One, you can simply scan your palm at a turnstile to enter the store, take the items you want, and walk out. Your purchases will be automatically charged to your Amazon account.

**Q: How do I use Amazon One?**

To use Amazon One, you will need to:

1. Create an Amazon One account.
2. Add a payment method to your account.
3. Scan your palm at a participating Amazon Go store.

Once you have created an Amazon One account and added a payment method, you can use it to shop at any participating Amazon Go store. To do this, simply scan your palm at the turnstile to enter the store, take the items you want, and walk out of the store. Your purchases will be automatically charged to your Amazon account.

**Q: What are the benefits of using Amazon One?**

There are several benefits to using Amazon One, including:

* **Convenience:** Amazon One makes shopping quick and easy. You don't have to wait in line to checkout, and you can leave the store without having to worry about forgetting your receipt.
* **Speed:** Amazon One is a fast way to shop. You can get in and out of the store in just a few minutes.
* **Security:** Amazon One is a secure way to shop. Your purchases are protected by Amazon's security measures.

**Q: Where can I use Amazon One?**

Amazon One is currently being tested in Amazon Go stores. It is not yet available at all Amazon Go stores.

**Q: What happens if I forget my Amazon One account or password?**

If you forget your Amazon One account or password, you can reset it by following the instructions on the Amazon One website.

**Q: What happens if I lose my palm print?**

If you lose your palm print, you can update your palm print by visiting a participating Amazon Go store.

**Q: What happens if I return an item that I purchased with Amazon One?**

If you return an item that you purchased with Amazon One, you will receive a refund to your Amazon account.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock