Share How to use Amazon Relay App

myhoantrankha

### Cách sử dụng ứng dụng Relay Amazon

Ứng dụng Amazon Relay là một công cụ miễn phí cho phép bạn quản lý giao hàng Amazon Flex từ điện thoại thông minh của bạn.Với ứng dụng, bạn có thể thấy việc giao hàng sắp tới của mình, theo dõi tiến trình của bạn và giao tiếp với khách hàng.

Để bắt đầu với ứng dụng Amazon Relay, bạn sẽ cần tải xuống từ App Store hoặc Google Play.Khi bạn đã cài đặt ứng dụng, hãy mở và đăng nhập bằng tài khoản Amazon Flex của mình.

Màn hình chính của ứng dụng sẽ hiển thị cho bạn việc giao hàng sắp tới của bạn.Bạn có thể khai thác giao hàng để xem thêm chi tiết, chẳng hạn như vị trí đón, địa chỉ giao hàng và thời gian giao hàng ước tính.Bạn cũng có thể nhấn vào nút "Bắt đầu giao hàng" để bắt đầu quá trình giao hàng.

Trong khi bạn đang giao hàng, bạn có thể sử dụng ứng dụng để theo dõi tiến trình của mình.Ứng dụng sẽ cho bạn thấy bạn đang ở đâu trên bản đồ và nó cũng sẽ cung cấp cho bạn ETA cho mỗi điểm dừng.Bạn cũng có thể sử dụng ứng dụng để liên lạc với khách hàng nếu bạn cần.

Sau khi bạn hoàn thành giao hàng, bạn có thể sử dụng ứng dụng để đánh giá khách hàng và gửi giấy tờ của mình.Bạn cũng có thể thấy thu nhập của mình cho ngày và lịch sử thu nhập tổng thể của bạn.

Ứng dụng Amazon Relay là một công cụ có giá trị cho trình điều khiển Amazon Flex.Nó giúp bạn dễ dàng quản lý việc giao hàng của bạn và theo dõi tiến trình của bạn.Nếu bạn là người lái xe Amazon Flex, tôi khuyên bạn nên tải xuống ứng dụng.

### 5 hashtags

* #AmazonRelay
* #AmazonFlex
* #DeliveryDriver
* #Ứng dụng
* #công nghệ
=======================================
### How to Use the Amazon Relay App

The Amazon Relay app is a free tool that allows you to manage your Amazon Flex deliveries from your smartphone. With the app, you can see your upcoming deliveries, track your progress, and communicate with customers.

To get started with the Amazon Relay app, you'll need to download it from the App Store or Google Play. Once you've installed the app, open it and sign in with your Amazon Flex account.

The main screen of the app will show you your upcoming deliveries. You can tap on a delivery to see more details, such as the pickup location, delivery address, and estimated delivery time. You can also tap on the "Start Delivery" button to begin the delivery process.

While you're on a delivery, you can use the app to track your progress. The app will show you where you are on the map, and it will also give you ETAs for each stop. You can also use the app to communicate with customers if you need to.

After you've completed a delivery, you can use the app to rate the customer and submit your paperwork. You can also see your earnings for the day and your overall earnings history.

The Amazon Relay app is a valuable tool for Amazon Flex drivers. It makes it easy to manage your deliveries and track your progress. If you're an Amazon Flex driver, I highly recommend downloading the app.

### 5 Hashtags

* #AmazonRelay
* #AmazonFlex
* #DeliveryDriver
* #App
* #technology

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock